Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mint.doli
Thu gọn cột thông tin

[2014] Stand By Me Doraemon - Doraemon Mãi Bên Mình/ スタンド バイ ミー ドラえもん (Vietsub FHD completed) - Gửi cho tuổi thơ của tất cả chúng ta :)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-3-2015 20:00:07 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Mặc dù chưa xem phim này nhưng chắc chắc không thể nào mà không hay.
Doremon đã gắn liền với tuổi thơ của bao nhiêu là người mặc dù giờ đã gần 30 tuổi nhưng thấy cuốn truyện hay thấy tivi có phim là không thể nào mà không xem.
Bộ truyện bộ phim mang đầy yếu tố từ tình thân đến tình bạn, mặc dù truyện không có hồi kết nhưng tất cả độc giả đều nghĩ rằng Doremon sẽ luôn ở cạnh Nobita, dù là hiện thực hay tồn tại trong lòng.
Không có thời gian ra rạp xem, cám ơn subteam đã mang lại bộ phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2015 20:31:11 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Lượn lờ qua thớt thấy mấy chữ doraemon là phải bay vào ngay Cả tuổi thơ gắn với manga doraemon, đọc đủ bộ truyện ngắn, dài, doraemon thêm... nữa. Hôm nay tình cờ thấy thớt mới nhớ đã lâu lắm rồi chưa đọc, chưa xem lại manga với anime, thấy cái poter Mèo ú rưng rưng mà cũng xúc động nữa. Cảm ơn subteam đã vietsub phim này, giúp những người "cao tuổi" như mình có dịp nhớ lại tuổi thơ
Xem doanh thu của phim mới thấy doraemon vẫn còn sức ảnh hưởng lớn lắm, từ trẻ con tới người lớn. Thật tự hào về Mèo ú
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2015 20:34:07 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

ôi ĐOREMON !!! lớn rồi nhưng thấy vẫn bị kích thick trầm trọng. đi làm tối mịt ko ra rạp xem được tiệc hùi hụi, giờ thấy kites sub mà mừng quá luôn. cảm ơn các bạn sub nhé. tải về rồi xem rồi bao nhiêu tuôn thơ lại tràn về ôi ôi cái thần kinh của t sắp nổ tung rồi. mình xin đặt tảng đá to nhất để đẽo ghế ngồi hóng )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2015 20:51:01 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Hú hú, lâu lâu bên ST nhà mềnh mới làm bộ mới, mà lần này còn là movie của Đô nha
Ta nghe nói là phim hay lắm, kịch bản tuyệt vời luôn
Ngóng quá ngóng quá! Lót dép, đặt gạch hóng hớt

Thanks ST nhiều nhiều!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2015 21:02:58 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Doremon, chú mèo máy gắn liền với tuổi thơ của mình
Hồi bữa phim chiếu ở rạp thì không có thời gian đi coi, nhưng giờ có sub nhà mình rồi, cám ơn ST nhiều lắm.
Giờ đặt gạch ngồi hóng thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2015 21:26:33 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Ôi tuổi thơ :'(

Dù trải qua bao năm tháng thì Doremon mãi để lại cảm xúc nhất cho mền~ đọc truyện từ khi còn bé xíu và dù bác họa sĩ cũng đã qua đời nhưng bộ truyện vẫn mãi trường tồn với thời gian~

Làm mình nhớ bữa ra nhà sách cũng có tạp chí comic việt trong đó câu chuyện đạt giải cũng là phần sau của Doremon do 1 bạn trẻ VN vẽ ^^ đúng là gợi nhiều cảm hứng mà :]]

Hóng bộ phim này gê :]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2015 21:27:23 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

aa.. thích quá yeah yeah / hôm ngoài rạp chiếu mà không biết gì hết, đến lúc biết thì phim hết chiếu từ 8 đời
Đặt gạch hóng phim ~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2015 22:07:02 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Đợi mãi cuối cùng cũng sắp được xem vietsub.
Không còn gì vui bằng
Cám ơn subteam vô cùng ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2015 22:42:13 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Từ hồi ở rạp đã thấy phim này hot lắm nè
Toàn fan cuồng Doraemon hẹn nhau đi xem, xong về đứa nào cũng khen hay với cảm động
Mỗi tội ngoài rạp lồng tiếng nên k thích lắm, chỉ chờ có link của Kites thôi ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2015 22:47:00 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Năm nào cũng chờ đợi phim Mon Ú Phim hoạt hình dành cho trẻ con nhưng lúc nào cũng có bài học nhân văn
Phim làm theo kiểu 3D này cũng hay, cơ mà mình lại thích như cũ hơn
Rình mãi ra ngoaif rạp xem mà không được vì đúng dịp thi giờ Kites làm sub rồi
Cảm ơn subteam nhiều nha
Hóng ghê ta ơii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách