Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] The Boundary/ Truy Nã/ 全城通缉/ Lưu Diệp, Triệu Văn Trác.../Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 7-2-2015 02:40:07 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mới xem phim của Triệu Văn Trác, ảnh vẫn còn phong độ lắm. Ngày xưa cứ thấy phim nào có ảnh đóng đều xem một phần vì mê võ thuật,sau này không thấy ảnh tham gia nữa hơi buồn.

Lưu Diệp sau Câu chuyện cảnh sát đã thích rồi, diễn viên thực lực có khác, tuy không có pha hành động nhưng vẫn kịch tính, căng thẳng, lúc đầu còn nghĩ phim kinh dị.

Thanks subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 7-2-2015 19:22:58 | Chỉ xem của tác giả
Nữa phần đầu bộ phim là thấy hình như Đường Việt đang bị sa vào một âm mưu nhằm ám hại anh nhưng không biết ai là chủ mưu thật sự, có phải là Thiệu Vân Phong và mục đích có phải là để trả thù cho vợ không?
Mình thấy Đường Việt là cảnh sát mà dễ bị lừa quá đi, nhất là bị cái cô mạo danh Bạch Hiểu Nhược lừa gạt để đến nỗi xém mang tội giết người.
Nữa phần sau của phim đúng là mang lại bất ngờ không thể đoán được, sự trả thù của Thiệu Vân Phong đối với Đường Việt quá là tàn nhẫn khiến cuối phim không ai được hạnh phúc cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 24-3-2015 14:46:07 | Chỉ xem của tác giả
Xem từ đầu tới cuối, thấy mỗi em diễn viên Hàn là xinh, còn lại nội dung quá lòng vòng ảo ảnh tứ tung ...
Lâu lâu xem thể loại này ok chứ mà xem liên tục thề không chịu được hihi
Mà subteam cũng chịu khó ghê ta
Thanks thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 28-3-2015 22:48:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phim lằng nhằng quá. Vừa xem vừa phải suy luận, rất chi là hại não. Có thắc mắc là phim sẽ có phần 2 không nhỉ? Vì có một tò mò giống Thiệu Vân đó là Bạch Tuyết là ai? có phải Bạch Hiểu Vân hay không? Động cơ Từ Nhã giết Bạch Hiểu Vân? Và đứa em gái Bạch Hiểu Nhược (14 tuổi) có phải là con của Bạch Hiểu Vân và Thiệu Phong không? Quá nhiều câu hỏi cho bộ phim?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 7-4-2015 13:30:45 | Chỉ xem của tác giả
Thể loại khá hại não, xem nhiều thể loại chắc tẩu hỏa nhập ma mất.hic.
Bộ phim có nội dung, có bất ngờ nhưng cá nhân mình thấy nhiều chỗ không ổn. Cảnh sát "lão Đại" trình độ trung bình (thế mà đã từng là ngôi sao trong giới cảnh sát mới ác), các nút thắt câu chuyện được mở ra mà chẳng tạo hấp dẫn cho người xem gì hết. Cái kết thì còn nhiều thắc mắc chưa sáng tỏ.hic. Tóm lại là mình xem được nửa tập chỉ muốn nhanh nhanh hết phim để biết kết thúc thôi chứ thấy hơi bị chán.haizzz.
Dù sao cám ơn subteam, trình độ làm sub của các pro thì không phải nói rồi. Dịch chuẩn, kết cấu thời gian tốt giúp đọc hiểu vô tư chú k như sub nguồn khác cứ nhanh vù vù chả kịp đọc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách