Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4045|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] The Youth: Enemies All Around - Song Seung Hyun ~ Vietsub Part1 Completed

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Profile

Tên phim gốc: 레디액션 청춘 (Rediaegsheon Chungchoon)
Tên tiếng Anh: The Youth
Đạo diễn: Kim Jin-Moo, Park Ga-Hee, Ju Seong-Su, Jung Won-Sik
Kịch bản: Kim Jin-Moo, Park Ga-Hee, Ju Seong-Su, Jung Won-Sik
Ngày khởi chiếu: 13/11/2014
Thời lượng: 126 phút.
Thể loại: Nhiều nội dung / Tuổi trẻ

Các phân khúc:

1. The Rumor ("Somoon")
Đạo diễn: Kim Jin-Moo
Diễn viên:
Lee Dong-Hae - Jung-Woo
Woorin - Hye-Rin

2. Wonderwall ("Hoonryunso Ganeun Gil")
Đạo diễn: Park Ga-Hee
Diễn viên:
Gu Won - Jong-Gu
Nam Ji-Hyun - Seung-A
Jung Hae-In - Man-Jae

3. Enemies All Around ("Sesange Miteul Nom Udda")
Đạo diễn: Ju Seong-Su
Diễn viên:
Song Seung-Hyun - Lee Kyo-Soo
Choi Young-Sung - CEO Kim

4. Play Girl ("Peulrei Gul")
Đạo diễn: Jung Won-Sik
Diễn viên:
Seo Eun-A - Go-Eun
Park So-Dam - Yeon-Joo
Sun-A - Bo-Ra
Yoo Hae-Won - Hye-Young
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-12-2014 02:49:44 | Chỉ xem của tác giả
Enemies All Around - HD.Part1.KITESVN

Timer,Translator: trangiabao
TS: candy_9x
Encoder: Katy1210

* Đính chính: Có một chút nhầm lẫn phần credit là người time là bạn @trangiabao chứ không phải bạn Kẹo nha rất xin lỗi bạn Bảo TT^TT

DOWNLOAD
~Mega~

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

PS: Để lấy được link xem online, các bạn hãy comment nhé, mỗi comment của các bạn là sự cỗ vũ nhiệt tình nhất đối với subteam chúng mình ... Tuyệt đối là không được spam, bài viết phải 3 dòng trở lên. Các comment giữ chỗ, spam lấy link phải edit trong vòng 24h. Mọi vi phạm sẽ bị xử lý tùy theo mức độ. Rất mong các bạn hợp tác.
Xin cám ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-12-2014 02:51:25 | Chỉ xem của tác giả
FTISLAND Song Seunghyun nhận vai chính trong phim điện ảnh

Song Seunghyun sẽ ra mắt trên màn ảnh rộng.

Thành viên của FTISLAND đã được chọn đảm nhiệm vai chính Lee Gyo Soo trong bộ phim sắp khởi quay "No One to Trust in the World".

"No One to Trust in the World" là bộ phim nói về 3 tên cướp có vũ trang tấn công ngân hàng và Seunghyun sẽ đóng nhân vật Lee Gyo Soo, tên cướp đầy bí ẩn khó lường, luôn che giấu suy nghĩ thật của hắn.

Seunghyun đã tạo dựng sự nghiệp diễn xuất thông qua việc xuất hiện trong hàng loạt các vở nhạc kịch, trở thành diễn viên trẻ nhất đảm nhiệm vai diễn 'Daniel’ trong "Jack the Ripper" năm 2012, tham gia vào hai vở "Summer Snow""Three Musketeers".

Photo credit: FNC Entertainment
Source: mwave
Dịch: [email protected]

Bình luận

Ng ta rạng ngời thế này.. mà tạo hình trong phim thê thảm cứ như thanh niên cơ nhỡ, không vợ, thiếu bồ, vắng ng.yêuấy  Đăng lúc 19-12-2014 07:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 19-12-2014 12:09:30 | Chỉ xem của tác giả
Cảm nghĩ của Song Seunghyun về việc ra mắt màn ảnh rộng: "Tôi sẽ cố gắng"

Song Seunghyun của ban nhạc FTISLAND chia sẻ cảm nghĩ của anh về việc ra mắt trên màn ảnh rộng.

Chiều ngày 28/01, Seunghyun đăng tải lên twitter, "Tôi sẽ ra mắt màn ảnh rộng với bộ phim ‘No One Can Be Trusted in the World’". Anh bổ sung thêm, "Tôi sẽ nỗ lực một cách vui vẻ và sẽ không quên tinh thần luôn luôn cố gắng, luôn luôn thử thách! Tôi cảm thấy vui vì năm mới đã được giao cho nhiều việc như thế này! Tôi sẽ tiếp tục cố gắng với tư cách là thành viên của FTISLAND và trong vai trò là một diễn viên!".

‘No One Can Be Trusted in the World’ (đạo diễn: Joo Sung Soo) là bộ phim về 3 tên cướp vũ trang có ý đồ cướp ngân hàng. Trong phim, Song Seunghyun đóng vai Lee Gyo Soo, nhân vật có suy nghĩ khó đoán.

Khi thông tin được đăng tải, nhiều người đã bình luận, "Từ Two Song Place tới phim điện ảnh, cậu ấy đang bùng cháy", “Tôi sẽ chờ bộ phim này vì cậu ấy diễn nhạc kịch rất hay” và “Không thể tin được rằng tôi sẽ được xem cậu ấy đóng phim" và nhiều phản ứng khác.

Source: m.star.naver
Dịch: trangiabao@kitesvn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-12-2014 12:46:01 | Chỉ xem của tác giả
Nhân dịp sinh nhật lần thứ 24 của Chê Chin chúng mình hân hạnh giới thiệu vietsub nóng hổi nhất Enemies All Around - bộ phim điện ảnh, mở ra con đường tươi (ko biết bao h mới sáng) của cậu bé Chung Xuân
Biết là chả lan quyên nhưng có cái để xem là mừng rồi hỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-12-2014 17:08:51 | Chỉ xem của tác giả
Về Jaejin: hy vọng năm tới là năm tuổi, dê sẽ chạy hết tốc lực như lời chúc của Hongki Mong cậu ta sẽ có vai nho nhỏ trong drama nào đó.

Seunghyun: Mình cũng hy vọng tươi lai sẽ tươi... sáng Cũng mong một vai nho nhỏ trên truyền hình cho thằng bé.

Minari: Còn cơ hội nào cho real man không nhỉ???

~~~
Nói về phim thì xem xong phải nói là... khiến người ta dấy lên sự nghi ngờ Xung quanh ta có thể tin được mấy người?... Nhất là không quen, không thân và chỉ dính nhau về tiền bạc, lợi ích. Mục đích của phim là tập trung vào giới thanh thiếu niên, nhưng riêng phân đoạn này của Seunghyun thì nội dung lại bao quát hơn, có thể đánh trúng bất kỳ độ tuổi nào.

Nhưng... cuộc sống là thế

Ngoài lề là có bạn nào thấy diễn viên nữ cuối phim giống vợ của bạn Suju Sung Min không nhỉ? Độ này đôi này lên tin nhiều, mình xem ảnh thấy cứ giông giống, mà thông tin về phim này lại vô cùng hiếm hoi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-12-2014 17:53:02 | Chỉ xem của tác giả
Mừng qúa!
Cảm nhận ban đầu là SH có gương mặt khá điện ảnh. Diễn xuất tự nhiên, không cần lố quá để biểu đạt tâm trạng nhân vật.
Nội dung đơn giản dễ nắm bắt. Vì là dạng phim ngắn nên vẫn bị hẫng khi kết thúc.
Mừng vì anh chàng sống sót cùng số tiền.
Phim debut như thế là ổn rồi. Có điều trời cứ nhá nhem, mặt thì lấm lem, chẳng ngắm đc gì cả.
Chẳng biết rồi anh nghị sĩ có bị tóm không. Trong phim thì rõ là anh chàng mưu mô (k hề xảo quyệt nha) nên chắc chuồn êm với trăm triệu đó thôi
P/s:
Lòng tham của con người là vô đáy, cũng chính vì cái đáy rỗng đó mà sinh ra nghi kị lẫn nhau, dẫu trong cuộc sống có toan tính đến đâu thì cũng không bằng trời tính.
Hãy hài lòng với những gì mình có.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-12-2014 19:21:12 | Chỉ xem của tác giả
Chân thành cảm ơn subteam.
Nhờ có sự chăm chỉ của subteam mà cộng đồng những kẻ bất tài bọn e mới có cơ hội chiêm ngưỡng tác phẩm đề bút màn ảnh rộng của cậu em nhà FT.
=_="
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-12-2014 19:45:57 | Chỉ xem của tác giả
viethado gửi lúc 19-12-2014 07:21 PM
Chân thành cảm ơn subteam.
Nhờ có sự chăm chỉ của subteam mà cộng đồng n ...

Hihi, nếu nói vậy thì subteam lại phải cảm ơn các bạn Pri quốc tế đã làm engsub. Nói chung, giờ đây engsub những gì dài dài trên 15 phút của FT là chả mấy người làm... nên tình trạng khá thê thảm . Lần này mình cũng không ngờ là phim của Seunghyun có engsub sớm thế. Năm ngoái phim của HK cũng không ra sub nhanh như vậy

Hồi trước mình chưa biết làm sub thì mình cũng chỉ ngồi chờ đâu có thì xem ấy. Khi biết biết tí tí thì lại có một đống nỗi lo: có engsub không? có raw đẹp không? các bạn khác trong đội có rảnh không? mình có rảnh không? có làm kịp tiến độ cho một sự kiện nào đó không? và quan trọng là Có hứng làm không? kekeke... nói chung là cứ không biết là sướng nhất

Thôi, giờ mình chắp tay cầu nguyện drama của Jonghun có engsub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-12-2014 21:28:10 | Chỉ xem của tác giả
trangiabao gửi lúc 19-12-2014 07:45 PM
Hihi, nếu nói vậy thì subteam lại phải cảm ơn các bạn Pri quốc tế đã làm engsub. N ...

Mình vô cùng ngưỡng mộ các bạn.. hix hix! Thậm chí không cần thiết raw quá chuẩn. Chúng mình chỉ cần thông tin thôi đã cũng đủ mê mẩn mừng rỡ rồi.
Các bạn trong subteam nếu quá bận thì chúng tớ sẽ lót dép ngồi chờ. Miễn có để xem là vui rồi.
Phần quảng cáo hú hí bên lề chúng tớ rất vui nếu đc góp sức (vì ngoài khả năng t8m ra thì chẳng có gì cả )
Subteam muôn năm! Keke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách