Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Lưu Luyến Không Quên / Ngôn Thừa Húc, Đồng Lệ Á - Vietsub E33+34 End SD, HD / Online - Game Đuổi hình bắt chữ #315

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 25-7-2014 16:54:35 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này mình cũng bấn loạn phim này quá
Mình cũng cho rằng nữ chính khóc nhiều quá, phim 40 phút mà khóc tới 20 phút lận
Cơ mà ĐLA đẹp thật, nhất là lúc nàng ý cột tóc vào nhìn xinh dã man
Phim này mình đọc thấy bẩu bênh Trung rating cao, mừng cho NTH vì lâu rồi ko thấy có phim nào của NTH đạt được thành tích như vậy.
Mình tám nhảm vậy trong lúc chờ đợi subteam từng ngày từng giờ ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 25-7-2014 21:06:53 | Chỉ xem của tác giả
xọng Sam Sam rồi.nên giờ mình hóng phim này nhất luôn
mỗi tội subteam lại làm bản cut nên có tí thất vọng
nhung ko seo vì độ bấn phim em vẫn rất cảm ơn subteam vì đã bỏ sức lực làm phim
e sẽ luôn ủng hộ mọi người hết mình luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 25-7-2014 21:19:09 | Chỉ xem của tác giả
dạo này đang xem phim này

motip mình khá thích , cơ mà thấy NTH xấu trai hơn tưởng tượng ))

cơ mà về cơ bản là vẫn xem phim , thích anh nam phụ hơn

Phim toàn cho nam phụ đẹp hơn nam chính là sao

cảm ơn các bạn đã sub phim nhé .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 26-7-2014 11:01:25 | Chỉ xem của tác giả
Lưu Luyến Không Quên Vietsub E07 SD / Online Vivo

Have fun!

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
saranghe2009 + 5 Iu^^
Pasta + 5 Ủng hộ ST
Akiya_uruki + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 26-7-2014 12:58:47 | Chỉ xem của tác giả
có tập 6 hôm qua, có ngay tập 7 luôn, thật quá đã.. Càng về sau càng lôi cuốn, nhưng nói chung mình chỉ không thích lắm về tình tay tư phức tạp. Coi nó cứ như thế nào ấy. Dù sao thì vẫn thấy cặp chính là hợp nhất. . p/s ĐLA nhìn mong manh quá, hic, ước ao cả đời của tui là mình hạt sương mai như rứa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
Đăng lúc 26-7-2014 20:10:53 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem xong tập 7. Khổ thân bé Đồng Đồng phải chịu khổ một mình trên nóc nhà, cũng may mà mẹ bé chợt nhớ ra và tìm thấy bé chứ không thì biết làm sao

Trọng Mưu trong tập này lạnh lùng quá, mặc dù thấy con trai bám chặt mẹ và lại còn bị ốm nữa, vậy mà anh chỉ cho Đồng Đồng ở nhà mẹ có 1 đêm rồi hôm sau bắt bé về nhà ngay, bé đang bị khủng hoảng thế mà lại mang về giao cho bà nội thì...

Tuy nhiên Trọng Mưu cũng có lúc làm mình thấy thích, đó là lúc anh đưa bé Đồng Đồng đến công ty với vẻ mặt rất hãnh diện, nhìn lúc đó anh thật hiền
Đã thế anh lại còn sắm cho cậu bé bao nhiêu đồ chơi để trong phòng làm việc nữa chứ

Biết đến lúc nào thì Trọng Mưu mới phải tán tỉnh Ngô Đồng đây

Và cũng không biết có những cảnh Trọng Mưu tìm đủ mọi cách để làm Ngô Đồng siêu lo0ngf mà không được không nữa, mình chỉ mong những cảnh đó thôi

PS: Đồng Lệ Á gày quá các bạn nhỉ, nhưng khi nhìn cô ấy buộc tóc cao lên đi gặp Hướng Tuấn, nhìn cô ây rất xinh và trẻ trung, cô ấy cứ nên như thế mà phát huy có phải thích không

Bình luận

Trước ss có quen 1 bạn có nick là satthutrennoctu, gần giống với nick của em :)  Đăng lúc 27-7-2014 08:24 PM
dạ, chắc hok phải, tại hồi trước em hay thấy ss comt bên thread phim hàn nên biết thôi, chứ ss chắc hok biết em thôi, hồi trước em hay ở thread HuGe thời còn kst à ^^   Đăng lúc 27-7-2014 05:04 PM
À mà ss thấy cái nick của em rất quen, em có phải là bạn Sat thủ ngày xưa ss quen ko ;)  Đăng lúc 27-7-2014 09:09 AM
@satthu311: ss cũng thấy Ngô Đồng ko nên khóc nữa mà phải mạnh mẽ, kiên quyết với LTM thì mới có cơ lấy lại được con  Đăng lúc 27-7-2014 09:08 AM
Đúng là lúc ĐLA đi gặp HT nhìn xinh dã man ss ạ, chứ cứ khóc hoài em thấy nản, phải sải bước tự tin thế mới ổn cơ  Đăng lúc 26-7-2014 11:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

157#
Đăng lúc 26-7-2014 22:54:54 | Chỉ xem của tác giả
Ây da, cá nhân mình thích phim này con hơn cả Sam Sam nữa. Nếu Sam Sam là món khai vị, nhẹ nhàng, phóng khoáng thì đến "LLKQ" thực sự trở thành món chính của mình rồi. Mình xem mấy tập đã cảm động chảy cả nước mắt, đến đoạn tình củm thì cười không khép được miệng lại.

Luận về nhan sắc, Jerry ngày càng phong độ. Xem lại mấy cái ảnh từ xưa đến giờ đều phải cảm thán một câu: "Quả nhiên vẫn là mỹ nam". Diễn xuất không tồi chút nào, rất có hương vị . Cái này gọi là "gừng càng già càng cay" đây mà .

Đồng Lệ Á quả thực rất xinh đẹp, diễn xuất tốt, có điều vì có nhiều cảnh khóc ở mấy tập đầu quá, dù vẫn rất thương nhưng đôi lúc cảm thấy hơi khó chịu với biên kịch đó nha.

Phim nào mà chả có sạn, LLKQ cũng không ngoại lệ. Điều đáng nói là sạn càng ngày càng ít đi. Đạo diễn biết tiết chế hơn rất nhiều. Tăng Lệ Trân cũng chính là đạo diễn của "Không kịp nói yêu em" và "Thời gian đẹp nhất" của Tiểu Wa. Hô hô, sao mỹ nam nhà tôi, chị đều nhìn trúng thế này .

Ây, nhạc phim thì tuyệt miễn bàn luôn. Tuy chỉ có bài Ending "Riêng mình anh" của Jerry hát là mới, còn đâu sử dụng lại một số ca khúc cũ đã phát hành từ vài năm trước nhưng mà ca từ rất ý nghĩa và phù hợp. Nói chung là dạo này bài đầu và cuối phim không thể ra khỏi bộ não của tui. Lý do thích phim này có tới 40% là vì thích nhạc phim

Tự dưng nhớ lại 10 năm trước xem "Lưu tinh hoa viên" giờ lại xem LLKQ, biết bao nhiêu cảm xúc tràn về. Sắp tới phim cả Chu Hiếu Thiên cũng chuẩn bị chiếu rồi. Vậy có phải là rất biết xoa dịu trái tim nhỏ bé của tui không cơ chứ, hehehe

Bình luận

Nhờ bạn mới biết KKNYE với BT và phim này đồng đạo diễn,axx, hèn chi cả 3 phim đều hay  Đăng lúc 26-7-2014 11:25 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
Pasta + 3 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

158#
Đăng lúc 27-7-2014 01:00:41 | Chỉ xem của tác giả
Định là ko có vào theard phim, nhưng vẫn hóng phim từng ngày vì nói thật mình là fan của Jerry.
Nói chung là cũng thiếu niềm tin vào diễn xuất của lão đại nên ko dám vào đây. Phim thì vẫn chưa xem tập nào ngoài trailer và một phần cũng ko thích các tác phẩm ngược quá nhiều.
Chân thành cám ơn vì mọi người giơ cao đánh khẽ với Húc ka, nhưng quả thật nhan sắc của Húc ka so với các bạn diễn cùng tuổi thì xuống quá nhanh, dù ka vẫn chưa có ý định kết hôn. Hy vọng mọi người tiếp tục chiếu cố đến anh trong các tập tới.
Thanks subteam rất nhiều vì lại giúp mình có cơ hội nhìn thấy idol của mình lần nữa

Bình luận

chưa xem thôi, vì mình xem nhanh lắm ^^  Đăng lúc 27-7-2014 11:01 PM
=))) Gì kỳ vậy! Fan mà không vào xem tập nào là sao! =))). Nếu bạn xem được những phim khác của Húc ca thì nên tin tưởng anh ở phim này ^^  Đăng lúc 27-7-2014 07:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

159#
Đăng lúc 27-7-2014 11:05:52 | Chỉ xem của tác giả
công nhận LLKQ hay quá coi mà k dừng lại dc luôn

tuy NTH đã già, coi mà k thấy anh soái như xưa nhưng dc cái diễn xuất ngày càng chín, lột tả nội tâm LTM

còn ĐLA thì công nhận xinh, ngày xưa coi Cung tỏa k thik chị này vì diễn xuất lẫn vai diễn nhưng sang fim này thì hoàn toàn ấn tượng với chị, diễn xuất tốt, khóc tốt

em bé đóng vai ĐĐ dễ thương ghê luôn

thanks ST nhiều nhiều, mong các bạn tiếp tục cố gắng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

160#
Đăng lúc 27-7-2014 11:39:45 | Chỉ xem của tác giả
Lưu Luyến Không Quên Vietsub E08 SD + Online Vivo

Have fun!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Pasta + 5 Ủng hộ ST

Xem tất cả