Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mint.doli
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Stand By Me Doraemon - Doraemon Mãi Bên Mình/ スタンド バイ ミー ドラえもん (Vietsub FHD completed) - Gửi cho tuổi thơ của tất cả chúng ta :)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 4-3-2015 11:00:56 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

đặt gạch hóng thui. Nghe bạn mình đi coi phim zìa la làng quá trời. Phim cho con nít gì mà thấy ghét, làm người lớn cũng phải khóc lun, cảm động mà còn gợi lại biết bao nhiu kỉ niệm nữa.
Subteam cố lên nhé!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 4-3-2015 11:01:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Mình đã chờ phim này mãi rồi, thật cảm ơn ST nhiều quá.
Mình đã xem thông tin về phim khắp mọi nơi rồi nhưng kiềm chế lắm cố đợi phim từ ST vì phim từ ST dịch sẽ hay hơn mà chất lượng hình ảnh cũng tốt hơn nhiều những nơi khác.
Cùng ngồi hóng với mọi người nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 4-3-2015 11:29:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

gemutit gửi lúc 3-3-2015 08:11 PM
mình sinh năm 91, năm 1997  truyện bán 5k/quyển, cứ đợi đến thứ 6 là ù ra hiệu sách  ...

Hài lòng luôn rồi bạn ei
Kết thúc quá có hậu luôn
Kết quả Doraemon bị hỏng, thánh Nô sửa xong nên mới đoàn tụ lại đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 4-3-2015 11:31:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

holytinh55 gửi lúc 4-3-2015 09:50 AM
dù rằng đã đọc đô rê mon từ bé nhưng mình vẫn chưa đọc được tập cuối, vẫn chu ...

Chia tay xong thánh Doraemon vừa về là bị hết pin
Thánh Nô biết thế cố gắng học giỏi thành tiến sĩ sửa được Doraemon đó

Bình luận

trả lời bài người khác ngắn như này thì dùng chức năng bình luận nhé bạn, tránh loãng thread  Đăng lúc 6-3-2015 04:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 4-3-2015 12:31:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Mình đọc qua mấy cái comt thấy bạn Mèo Ú quả là nổi tiếng mà. Hồi nhỏ hình như không ai là không đọc qua truyện Doraemon. Một bộ truyện mà mọi lứa tuổi đều có thể đọc được.
Mình thích Stand by me hơn các phim về Doraemon khác vì phim dựng trên những mẩu truyện ngắn về cuộc sống của Nobita dù sự sắp xếp đã khác đi. Trong bộ truyện ngắn thì không có kết thúc nhưng hìn như trong phim đã được tạo cho một HE.
Thật mong chờ  dòng chữ Vietsub HD complete hiện lên mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 4-3-2015 13:15:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Ôi cái này hay nha, thích rồi đấy, vào comment ủng hộ
đợt ra rạp không có thời gian để đi xem hơi bị tiếc. Đợi sub mãi
Cho cảm ơn subteam trước ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 4-3-2015 13:39:01 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Woah~ đã có vietsub rồi yayy~
Cảm ơn subteam nhiều nhé
Mình chưa coi Doraemon vì cái tính đã ra rạp thì coi hành động cho đã mắt, tính chờ chiếu xong rồi lên mạng down về máy để coi. Thật sự vì chưa coi nên chưa thể nói gì về nội dung cả, chỉ biết rằng movie lần này rất cảm động và đáng yêu. Từ thuở bé đã đọc Doraemon rồi, cũng mong ước có một người bạn mèo máy giống thế này. Vậy mới nói, tình bạn quan trọng lắm. Nó có thể dạy cho ta được rất nhiều bài học, nhưng để có được một tình bạn đẹp như Doraemon và Nobita chắc cũng khó nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 4-3-2015 13:54:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Chú mèo máy Doremon chính là tuổi thơ của nhiều thế hệ, là bạn của biết bao lứa trẻ thơ. Một bộ phim cảm động về tình bạn, tình yêu...
Mấy đứa cháu nhà mình được xem giới thiệu film thế là cứ giục mình down phim về cho chúng nó nhưng mà mình cũng nhất định phải đợi kites ra sub rồi mới kéo
Ủng hộ film hết mình luôn đó.
Thanks subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 4-3-2015 14:23:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

mailien239 gửi lúc 3-3-2015 11:06 AM
Cảm ơn subteam nhiều lắm ạ. Từ hôm qua đọc thấy tin này trên kitesvn.com cái là em hó ...

Nghe mọi người kêu phim xúc động lắm mà không đi xem được :3 cứ tiếc mãi, lên mạng tìm mấy chỗ mà không ưng hehe
Đặt gạch hóng... Thks subteam quá nhiều luôn
Mọi người cố gắng lên nha ^^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 4-3-2015 16:32:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

khi xưa ta bé ta gắn bó với truyện này nè
ôi ký ức ấu thơ của những ngày tháng cơ cực, dành từng đồng để đến ngày được mua truyện doreamon
thanks subteam nhé, thế nào tớ cũng ghé để hóng, lớn rồi nhưng vẫn thích doreamon, hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách