Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
Thu gọn cột thông tin

[2014] Sam Sam Đến Rồi - Trương Hàn, Triệu Lệ Dĩnh / Vietsub 33 END SD+HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-7-2014 19:41:23 | Xem tất
ây da!!! hóng qá cơ!! Phong Đằng đáng iu dễ sợ ý, nhất là lúc a ngắm trộm c ý ăn trưa
c nhân vật chính nhìn cũng đáng yêu, cơ mà điểm trừ cho cái lông mày, rậm qá nhìn k thích lắm
Hóng-inggggg a!!!
ST vất vả rồi hwaiting!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2014 21:01:08 | Xem tất
Ui dào, nói thật là mình rất thích truyện của Cố Mạn, nhưng drama của TQ thì mình rất ít xem nên ko bik ai trong dàn cast này hết. Nhưng mà nhìn 2 bợn dv chính là mình thấy thích rồi, nhất là bạn Sam Sam í, nhìn trong sáng phết
Hy vọng bộ phim sẽ thành công như truyện của chị Cố Mạn nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2014 22:11:12 | Xem tất
ui trời ơi, hóng quá đi, thik mấy tiểu thuyết của Cố Mạn ghê,
sắp được xem Sam Sam rùi, subteam nhà mềnh là số 1 5ting!!!
xem trailer đã thấy Sam Sam từ truyện bước ra rùi, C Rùa chắp bút BK mà, hóng hóng hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2014 22:48:01 | Xem tất
tuy cũng thích Trương Hàn nhưng lúc đầu thấy anh không hợp với vai Phong Đằng cho lắm, chắc tại mấy phim trước thấy anh hơi nhí nhố
mà giờ nhìn tạo hình thấy đổi ý rồi, chỉ còn hóng phim nữa thôi
chị Dĩnh khá giống Sam Sam trong tưởng tượng của mềnh, hy vọng là 2 anh chị sẽ không làm fan thất vọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2014 09:38:54 | Xem tất
Đáng yêu quá Sam Sam. Nhìn cưng không tả nổi
Mình ngía cái trailer mà replay đến chục lần.
Thi đại học xong lót dép ngồi hóng vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2014 10:28:31 | Xem tất
Càng em trailer càng thích Trương Hàn
Sắp đến 8/7 rồi, hóng quá. thanks subtearm nhé
Fighting . Bắc ghế hóng cao độ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2014 14:52:39 | Xem tất
Ơ thớt ơi, hình như BNTĐ biên kịch mới là Mạn vs Bảo, Sam Sam là biên kịch khác mà nhờ @_@
Trương Hàn nhìn thoáng qua thì trông cũng được, dáng cũng đẹp, phải cái hơi trẻ thôi, cơ mà sao zoom vào mặt anh í hốc hác thế nào í . Nói chung thì tạo hình nhân vật phim mình thấy cũng tạm thôi, cơ mà nội dung có vẻ ổn . Hóng hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2014 16:48:34 | Xem tất
Mọi người ơiiiiiiii có trailer dài 16p rồi nè

A sao không xem được nhỉ? Ai không xem được vào link này nha http://www.youtube.com/watch?v=peslZfQyQFE

Gif động nè

Cre: Hội những người hóa đá vì mỏi mòn chờ RÙA MẠN lấp hố - Facebook

Bình luận

sub đi kites ơi  Đăng lúc 4-7-2014 09:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2014 17:47:50 | Xem tất
Oa Tình hình là mình vừa cắt ảnh từ trailer dài

Và tình hình là có vẻ bi kịch hơn truyện ah~

Mọi người ơi Có vẻ như Sam Sam có thai, nhưng bị sẩy Oa oa oa thế là sao???

Bình luận

quá xá là bi kịch luôn ah~ :(( người thứ ba rồi lại thêm sẩy thai nữa :(( đau lòng quá :(( Sam Sam của tớ :((  Đăng lúc 4-7-2014 06:37 PM
mình đang thắc mắc không hiểu vì sao truyện gốc đơn giản như vậy mà cũng ra được 33 tập == hóa ra là bi kịch hóa nội dung  Đăng lúc 4-7-2014 05:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2014 18:23:46 | Xem tất
Xem xong trailer chính thức ship hàn-dĩnh couple luôn. Dù sao thì trương hàn cũng chia tay trịnh sảng rồi mà, thành đôi luôn đi!!!! (vả mồm) xin lỗi fan hiểu dĩnh couple và đặc biệt là trần hiểu. em cũng thích anh lắm nhưng xem trailer sam sam đi, chúng nó đẹp đôi như vầy thì sống sao (cảm thấy tội lỗi). với cả em không hiểu, bạn bánh bèo nhảy ra hôn boss là nhân vật nào??? nhân vật mới sáng tạo ra ạ??? bạn nam thứ thì trông quen vãi ,trông giống giống cái anh thần y trong kim ngọc lương duyên ý. có phải 2 anh là 1 không ạ? ai biết làm ơn trả lời mấy câu hỏi của em

Bình luận

đúng rồi, xem phim nào ship cặp đó thật, mình đang thích bộ Hiểu Dĩnh giờ thành bộ Hàn Dĩnh  Đăng lúc 9-7-2014 11:55 PM
biết ngay 2 anh là 1 mà. ôi thế thì em thích anh nam thứ rồi đấy  Đăng lúc 4-7-2014 07:02 PM
*bắt tay* mình cũng ship Hiểu-Dĩnh nè :)) Nhưng thôi, coi phim nào ship cặp đó :))  Đăng lúc 4-7-2014 06:56 PM
Phải bạn ạ. Chính là Trường Phong đới. Mình cũng thích Trần Hiểu- Lệ Dĩnh như bạn nhưng ngía phim này thì trồi ơi yêu quá ship đổi ngay đc.  Đăng lúc 4-7-2014 06:50 PM
Nhân vật nhảy ra hôn Boss là Nguyên Lệ Trữ đó bạn :) Trong truyện xuất hiện có chút xíu mà trong phim được kiss Boss luôn mới ghê =.="  Đăng lúc 4-7-2014 06:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách