Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Interstellar - Hố đen tử thần - Matthew McConaughey, Anne Hathaway - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 7-5-2015 08:57:37 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem cũng đc nhưng có điều xem xong nhiều chỗ hơi đau não nhưng dù sao cũng thanks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 10-5-2015 13:06:27 | Chỉ xem của tác giả
Phim intelstellar này khá là hại não, nhất là ở khoản làm sao cho người xem hiểu được mấy cái lý thuyết đấy, hại não hơn cả Inception!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 10-5-2015 16:18:57 | Chỉ xem của tác giả
inception xem hoàn toàn không hiểu gì luôn. Phim này đợtr mới ra rạp cũng muốn đi coi, nhưng hôm đi xem thì nó lại chưa chiếu, xem phim khác, xong rồi cũng có có dịp nào mà đi xem nữa. Rất thích Anne Hatthaway. miệng rất rộng nhưng nụ cười cực kỳ tươi tắn...
mọi người cứ bảo phim này hại não, là vì mấy cái định luật vật lý ư? mình thì cực kỳ là dốt lý đây.. xem phim là được rồi, cái định lý định đề đấy, có thể cho next
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 10-5-2015 20:11:05 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này làm mình nhớ lại giả thuyết về du hành vũ trụ của hai anh em sinh đôi, nhưng ở đây lại là trường hợp người cha sau khi dung hành quay trở lại thì con gái đã già mất rồi.
Câu chuyện trong phim rất thú vị với khái niệm thời gian và không gian hơi khó hiểu. Cứ tưởng là có người ngoài hành tinh hướng dẫn con người đi tìm những hành tinh mới chứ ai ngờ lại là chính bản thân con người trong tương lại.
Điều thú vị cuối phim chính là bí ẩn về con ma của cô bé Murph chính là cha của cô.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 11-5-2015 04:24:39 | Chỉ xem của tác giả

Không biết xem xong phim mà vẫn chưa nghiệm ra nội dung ra gì ((. Phim rank cao nên cũng khó hiểu như ranking luông. Anw vẫn hóng sub của team.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 14-5-2015 02:32:29 | Chỉ xem của tác giả
ấn tượng bởi ông đạo diễn này !!! Phim hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 14-5-2015 02:35:43 | Chỉ xem của tác giả
xem phim lại có thêm khối kiến thức về không gian, cơ mà chú người máy trog đó hài hước nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 17-5-2015 20:22:45 | Chỉ xem của tác giả
Đợt ra rạp mấy đứa bạn rủ đi coi mà bận chả có time đi xem đành ngậm ngùi chờ coi bản trên mạng của subteam
Chúng nó đi xem về bảo phim hay lắm mỗi tội nhiều đoạn xem không hiểu gì vì nó toàn đề cập đến các định luật trong Vật lý mà đám bọn mình toàn thằng dốt đặc Lý
Nghe chúng nó nói thế cũng mờ mờ ảo ảo không biết có nên xem không bãng đi 1 tme thì thấy nhà mềnh up title HD coming soon vội vàng vào hóng
Down về và thưởng thức xong thì kết luật một điều là bộ phim đúng như những gì chúng bạn nói chỉ khác một điều là vì là người đa cảm nên nhiều khúc mình cảm động rơm rớm nước mắt nữa - cái khúc cuối mà Cooper gặp lại Murph làm mình nhớ đến đoạn Cap gặp lại Peggy - cả 2 khúc này đều làm mình rơm rớm nước mắt
Sự thật thú vị là sau khi xem xong mình đã google để tìm xem rốt cuộc định luật Murphy là gì thì phải công nhận định luật này rất chi là buồn cười vì nó luôn hiện hữu trong cuộc sống mà rất nhiều người trong chúng ta không nhận ra
Lời cuối cảm ơn subteam rất nhiều vì đã dành thời gian để dịch bộ phim này
Thank you so much
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 21-5-2015 23:16:47 | Chỉ xem của tác giả
Thấy rating cao nên xem thử, nhiều đoạn khó hiểu quá nên phải tua lại nghiền ngẫm một lúc mới hiểu được.
Anne vẫn xinh như thường. Hiểu được sẽ thấy ý nghĩa bộ phim muốn mang đến.
Thời gian chẳng chờ đợi ai bao giờ.
Thanks ST.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 29-5-2015 10:32:48 | Chỉ xem của tác giả
Nghe nói phim này là đoạt giải Oscar phải không? Mà cũng nghe nhìu comment nói phim khó hiểu dữ lắm. hiz, thui cũng down thử về xem rồi tự đánh giá xem như thế nào.

cảm ơn subteam lắm lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách