Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mint.doli
Thu gọn cột thông tin

[2014] Stand By Me Doraemon - Doraemon Mãi Bên Mình/ スタンド バイ ミー ドラえもん (Vietsub FHD completed) - Gửi cho tuổi thơ của tất cả chúng ta :)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-3-2015 10:23:47 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Đợt phim chiếu ở rạp, hứa dẫn nhóc em trai đi xem mà bận quá không đi được, nhìn mặt thằng nhỏ tội thấy thương
Giờ đợi có là lụm về cho thằng nhỏ coi liền.
Cám ơn Sub Team nhiều lắm luôn  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2015 11:20:08 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Hóng a!!!
hầu như đứa nào cũng bắt đầu đọc truyện tranh từ Doremon
Nghe dân tình đồn thổi bộ phim rất cảm động, mong sớm được trải nghiệm cảm xúc rưng rưng nước mắt đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2015 11:23:38 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Mình cũng hóng sub phim này
Hôm bữa ko đi coi được nên tiếc hùi hụi, thanks subteam nhiều
Nghe mấy đứa bạn đi xem về bảo phim hay & xúc động, với lại cũng muốn xem tạo hình 3D của nhân vật trong phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2015 11:29:16 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Hóng 3 hôm rồi subteam ạ.
Từ hôm lập thread tới giờ hôm nào cũng vào hóng mà chưa thấy link
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2015 13:56:33 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

ôi chờ đợi phim này mãi cuối cùng cũng có trên kites r
đợt trc phim chiếu rạp mà chưa đi xem đc
túng tiền quá
nghe bảo cảm động lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2015 15:46:11 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Doremon là bộ truyện gắn liền với tuổi thơ mình, mà ngje mọi người nói stand by me rất cảm động . thật ra tập doremon nào với mình cũng rất cảm động. Hi vọng subteam sớm hoàn thành cho mọi người cùng xem
Hồi nhỏ xin với mẹ chừng nào được điểm cao được mua một quyển truyện doremon . đến bây giờ vẫn còn giữ nguyên bộ ấy. Xem hết truyện lại xoay sang xem phim. Mình rất muốn xem Stand by me, bạn bè mình cũng cho link xem ở chỗ khác nhưng mình nhất quyết xem ở kites. Sub của kites bao giờ cũng chất lượng và từ ngữ hay hơn. Thanks subteam nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2015 16:39:05 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Woa! Quá đã team sub ơi. Nghe đồn phim này lấy nhiều nước mắt của khán giả lắm nè. Bạn mình đứa nào đi coi về cũng kêu khóc ướt rạp. Mình vốn dĩ không thix thể loại hoạt hình lắm nhưng thấy kites làm sub thì sắp gạch ngồi chờ vậy. Thanks all!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2015 16:43:59 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Doremon vẫn luôn là một phần không thể thiếu trong tuổi thơ của mình. Đến bây giờ lớn rồi vẫn thích đọc Doremon dù thấy mình hâm kinh khủng
Đã xem rạp rồi và suýt rơi nước mắt. Một bộ phim không thể bỏ qua đâu. Nhân vật nào cũng rất dễ thương và ngộ nghĩnh.
Đặt gạch chờ ngày có sub :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2015 16:53:17 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Hóng phim này quá ! Cảm ơn subteam vì đã làm sub phim hay và ý nghĩa như thế này. Nhất định phải down về xem ngay khi sub hoàn chỉnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2015 18:15:17 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Đợt phim chiếu ngoài rạp vì quá bận nên mình không đi xem được, giờ có subteam làm sub thì quá tuyệt rồi.

Doraemon thì quá quen thuộc, Kim Đồng cũng đã phát hành sách ảnh của bộ phim này, mình cũng đã mua về đọc. Nội dung trong đó chắc là câu chuyện được kể vắn tắt, nhưng rất sâu sắc.

Chờ đợi bản vsub từ subteam. Chắc khi coi xong sẽ có cảm xúc để viết nhiều hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách