Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Min.
Thu gọn cột thông tin

[2014] Nhật Ký Tình Yêu / Teacher's Diary - Sukrit Wisetkaew, Chermarn Boonyasak ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-8-2014 10:09:04 | Xem tất
Lâu lắm rồi mới lại tình cờ lục lọi ra được một bộ phim dễ thương như thế này. Vừa mang tính nhân văn, lại có cái duyên hài hước nền nã vô cùng tự nhiên, chứ chẳng phải chọc cười thô thiển như nhiều phim Việt Nam dạo gần đây vẫn làm.
Xem phim để thấy rằng khi còn trẻ và vẫn còn cô đơn, nên để chân đi, mắt kiếm tìm, tay lăn xả, trái tim cống hiến thì đủ các thứ tình sẽ tự khắc tìm đến.

"Đôi khi, việc đơn phương nhớ ai đấy xa vời cũng đem lại cho ta những niềm vui không ngờ".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-8-2014 20:55:17 | Xem tất
Ai ui..Săn phim này từ lâu lắm rồi mà không được
Thanks subteam nhiều nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2014 12:47:31 | Xem tất
Mình rất thích xem phim Thái Lan. Nội dung phim có những tình tiết mà mình không thể đỡ nỗi và rất hay.
Cám ơn các mod và sub team đã là nên những món ăn tinh thần thật thú vị. Hy vong được những phim tình cảm hài hước thật vui. Cám ơn các mod và sub team thật nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2014 00:43:55 | Xem tất
:"> đã xem và đã nghiện ở rạp. về cũng tập tành viết nhật kí * tất nhiên là đã thảm bại * =.=' có ai xem xong muốn làm giáo viên lên miền núi dạy học ko?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2014 12:37:50 | Xem tất
Vào năm 2012, Song (Sukrit Wisetkaew) một cựu vận động viên đấu vật, đã trở thành một giáo viên ở một trường tiểu học nông thôn. Trường học này chỉ có bốn học sinh và một giáo viên. Nhật ký của Ann (Chermarn Boonyasak) một cựu giáo viên, đó là thứ duy nhất khiến cho anh cảm thấy vơi bớt nỗi cô đơn. Nhiều câu chuyện tại trường đã được Ann ghi chép lại trong cuốn nhật ký. Cậu đã rất ấn tượng và nhận ra mình đã thích Ann cho đến khi họ liên lạc với nhau qua thư. Cậu rất muốn gặp Ann nhưng lại không biết nên bắt đầu từ đâu?
Năm 2013, Ann trở lại trường với tư cách là một giáo viên. Cô đã tìm thấy nhật ký của cô và những câu chuyện của Song được viết lại trong nhật ký. Cô không biết lý do tại sao cậu ấy lại rời bỏ trường và cậu ấy đã đi đâu? Nhưng nó làm cho cảm giác trở lại trường học không bao giờ vơi đi. Trường học ấy chất chứa đầy nỗi nhớ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2014 22:39:18 | Xem tất
, có link tải phim này rồi sao? Mình đã xem phim này tận 2 lần liền ở rạp. Phim rõ chất cơ mà rạp cứ vắng hoe, nẫu hết cả mề. Hai anh chị người xinh đẹp kẻ khù khờ, cơ mà cả hai đều đáng yêu cả :3 Mà các bé đóng phim cũng yêu lắm cơ
Phim hay, cảnh quay đẹp, nhạc chuẩn không cần chỉnh luôn. À, phim này còn có yếu tố gây cho người xem sợ hãi chứ )
quá đỉnh luôn ý (y)
Xem xong thấy cái nghề giáo viên cũng có rất nhiều người đáng trân trọng <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2014 23:10:37 | Xem tất
Phim Thái Lan dạo này mình hơi ít xem. Không bít phim này có hay ko nhỉ, mình đang rảnh nên mún cày phim cho quên sầu đời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2014 21:19:30 | Xem tất
đọc comment của các bạn thật là muốn down quá đi ak
down ngay về xiem thoai !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2014 19:46:50 | Xem tất
phim rất dễ thương, cảnh quay thì đẹp. yêu mấy đứa trẻ ở trường học trên sông quá đi thôi !!!
cuối phim vậy là viên mãn rồi nhưng phải chi thêm chút xíu nữa, chút xíu nữa thôi như là cảnh cô Ann va thầy Song cùng dạy bọn trẻ nữa thì hạnh phúc biết mấy !!!
bộ phim này rất đáng xem !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2014 13:57:59 | Xem tất
yêu không nhất thiết là cứ ở cạnh bên, chỉ cần cảm nhận thấy sự có mặt của nhau trong mọi khoảnh khắc là đã thấy ấm áp rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách