Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Min.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Nhật Ký Tình Yêu / Teacher's Diary - Sukrit Wisetkaew, Chermarn Boonyasak ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 2-8-2014 01:05:52 | Chỉ xem của tác giả
Ui trùi ôi, cái cảm giác này
Và tôi muốn hét lên cho thoả SUNG SƯỚNG
Mình yêu subteam lắm !!! Iu lắm lắm ấy, cảm ơn các bạn nhiều nhiều
Hóng cha Bie này lâu lắm rồi )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 3-8-2014 22:29:05 | Chỉ xem của tác giả
công nhận fim này hay quá, tình cảm lãng mạn Thái nhiều fim nhẹ nhàng mà hay ghê

anh nam chính dễ thương ghê, đúng kiểu thật thà chất phác

chị nữ chính thì tài giỏi, xinh đẹp lại cá tính nữa, khâm phục chị này ghê, 1 mình sống dc ở nơi như vậy

mấy em học sinh ai cũng dễ thương ghê luôn, tình cảm thầy cô, trường lớp trong fim quá cảm động, trong điều kiện như vậy nhưng họ vẫn dạy và học hết mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 4-8-2014 15:41:44 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này mới biết được trường làng ở Thai Lan là như thế nào, thầy giáo phải đi bằng xuồng đón từng học sinh.
Phim là những cảnh đan xen khoảng thời gian dạy học của cô Ann và thầy Song.
Thầy Song rất hiền lành có phần ngây thơ, những cảnh thầy dạy học trò rất buồn cười. Nhất là cảnh vì muốn biết mặt cô Ann mà bảo học trò vẽ chân dung cô trong giờ mỹ thuật.
Cuối phim thầy Song và cô Ann cuối cùng cũng gặp được nhau sau bao nhiêu lần bỏ lỡ cơ hội, thật là một câu chuyện nhẹ nhàng, lãng mạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 8-8-2014 13:31:12 | Chỉ xem của tác giả
mới đầu còn không định xem vì thấy có chữ teacher => sợ chán :V
cuối cùng, buồn ngồi xem, ai ngờ mê luôn
phim miêu tả rõ chân thực cái sự vất vả của công việc, cốt truyện cũng hay nữa
anh nhân vật chính buồn cười, thầy giáo mà toán cấp 1 còn làm sai chứ, cơ mà dễ thương ứ chiu nổi
cám ơn subteam đã vất vả. giờ đâm mê phim Thái mất rồi. hiu hiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 12-8-2014 14:35:18 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay lắm mình down từ kites ngôn từ sub được hay hơn nhiều lắm ak mong team tiếp tục phát huy :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 12-8-2014 19:54:19 | Chỉ xem của tác giả
mình thích phim Thái lắm, kiếu lúc cảm động thì rớt nước mắt, xong quay ra cười luôn đc :v
k kể đến lúc chị gái xa lạ vác bụng bầu đến thì mình mê anh Nui lắm, vóc dáng mê người, xong lại còn thâm tình yêu chị Ann
GATO thấy mẹ luôn :v
bọn trẻ con nhìn rõ yêu, đóng hài vãi chưởng )) nhất là đoạn giới thiệu tên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 13-8-2014 16:36:30 | Chỉ xem của tác giả
phim làm coi tới đâu cứ thấy 2 người thuộc dạng "vô duyên" quá sức "vô duyên"
người này đi thì người kia ở,  coi nóng ruột hết sức
mà mấy nhóc học vậy hình như giống học thêm thì phải, tại tụi nó còn làm kiểm tra ở trường mặc đồng phục mà
hay là không phải nhở
anh Nui thật đẹp trai nha, nói chung thấy cảnh nàng trôi sông nước anh 1 mình thì nghi kiểu nào cũng tình trạng đó, quả không sai
cơ mà xét riêng ngoại hình, vẫn mê Nui đẹp trai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 16-8-2014 22:18:18 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay mới có thời gian xem phim này. tks subteam nhiều

phim hay tóa, khun Song đẹp zai gết sảy, nhìn dễ thương chết đi được.

lão Weir ơi, sao lão nỡ lòng nào lại vác 1 cô có bầu về ko biết. hủy hoại hết hình tượng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 18-8-2014 01:47:24 | Chỉ xem của tác giả
Ôi phim này hay MAK, coi mà không thể rời mắt luôn. 2 Diễn viên chính đúng là dành cho nhau, với chung một điều là yêu thương bọn trẻ
Nội dung khỏi chê, nhẹ nhàng nhưng cuốn hút vô cùng
Chị chính vẫn xinh đẹp dù thời gian có trôi qua thế nào, ngưỡng mộ quá đi. Còn anh ý thì mới coi phim này của ảnh lần đầu luôn, thấy gương mặt hiền lành chất phác, không biết từng đóng vai phản diện nào chưa nhễ
Sau rốt là tks ST đáng yêu nhà mình vô cùng luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 20-8-2014 20:22:18 | Chỉ xem của tác giả
Hồi coi cái phim này ngoài rạp ngồi cười miết thôi, phim gì mà dễ thương quá trời.
Coi rồi tự hỏi bối cảnh cũng không khác gì Việt Nam mà sao VN mình không làm được một cái phim như thế này nhỉ, cần cái gì quá cao siêu to tát đâu, cứ bình dị gần gũi đời thường vậy mà hay mà cảm động biết bao nhiêu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách