Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] 千金女贼/ Thiên kim nữ tặc - Vietsub trailer 2p30 + trailer 19p35

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 23-11-2014 11:41:28 | Chỉ xem của tác giả
xem trailer phim này rồi thì mê luôn hy vọng là sẽ sớm được chiếu để mình coi, coi chỉ Đường Yên đóng trong phim này đẹp quá lại rất nhí nhảnh nữa. lưu Khải UY thì không cần phải bàn rồi đẹp trai quá, luôn thương yêu nữ chính, bảo vệ chi khỏi nguy hiểm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 25-11-2014 14:52:42 | Chỉ xem của tác giả
Xem trailer phim từ cả năm trước và đến giờ vẫn chưa có phim để xem Hơi bị hận đời
An ủi là năm sau có phim rồi *chấm nước mắt*. Hồi xem trailer xong bấn kinh khủng, bấn nhất là tính cách của anh chính. Anh này đúng kiểu bad guy kinh khủng Yêu là phải cướp. Từ bỏ không có nghĩa là làm cho cô ấy hạnh phúc. Mà chính hạnh phúc của bản thân sẽ đem lại hạnh phúc cho cô ấy Thích kiểu đấu tranh cướp giật ra trò ấy hơn là kiểu nhường nhường, yêu trong thầm lặng rồi từ bỏ trong lặng thầm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 8-12-2014 17:18:56 | Chỉ xem của tác giả
Posters Thiên Kim Nữ Tắc - Lưu Khải Uy - Đường Yên - Dương Dung - Dương Hựu Ninh

CR: Weibo

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 13-12-2014 23:48:44 | Chỉ xem của tác giả
các bạn có biết khi nào có phim không ? chờ lâu lắm luôn mà chưa thấy lịch dự kiến phát sóng
Sợ phim sẽ như phim " Lịch Xuyên" ...xong hết trơn rồi mà không được phát sóng

thích phim này cực kỳ luôn , vì mình thích truyện tiểu thư bá tước
quan trọng nhất là Đường Yên trí tưởng tượn đã thành sự thật ...haha

lúc trước có tưởng tượng cảnh Yên tỉ đóng phim này , bên nhau trọn đời, sam sam, và Yêu từ cái nhìn đầu tiên

ai ngờ lại nhật <3 vui quá

Bình luận

Xác nhận là 27/1 chiếu nha. Hôm 15/1 vừa họp báo thông báo vậy đó bạn  Đăng lúc 18-1-2015 11:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 28-12-2014 00:09:46 | Chỉ xem của tác giả
Mới coi xong cái trailer, ngóng em nó chết đi được. Hấp dẫn, hấp dẫn. Lưu Khải Uy tình yêu của tôi, thix nhất anh đóng những vai ông trùm như thế này, noi sao nhỉ? rất đẹp trai, lạnh lùng, cá tính. Muốn lạnh có lạnh, muốn tàn nhẫn cũng rất tàn nhẫn, muốn thâm tình cũng cực kỳ thâm tình, anh ấy diễn xuất nội tâm rất hay. hoàn toàn thể hiện được thần thái và tính cách nhân vật. Phim này lại đúng thể loại mình thix, nữ chínhđôi  lúc tiểu bạch , nhưng khi cần mạnh mẽ cũng rất mạnh mẽ, ko phải dạng não tàn. nam chính là đại ca, lạnh lùng, tàn nhẫn, đánh đấm và đầu óc giỏi như nhau nhưng cũng rất nghĩa khí, thâm tình, và sủng nữ chính. Đặt gạch ngồi ngóng em nó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 6-1-2015 22:01:42 | Chỉ xem của tác giả
mình mới xem tin trên kênh 14 nói rằng 27/1 sẽ chiếu phim này, mong rằng đây không phải là tin vịt, không biết là kites có định chuyển ngữ phim này không nữa. mình xem trailer thì thấy mê tít rồi mong phim nhanh chiếu với lại kites sẽ chuyển ngữ nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 18-1-2015 22:16:01 | Chỉ xem của tác giả
Xem trailer fjm thấy giống truyện Bá Tước Tiểu Thư, tìm thông tin về fjm thì đúng thật là chuyển thể, cực kì hóng luôn, hồi bé mê Bá tước tiểu thư, mua cả bộ truyện luôn Mà có Yên tỉ thì lại càng hóng ý.
Cơ mà tin buồn là hôm trc đọc đc cái news là chưa có đài nào mua fjm về chiếu cả (
Fjm mà như Chuyện cũ của Lịch Xuyên thì mình chớt
Thôi thì mong chờ tin tốt

Bình luận

ui thế hả b? Mừng quá, thank b nhé.  Đăng lúc 19-1-2015 01:04 AM
Xác nhận là 27/1 chiếu nha. Hôm 15/1 vừa họp báo thông báo vậy đó bạn  Đăng lúc 18-1-2015 11:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 30-1-2015 11:53:29 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới coi xong 2 tập đầu phải nói là phê như con tê tê =)

Trong tập 1 có cảnh mà các bạn đều mong chờ, cảnh Bạch Lang đánh nhau trên võ đài cùng một người Tây, trong hiệp đầu Bạch Lang đã dùng tài sức của mình đánh bại đối thủ.*Nhìn body của Uy ca mà xịt máu mũi *
Sau khi nghĩ ngơi chuẩn bị hiệp tiếp theo, bên đối thủ đã chơi xấu, HLV bên đội đó đã bỏ vào trong găng tay đấm bốc một cây đinh, nhưng Bạch Lang đã sớm phát hiện lên đòn phản công lại đối thủ, sau khi hạ gục đối thủ, Bạch Lang đã vạch mặt lối chơi xấu của đối thủ.
Diễn biến tiếp theo là cảnh Tưởng Tâm giúp Bạch Lang một mạng, cảnh này cực kỳ đáng yêu và không kém phần ngầu ngầu, Bạch Lang là khách mời Tưởng Tâm mời lên sân khấu nhằm đánh lừa để giúp Bạch Lang thoát khỏi sự mưu sát của đối thủ.Cảnh Bạch Lang đánh lộn rồi ôm Tưởng Tâm nhảy xuống tàu
Sau lần đó Bạch Lang muốn gặp lại cô để cảm ơn, cho người đi tìm khắp nơi cô gái tên Tưởng Tâm, thuộc hạ tìm về những cô gái cùng tên nhưng .. không tìm dc người cần tìm.
Tập 2 quay nhiều phân đoạn về Tưởng Tâm cùng người yêu của mình Giới Văn (Dương Hựu Ninh đóng), anh này bị mù mặc dù anh bị mù tình cảm của 2 người rất tốt.
Nói về nữ Tặc Tiểu Hàn (Dương Dung đóng) trong lúc chạy sự truy đuổi của cảnh sát, nhưng không may lại bị tóm.Thuộc hạ Bạch Lang cuối cùng cũng tìm được Tưởng Tâm, hẹn đưa Tưởng Tâm đến một nơi để ăn tối cùng, Bạch Lang đã đưa cho Tưởng Tâm 1 số tiền lớn để cảm ơn sự giúp đỡ trước đó của cô.Tưởng Tâm không nhận và đã xé nó. Sau đó Bạch Lang rời khỏi để gặp một người, trong căn phòng này tình cờ Tưởng Tâm thấy được một cảnh giết người, lúc này vô tình biết rằng trong phòng đó cũng có Bạch Lang.
Lúc mọi việc xong xuôi mọi người đi ra khỏi phòng, cái xác được kéo ra Tưởng Tâm nhận ra người đó có quen biết.
Tưởng Tâm quay qua làm dữ với Bạch Lang và bỏ đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 30-1-2015 14:53:42 | Chỉ xem của tác giả
Lúc xem trailer quả thực là có chút sợ không dám xem phim vì nhiều tình tiết cẩu huyết quá, dạng phim này xem là hay rất dễ đập vỡ đồ dùng, nhưng đến hôm nay không đành lòng đành xem phim xem thế nào, hic hic, trời ơi, Lưu Khải Uy phong độ ngời ngời đã đánh đổ  lòng em rồi, còn  các nhân vật khác cũng rất có sức hút,thôi đành lấp hố xem vậy, nội dung phim khá nhanh nên người xem cảm thấy rất hứng thú
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 30-1-2015 16:35:20 | Chỉ xem của tác giả
Mấy bạn có biết sub team sẽ làm phim này ko?
mình nghe nói hôm qua phim mới chiếu 2 tập đầu tiên, chỉ xem hình và trailer thôi đã kết anh Uy rồi, anh đóng vai hắc bang chuẩn quá...
Đường Yên trong phim thì tạo hình quá đẹp...rất ra dáng tiểu thư đài các...cặp Uy-Đường này cũng sẽ hot ko kém Đường-Chung đâu...
giờ chỉ lót gạch chờ sub phim thôi. hi vọng subteam sẽ làm sub bộ này...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách