Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Min.
Thu gọn cột thông tin

[2014] Nhật Ký Tình Yêu / Teacher's Diary - Sukrit Wisetkaew, Chermarn Boonyasak ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-7-2014 00:30:45 | Xem tất
Phim hay quá. Coi rất cảm động và có chiều sâu. Ko như Timeline, đúng nhảm. Hèn gì 2 phim này ra gần gần nhau nhưng Timeline lãnh thất bại nặng nề trong khi phim này lại đc đánh giá rất cao. Coi xong thấu hiểu đc cái cảm giác đi dạy vùng sâu vùng xa, những khó khăn đủ mọi thể loại và sự cô đơn. Thật sự cảm phục những ng thấy cô như Ann. Nếu ko mạnh mẽ và yêu nghề thì chắc 1 tuần là quá nhiều với mình khi phải ở cái nơi khỉ ho cò gáy đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-7-2014 01:15:08 | Xem tất
Ôi, hóng phim từ khi nó còn là dự án, cuối cùng cũng được chiêm ngưỡng tác phẩm hoàn thành rồi!
Cảm ơn subteam nhiều nhiều!
Phim có Bie và Ploy là hơn cả tem đảm bảo, khẳng định chất lượng tuyệt hảo rồi!
Xen lẫn những yếu tố lãng mạn và hài hước, hơn cả là phim truyền tải được yếu tố nhân văn tới khán giả, đúng là rất đáng thưởng thức.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-7-2014 18:27:13 | Xem tất
Phim này đã coi ngoài rạp rồi, khá hay, không phải phim tình cảm sến súa gì đâu các bạn nhé. Hai bạn nam nữ chính của chúng ta đến cuối phim mới được gặp nhau ấy =.=

Nội dung xoay quanh về vấn đề phương pháp dạy học, ý nghĩa, nhưng nói chung cũng quá lý tưởng vì những thầy cô nhiệt huyết như thế này, luôn tìm tòi những phương pháp hay để dạy cho học sinh chắc ở ngoài không còn bao nhiêu.

Nam nữ chính rất có duyên, đáng yêu lắm luôn. Xem bạn nam chính giải phương trình mà cười đau bụng, nếu thật sự anh ở trình độ đó mình cũng không biết sao lại để anh làm giáo viên nổi nữa luôn ý, nhưng sau này anh đã quyết định bổ sung lại kiến thức rồi dạy tiếp.

Nói chung phim này là phim hài, yếu tố tình cảm cũng không nhiều mấy. Cứ cầu chiếu một ít đoạn yêu đương của hai bạn ý mà rốt cuộc phim kết thúc cái xoạch =.=

Cảm ơn subteam, vất vả rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2014 11:48:19 | Xem tất
Ủng hộ 1 cái! <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2014 15:28:09 | Xem tất
đúng là các phim tình cảm thái kiểu này không bao giờ làm mình thất vọng, xem vừa dễ thương vừa vui lại ý nghĩa nữa chứ, làm mình thấy thương các thầy cô khi đi dạy vùng sâu vùng xa quá
Anh bie và ss ploy người thì đẹp người thì ngố ngố đáng yêu, xem film mà chỉ mong hai người gặp nhau rùi thêm mấy cảnh nữa thì tuyệt, cơ mà dù sao film cũng rất hay, nếu có phần 2 nữa thì quá tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2014 20:20:44 | Xem tất
film này hay quá! bạn diễn viên chính dễ thương.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2014 17:45:50 | Xem tất
Woow..Các bạn làm cã Phim tình cảm lãng mạn Thailand
Mình muốn coi thữ. Cám ơn Subteam nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2014 16:24:08 | Xem tất
Phim này xem tình cảm nhẹ nhàng, hay mà đâu có sến sẩm gì đầu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2014 06:36:22 | Xem tất
phim này hay thật đấy!!! 2 ac này có thể xem là một tổ hợp bù trừ cho nhau, a này thì ngố ngố (liên tưởng đến Vượng..), chính là cái kiểu chất phác thật thà, còn chị này thì có cảm giác vững như bàn thạch, một cô giáo trẻ cá tính, và cả 2 đều đầy nhiệt huyết. phim rất vui, ý nghĩa, đặc biệt bọn trẻ con quá đáng yêu, đặc biệt là thằng cu mực
chân thành cảm ơn T-zone
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-8-2014 17:45:17 | Xem tất
Mấy hôm nay nghĩ ỡ nhà, mình ỡ nhà coi phim tình cảm lãng mạn cũa Thái, coi trailer,  thích cái nội dung
Relax khõe ghê
Cám ơn Subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách