Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Năm Tháng Vội Vã/ 匆匆那年/ Back in Time/ Vietsub E16 END SD + HD

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 28-8-2014 13:13:44 | Chỉ xem của tác giả

i

Phim này xem tập 1 thôi đã thấy hay rồi, lên mạng kiếm mấy bài nhạc phim nghe cũng hay phết
16 tập thì cũng hơi ngắn, lại liên tưởng tới mấy cái phim hàn 16 tập, cơ mà ít tập lại càng hay
Tks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 28-8-2014 22:11:16 | Chỉ xem của tác giả
Dù thích First love của Cửu Dạ Hồi nhưng quyển này mình đọc không vô, không qua nổi chương 1 luôn đó. Vậy mà lúc xem phim lại rất thích, phim tuy chỉ chiếu trên mạng nhưng cảm thấy được đầu tư rất nhiều, từ màu sắc đến góc quay và nội dung, hơn hẳn nhiều bộ phim được chiếu trên TH.

Lúc Trần Tầm xuất hiện ở mấy giây đầu, mình đã có suy nghĩ anh này sao già thế, nhưng càng xem càng thấy nội lực diễn xuất nó che lấp khoảng tuổi tác mất rồi, cộng thêm nụ cười có 2 lúm đồng tiền nữa, nên từ phản cảm thì chuyển qua có thiện cảm hơn [nhưng chắc ko thích Trần Tầm đâu, vì đã đọc review của truyện rồi]. Các diễn viên còn lại cũng rất tròn vai, thích nhất là nhân vật Kiều Nhiên. Cậu ấy ấm áp và hiền lành đến thế, nếu là PH liệu mình có thích cậu ấy trước ko?

Cám ơn subteam đã đem đến cho mình 1 bộ phim hay, làm mình muốn quay lại quãng thời gian còn ngồi trên ghế nhà trường, chợt cảm thấy những năm tháng ấy sao lại vội vã trôi qua đến vậy!!!

Bình luận

lúc đầu truyện do lời kể của anh bạn PH và Ph nên hơi ngán. nhưng sau vào đến đoạn PH kể về TT rùi thì rất hay ạ. chỉ tiếc là OE. ^^  Đăng lúc 2-9-2014 04:58 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 28-8-2014 23:28:31 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào các bạn,

Xin cho mình hỏi, tên tiếng Hoa hoặc tiếng Anh của diễn viên chính Hà Hoằng San là gì vậy?

Mình search google để tìm thông tin nhưng ko tìm được gì với keyword Hà Hoằng San.

Cám ơn các bạn.

Bình luận

何泓姗 - Ha Hui Shan thì phải đó bạn ^^  Đăng lúc 29-8-2014 09:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 29-8-2014 09:20:13 | Chỉ xem của tác giả
Ớ thế cụ @Thanh.Pham làm leader phim này à? *ngơ người*

Khổ, cứ như trên núi mới xuống. Vừa mới thấy cụ mần cái MV Fanmade, click vô xem mới bật ra té ngửa o.O

Lúc đầu mắt nhắm mắt mở thấy Lưu Diệc Phi, kéo xuống xem nhân vật lại chả thấy, lật đật kéo lên mới thấy té ra là biên kịch >.<

Thâu kéo về để lễ xem nhé :3 Phim về học trò ta cũng thích, nhẹ nhàng trong sáng dễ thương :3

Bình luận

vì mấy nay đang có biến thì làm sao ta đi đâu được nữa :'( đợi bão tan ta lại tung tăng >.<  Đăng lúc 29-8-2014 06:33 PM
Vừa đi rate 1 loạt phòng nhân sự :v Mợ thì chỉ KHJ lại chả ngơ :3  Đăng lúc 29-8-2014 09:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 29-8-2014 09:47:05 | Chỉ xem của tác giả
Xem tập 2 hôm qua là đã biết mình k thể bỏ phim này được, quá hay luôn, nhân vật chính ai cũng thích bóng rổ, oh yeah   cơ mà ở tập 2 đoạn đầu có 1 bài hát tiếng anh nghe quen quen, ai biết tên bài hát ấy không, help me

Bình luận

tks bạn nha :)  Đăng lúc 1-9-2014 05:22 PM
bài Tiếng Anh đó là Lemon Tree nhé ^^  Đăng lúc 30-8-2014 12:07 AM
cái bài đoạn bật đoạn trong lớp học cũng hay :)  Đăng lúc 29-8-2014 01:51 PM
Cái bài tiếng Trung đầu tiên mình cũng thấy quen quá trời :3  Đăng lúc 29-8-2014 12:13 PM
đoạn 1p40 ý, cái đoạn mới vào lớp, có bài teesng anh mà :)  Đăng lúc 29-8-2014 10:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 29-8-2014 10:05:05 | Chỉ xem của tác giả
Hixx, phim hay quá, hôm qua phát hiện ra bộ phim này, xem 1 phát hết 8 tập luôn. Lại phải chờ, huhu, biết thế chờ phim ra hết rồi xem.
Xem phim làm mình nhớ lại cái thời cấp 3 đi học thế cơ chứ, chắc là những người đã trải qua cái tuổi này rồi đều đồng cảm. Chỉ vì không sống hết mình như các bạn í mà mình thấy tiếc nuối tuổi trẻ quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 29-8-2014 11:30:12 | Chỉ xem của tác giả
huhu mãi đến mấy hn mới mò được lên xem phim, mà phim hay quá, liền tù tì xem luôn 6 tập.
cảm thấy như nhìn lại được mình vậy (( vui buồn lẫn lộn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 29-8-2014 21:47:10 | Chỉ xem của tác giả
[Fanmade MV1] Năm Tháng Vội Vã - 匆匆那年 - Back in Time

Rate

Vẹo + 5 sign giống nha :v

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 30-8-2014 15:28:24 | Chỉ xem của tác giả
MÌnh xem đến tập 8 rồi. Vì phim chưa ra hết nên cứ thấy hồi hộp quá, đọc truyện thì lười. Nói thật là diễn viên chính không đẹp lắm, diễn còn hơi cứng nhắc, nhất là nữ chính
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 30-8-2014 15:46:49 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim rất hay, rất ý nghĩa, làm chính mình cũng muốn có một thời thanh xuân như thế, có những người bạn như thế để nhớ về. Tiếc là thời gian đã trôi quá, thời thanh xuân của mình k có nhiều thứ để đọng lại. Đáng tiếc?
Nói về phim thì phim có nội dung hay, truyện của Cửu Dạ Hồi nội dung khá ám ảnh, không đến nỗi bi thương nhưng khá day dứt. Đọc First Love là rõ rồi, còn truyện này chưa dám đọc. Diễn viên không đẹp chói lóa, nhưng rất có sức hút, mỗi diễn viên đều vô cùng hợp với vai diễn. Mình thì lúc nào cũng thích nam thứ. Hehe.
Cảm ơn, cảm ơn subteam rất rất nhiều!

Rate

Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách