Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2014] [Happy New Year 2015] John Wick - Mạng Đổi Mạng - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-3-2015 11:02:00 | Xem tất
Thích Keanu Reeves từ sau khi xem Constantine nên từ đó tới nay đã lục lại rất nhiều phim cũ của chú để luyện, chú này có nét gì đấy rất thu hút mặc dù chú ko còn trẻ và cũng không phải ở thời kỳ đỉnh cao nữa ^^
Lan man nãy giờ, nói chung là cảm ơi subteam nhiều nhiều, mình lại có thêm phim mới để xem Tết rồi hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-3-2015 16:13:08 | Xem tất
QUả Movie này ám ảnh thật. Bác này rất tỉnh và đẹp trai, có điều đến đoạn cuối hỏng file nên ko xem dc, bùn ;(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2015 22:35:32 | Xem tất
đã xem, đầu phim hơi hơi nhàm xí, nhưng mà kiên nhẫn coi chừng sau khi con chó chết, cái hấp dẫn cho tới phút cuối, phim quá hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2015 20:57:53 | Xem tất
Thể loại hành động này mình không ham lắm mà xem trailer thấy có con cún dễ thương thế là tải về xem luôn Cơ mà chưa được một phần ba phim thì con cún chia tay thiệt tình, vẫn ráng xem nốt, phát hiện ra là cái lời dẫn phim với nội dung phim không liên quan đến nhau. Cái ông John Wick này đúng là sát thủ nhưng mà ông giải nghệ lâu rồi, giờ tự nhiên có đứa giết mất con chó của ổng - con chó này lại là quà của người vợ vừa mới mất, ổng hận quá đi trả thù, kết phim ổng dắt về nhà 1 con chó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2015 20:57:15 | Xem tất
Lúc đầu thì thấy phim không ấn tượng lắm vì cũng không phải bom tấn hành động gì Nhưng đây là một trong những phim đc kites sub nên cũng cố down về mà xem, đang khát phim e-zone lắm ạ
Thế mà hoá ra HAY các chế ạ. Đánh bắn gọn nhẹ hài hước mãn nhãn rất hợp để giải trí luôn
Thanks subteam nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2015 05:26:30 | Xem tất
thankz subteam nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2015 10:09:48 | Xem tất
vì 1 chú chó giết nguyên band mafia .. 1 ý tưởng không thể độc hơn! ngoài ra còn có Keanu Reeves nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2015 13:30:25 | Xem tất
susuchan gửi lúc 5-3-2015 11:48 PM
Phim này hơi bị nhảm. Tuy mình rất thích koan chó. Bộ phim này là minh chứng cho câu "c ...

Nhảm????!!!
Nếu nói như bạn thì phim Mĩ nhảm hết rồi vì có rất nhiều phim hành động bom tấm đều 1 mình tiêu diệt cả 1 phi đội or chống lại 1 hệ thống mafia chứ không chỉ đơn giản như này không thôi đâu.

Keanu Reeves diễn hay voãi, ánh mắt sắc lạnh, giết người không chớp mắt, dứt khoát lạnh lùng, đầy tự tin
Oh men! Làm ơn đừng menly quá thể quá đáng như thế
Chắc tui chớt mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2015 17:34:03 | Xem tất
trangsjk gửi lúc 3-5-2015 01:30 PM
Nhảm????!!!
Nếu nói như bạn thì phim Mĩ nhảm hết rồi vì có rất nhiều phim hành độ ...

Phim Mỹ nhiều phim nhảm mà. Nhưng nói phim Mỹ nhảm hết rồi thì level san bằng của bạn thuộc hàng boss chứ ko vừa. Phim tình cảm, phim hài gì cũng vậy hả bạn?
Xin lỗi, dù mình rất thích Keanu nhưng nội dung phim ko xuất sắc, ko hợp lý thì mình cũng ko khen hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2015 20:30:43 | Xem tất
susuchan gửi lúc 3-5-2015 05:34 PM
Phim Mỹ nhiều phim nhảm mà. Nhưng nói phim Mỹ nhảm hết rồi thì level san bằng của bạ ...

bạn đọc kĩ lại giùm cái. T nói rõ ràng là phim hành động nhé!!
Đọc ko kĩ rồi quay ra bắt bẻ rep chẳng liên quan @@
Tất nhiên đấy là do quan điểm của b , t ko bắt ép b phải khen hay. Chỉ là do bạn nói nó nhảm vì lí do đó thì t còm lại cho rõ thôi
Thực chất những phim hành động Mĩ đều đầy cái gọi là "làm quá" và "không tưởng". Quan trọng là nó khiến bạn xem ko rời mắt được.
Nhảm thì tất nhiên có nhiều phim nhảm, nhưng ko phải vì lí do bạn nói. Đơn giản thế thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách