Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Năm Tháng Vội Vã/ 匆匆那年/ Back in Time/ Vietsub E16 END SD + HD

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 30-8-2014 19:05:50 | Chỉ xem của tác giả
bạn nào cho mình hỏi trong truyện Phương Hồi có thai rốt cuộc là con ai thế mình đọc truyện bỏ ngang xuơng nên vẫn tò mò
đang xem phim thấy hay quá k biết có xuất hiện nv Trương Nam k nhỉ
thanks ST nhiều nhé hóng tiếp ep 9 đọc truyện lê thê k có kiên nhẫn để đọc hết bộ này nên hóng phim

Bình luận

con của Quảng Cường cái tay ăn chơi thích tán gái đó, QC cho tới sau cùng vẫn ko biết PH đã từng có con với mình  Đăng lúc 11-6-2015 05:24 PM
Là con của bạn cùng phòng hồi đại học của TT. Nhân vật này chỉ là tay ăn chơi và xuất hiện cực ít luôn, chắc chỉ xuất hiện cho tình huống này rồi out luôn :)   Đăng lúc 31-8-2014 10:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 31-8-2014 13:38:38 | Chỉ xem của tác giả
Ko hiểu sao dạo này rất thích những phim nói về thời cấp 3 ==" già rồi nên muốn hồi xuân chăng Cơ mà coi phim mới thấy thời cấp 3 mình rân tẻ nhạt kinh, chỉ biết chúi mũi vào học để đỗ ĐH thôi chớ chẳng có ba vụ thích người này người kia gì hết =.= Ngày xưa công nhận mình ngây thơ quá Dù sao thì cũng cám ơn subteam đã làm bộ phim này. Ít ra mình cũng còn biết, thời cấp 3 cũng có thể tươi đẹp vầy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 31-8-2014 21:29:51 | Chỉ xem của tác giả
ng0ctu gửi lúc 30-8-2014 07:05 PM
bạn nào cho mình hỏi trong truyện Phương Hồi có thai rốt cuộc là con ai thế mình đọc ...

Đó là lúc Phương Hồi quá đau khổ nên tìm tới bad boy của trường đại học hồi đó, hình như tên là Cường gì đó để bảo nó ngủ với mình. Sau đó Phương Hồi có thai. Vì thương Phương Hồi nên Trần Tầm nhận đó là thai của mình, sau đấy đi phá thai và Phương Hồi bỏ ra nước ngoài. Hết truyện, buồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 1-9-2014 12:41:18 | Chỉ xem của tác giả
JanuaryLink gửi lúc 31-8-2014 09:29 PM
Đó là lúc Phương Hồi quá đau khổ nên tìm tới bad boy của trường đại học hồi đ ...

lúc đọc đến đoạn mà Trần Tầm với người khác ra ngoài thuê nhà nghỉ ý mình chả đủ kiên nhẫn để đọc lướt qua rồi bỏ ngang luôn nên chả hiểu ra sao tò mò mỗi việc đấy thanks bạn nhé
Mong phim kết thúc OE như trong truyện có cái kết trọn vẹn đi cho người xem mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 2-9-2014 01:56:05 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới chỉ nghe tên truyện thôi chứ cũng chưa đọc. Down phim về xem thử thấy nội dung hấp dẫn mình quá, đúng kiểu học trò mà mình thích. Xem xong tập  vẫn không chắc ai là nữ chính, vào đây đọc thì biết rồi.
Chị đóng vai Phương Hồi nhìn dễ thương thật, kiểu lên ảnh không xinh lắm nhưng lên phim thì nhìn rất xinh ấy
Mới xem  tập nên chưa có nhiều cảm nhận, vào đây đóng góp bài cho nhà đông vui. Thấy phim còn hấp dẫn hơn nhiều phim chiếu trên truyền hình, chuyển thể từ truyện nên kịch bản rất hay nữa chứ. Mong sắp tới sẽ nhận được sự chú ý của nhiều bạn xem phimm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 2-9-2014 09:11:31 | Chỉ xem của tác giả
Mình chỉ xem phim chứ chưa đọc truyện. Hồi hộp quá
Không biết lên đại học sẽ thế nào
Nhưng hình như kết thúc buồn thì phải. Xem đoạn đầu mình đoán thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 2-9-2014 09:29:58 | Chỉ xem của tác giả
Xem đến tập 8 mình nhận thấy là Trần Tầm dù là có yêu, rất yêu Phương Hồi, nhưng cách hành xử vẫn là trẻ con, không để ý đến cảm nhận của PH. Nhất là lúc công khai tình cảm với PH bằng cách hát trên radio trường. Có thể phim k đề cập được nhiều, nhưng trong truyện thì PH chịu áp lực rất lớn.
PS: Kiều Nhiên, Kiều Nhiên! Aida, mình thích Kiều Nhiên!

Bình luận

tớ cũng kết Kiều Nhiên nhất  Đăng lúc 9-9-2014 11:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 2-9-2014 11:24:03 | Chỉ xem của tác giả
#Ủng hộ 1 cái!#
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 2-9-2014 12:29:51 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa đọc truyện xong mới quyết định xem phim nhưng mà mới xem đến tập 2 thôi
Thương bạn Phương Hồi ghê, ánh mắt lúc nào cũng né tránh buồn buồn
bạn Trần Tầm trông hơi giừ
thích bạn Kiều Nhiên nữa, nhìn có cái gì đó rất "hoàng tử bé"
hy vọng phim có cái kết thật có hậu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 2-9-2014 17:33:53 | Chỉ xem của tác giả
EM là em mong tập 9 với tập 10 lắm rồi ý.
Mong subteam từng ngày luôn
Ngày nào cũng chầu trực xem có tập mới không.
Cảm ơn nhiều nhé vì đã dành thời gian cho tụi mình

Bình luận

Tuần chỉ có chiếu mới 2 tập thôi bạn nhé ^^ Cứ thứ 2,3,4 bạn hãy canh là có vietsub tập mới :D  Đăng lúc 4-9-2014 12:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách