Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
Thu gọn cột thông tin

[2014] Kuroshitsuji: Book Of Murder / 黒執事 Book Of Murder (Vietsub Part 2 - END)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-9-2014 14:19:14 | Xem tất
*rớt nước mắt* cuối cùng thì cũng hoàn thành aa !! oa oa oa oa oa ! 10 tuần , tưởng dài đằng đẵng mà lướt cái vèo ! Seb-chan của mềnh vẫn là kute bậc nhất ! đẹp trai số 1 :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2014 14:38:24 | Xem tất
cám ơn sub team của J-zone
đắm đuối vì ciel
subteam ơi.. làm cả các phần khác đi ạ... ôi zời ơi hind bay quá trời mà vẫn bxg thật là đau khổ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2014 16:40:41 | Xem tất
Mới đó mà subteam đã làm xong hết rồi, nhanh ghê!
Mình thấy thông báo ss mới thì bookmark lại, đợi ra nhiều nhiều xem một mạch cho thích
Hôm nay quay lại đã đủ SS, vậy là chiến thôi
Phim đang trong quá trình download, cảm ơn subteam nhiều nhiều nhé!

Nghe nói Subteam định làm thêm 2 ss đầu, mình xin giơ 2 tay ủng hộ dù là đã có engsub rồi nhưng mà xem vieetsub lại bản đẹp thì càng thích <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2014 09:01:07 | Xem tất
Đúng là yêu thích cái gì mà thấy nó hết thì không nỡ
mới đó đã end 10 ep của BOC rồi T^T lâu lâu thấy nhớ Ciel quá trời luôn
mong là nhà sản xuất sẽ làm những phần sau nữa. mình thấy chia ra làm theo các vụ án này rất hay
nếu có phần sau thì rất mong sẽ là vụ ở Weston College T____T cái vụ đó toàn nhân vật đẹp lung linh không à, nội dung cũng gay cấn nữa
anw, thanks ST đã làm việc miệt mài để đem em Ciel và lão Seb đến với mn` :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2014 00:17:56 | Xem tất
Thấy cũng lâu rồi mà giờ mới rảnh ngồi down film về xem. Hình như bên mục movie có live action, Hiro sama đập chai, mà sao Ciel lại là nữ
Thôi thì cứ anime cho lành vậy
Chưa xem nhưng trước vẫn cảm ơn subteam nhiều nhé ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2014 11:23:22 | Xem tất
Thanks subteam đã dịch nha!!! Mặc dù đã coi rùi nhưng vẫn muốn down về để dành vì phim quá hay mà
*ngồi hóng các ss trước*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-9-2014 17:52:43 | Xem tất
Thể loại mình thích, cực thích kiểu ác quỷ và con người kiểu như Sebastian và Ciel. Đều nói ác quỷ là xấu nhưng có đôi khi xấu nhất lại chính là con người. Trong tình cảnh lâm vào đường cùng thì cho dù có phải giao linh hồn mình cho ác quỷ nhưng nó lại là cách duy nhất để thoát khỏi tuyệt vọng, như vậy mình cũng sẽ làm. Hơn nữa, ác quỷ này phục vụ chu đáo lại toàn năng như thế, haiz, dù mất cả linh hồn cũng đáng aaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-9-2014 18:30:59 | Xem tất
mình lâu không vào, chờ ST làm xong rồi down cả bộ xem luôn thể ai ngờ bẵng 1 phát vào có luôn cày liền hết luôn 10 ep
season này hay quá cơ mà 10 ep hết nhanh quá lại phải chia tay Sebby rồi
ủng hộ ST làm lại ss1 và ss2, hì hì mong ss sau sẽ là arc Titanic có Undertaker siêu ngầu siêu hot của lòng mình hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-10-2014 08:15:09 | Xem tất
Link FShare tập 6 trùng với tập 5 rồi kìa, mình ko để ý down nhầm 1 tập  XD

Link mega ngủm củ tỏi rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-11-2014 19:49:40 | Xem tất
Mình xem phim này với người đóng ròi thấy hay quá nên vào đây xem thử ai ngờ có phim hoạt hình luôn. Và nội dung vụ án này rất hấp dẫn nhưng cũng quá tàn ác.
Các thành viên trong gánh xiếc vẫn chỉ là trẻ con nhưng lại bị lợi dụng để làm những việc ghê gớm.
Còn nhân vật bá tước vẫn còn là trẻ con mà sao hành động quá nhẫn tâm, nhất là ở đoạn cuối phim. Trong này chỉ có nhân vật quản gia là lý thú nhất, việc gì cũng làm được hết, đặc biệt là cuộc tranh tài giữa quản gia và thần chết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách