Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Overheard 3/ Thiết Thính Phong Vân 3/ 窃听风云 3 Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 23-8-2014 21:46:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Thích Châu Tấn ở mấy thể loại phim như thế này. Từ silent war,... Vô cùng ấn tượng với diễn xuất của Châu Tấn ở thể loại phim đấu trí. Anh dũng mưu trí kiên cường! Dáng vẻ thì mong manh mà ý chí thì vô cùng !Rất mong ngóng subteam sẽ hoàn thành phim này! Cảm ơn subteam vô cùng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 24-8-2014 11:38:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

toàn diễn viên siêu siêu khủng hóng nội dung, không biết như nào hén, ghiền nhứt anh Cổ Thiên Lạc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 24-8-2014 15:27:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

em nhảy vào hóng phim của Châu Tấn
tranh thủ lúc chờ phim nhảy đi tìm hai phần trước
chỉ sợ link die hết rồi thì buồn lắm
mà xem trailer thì đất diễn của Châu Tấn không có nhiều
P/S: em nhìn thấy trên poster có một người rất giống Ngô Trấn Vũ nhưng mà không thấy tên nên chắc là mắt em kém nó vậy. Mà nhìn dàn diễn viên thấy toàn cỡ "bự" lóa hết cả mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 25-8-2014 08:41:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Phim này toàn diễn viên thượng thừa, chắc chắn sẽ mang lại thành công tốt đẹp.
Overheard 3, vậy có phải tiếp theo hai phần trước hay là một cốt truyện mới riêng rẻ?  Nói chung là cho dù gì đi nữa với thành phần diễn viên hành động thượng thừa như Lưu Thanh Vân, Ngô Ngạn Tổ, Cổ Thiên Lạc, Tăng Giang… thì quá xứng đáng bỏ ra hai tiếng nghiền ngẫm phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 26-8-2014 08:25:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ôi phim hay quá xem trailer đã thấy thích, link phim o dau nhỉ sao không thấy vậy mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-8-2014 00:06:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Phim toàn sao đắt giá, nhất định phải hóng rồi. Mà đến tận phần 3, 2 phần trước không biết là gì, có lẽ xem rồi mà không nhớ tên. Hình như là có chú Lương Triều Vỹ đóng. Nhưng lần này không thấy chú nữa rồi.
Cơ mà bù lại toàn người mình thích Châu Tấn, Diệp Tuyền, Ngô Ngạn Tổ, Lưu Thanh Vân, thêm cả chú Ngô Mạnh Đạt nữa chứ (thích mấy cái phim mà chú đóng với Hác Thiệu Văn và Thích Tiểu Long)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 27-8-2014 20:41:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

nghía qua poster thấy Châu Tấn, Ngô Ngạn Tổ nên nhảy hố vào xem
qua rì víu thì thấy nội dung khá kịch tính
nói chung là lót dép ngồi hóng
cơ mà ra phần 3 rồi mới biết có 2 phần trước
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 28-8-2014 11:26:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Tình yêu Châu Tấn của mình lại on screen rồi. Vẫn mê mệt nàng ấy từ Thính phong giả, đẹp tuyệt vời, diễn xuất tuyệt vời, kết cấu, nội dung phim cũng tuyệt vời luôn. Phim này chắc cũng không ngoại lệ.
Phim này toàn diễn viên đỉnh quá, lâu rồi mới được ngắm lại Cồ Thiên Lạc nữa chứ. Sub Team làm sub phim này thì đúng là một món quà giá trị cho các thành viên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 29-8-2014 01:06:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Một bộ phim qui tụ toàn là ngôi sao. Phim này mình đã xem phần 1 rồi nhưng phần 2 thì chưa xem. Lâu rồi kh xem phim nào của Ngô Ngạn Tổ, mình nghe nói NNT tạm thời rút lui khỏi ngành giải trí. Hy vọng phim có nội dung hấp dẫn, mấy phim điện ảnh Hong Kong gần đây nội dung kh gì mới mẻ, thú vị.
Thanks subteam nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 29-8-2014 22:30:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

cứ phim nào có ngô thanh vân, ngô ngạn tổ, cổ thiên lạc, châu tấn là mình đã mò vào xem rôi. phim này hẳn cả 4 người cùng đóng, háo hức mong chờ cứ phim nào kiểu hình sự 1 tý mà có bộ ba ngô thanh vân, ngô ngạn tổ, cổ thiên lạc là mình mê mẩn, hay không chịu nổi, kiểu tác động tâm lý người xem thanks sbteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách