Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Guardians of the Galaxy - Vệ Binh Dải Ngân Hà - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 20-12-2014 10:56:47 | Chỉ xem của tác giả
hê hê
em là em thích nhất nhân vật I'm Groot.
đơn giản nhưng rất tình cảm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 20-12-2014 20:29:32 | Chỉ xem của tác giả
Lỡ rạp không được xem. hức. hóng mãi. lang thang vào lại có. thanks ST nhá. down về nghiền thôi,:v :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 20-12-2014 20:30:50 | Chỉ xem của tác giả
Hôm đi xem film định xem film này mà lại bị hết nên đã bỏ lỡ, tiếc hùi hụi và trong lòng vẫn thầm hy vọng Kites sẽ làm.
Thật vui vì đã thấy ST treo poster.
Cảm ơn ST nhiều lắm, ST cố lên nhé, yêu ST nhà mình nhất luôn ấy ^_^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 20-12-2014 20:48:28 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim này quá.
Đợt phim chiếu ngoài rạp không có thời gian đi xem. Thấy mọi người khen lại càng hóng hơn.
Kites nhà mình năng suất ghê, toàn phim hay, quá đã.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 22-12-2014 01:03:22 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam đã mang đến bộ phim hài hước này ^^~
Thích nhất nhân vật cây Groot, chỉ đơn giản 3 từ i am groot đã làm ng xem buồn cười rồi cả chú chồn Rocket nữa
Lần đầu xem phim mà mình không hiểu tính cách của nam chính, cứ thấy nam chính tính cách kiểu gì đó, nhiều lúc mình không hiểu: sao tự dưng nam chính lại cứu nv nữ trong khi rõ ràng ata là người được đào tạo theo cách lính đánh thuê, tất cả vì tiền cơ mà thậm chí là  có thể lừa dối chính người đào tạo mình? tại sao lại nhiều khi nhún nhường nữ chính, quả cầu ata lấy được cơ mà cần gì phải nghe theo ý của nữ chính?  sao lại không hề bỏ mặc tính mạng nữ chính trong cảnh những tù nhân định giết trong khi trước đó mình bị vào tù bởi cô nàng đó đến cướp quả cầu?...
ầy nchung chỉ thích đoạn đầu nam chính nhảy lúc lấy quả cầu thôi )
P/s: tớ tưởng là "dải ngân hà" chứ nhỉ!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 23-12-2014 19:26:28 | Chỉ xem của tác giả
hay hay ... coi mà ghiền luôn,
coi rạp rồi mà vẫn muốn coi lại.
cơ mà sao cái thằng cha người trái đất lại có siêu năng lực cầm vô viên đá mà ko chết nhĩ
cơ mà thik nhất đoan cuối pim khi cái cây nhảy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 23-12-2014 21:56:51 | Chỉ xem của tác giả
kajrotjj gửi lúc 22-12-2014 01:03 AM
Cám ơn subteam đã mang đến bộ phim hài hước này ^^~
Thích nhất nhân vật cây Groot, c ...

Vì đc đào tạo theo lính đánh thuê => tiền quan trọng, mà chỉ có Gamora biết chỗ bán đc quả cầu => phải cứu )
Còn nhường nữ chính vì anh ta là kiểu dại gái lady first :v và trong lúc đi cùng nảy sinh tình cảm thôi :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 23-12-2014 23:11:21 | Chỉ xem của tác giả
Lúc xem phim ở rạp, cười đau bụng với "I am Groot", "I am Groot", "I am Groot" =)
Kỹ cảo thì miễn chê, nội dung phim hài hước
down về cất dành, ôn thi xong cày lại
I am Groot!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 24-12-2014 13:10:11 | Chỉ xem của tác giả
tớ chỉ xoắn ruột với bạn chồn (hay gấu bắc mỹ, hay chuột đồng gì đó) lúc bạn ấy vạch kế hoạch vượt ngục lần thứ 23, vô cùng vô cùng nghiêm túc nói rằng bạn ấy cần cái chân giả Đúng là lần thứ 23 rồi có khác Xong rồi thì bạn nam chính cũng vô cùng nghiêm túc, ko hề "đánh ngừi, cướp chân" như đáng lẽ vốn phải thế, mà lịch sự thương lượng mua lại cái chân (giữa lúc đang đánh nhao loạn xà ngầu). ôi giồi... bình tính đến thế nà cùng...

và còn khúc cuối lúc bạn chồn vạch kế hoạch tấn công kẻ thù mạnh nhất nhì vũ trụ mà vẫn rất "nghiêm túc" nói  cần phải có con mắt giả của tên đứng bên cạnh, làm tên kia trợn mắt hết hồn, bó tay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 24-12-2014 14:46:18 | Chỉ xem của tác giả
Đã chiến xong phim rồi, nói chung là kĩ xảo hoành tráng, nội dung cũng khá hài hước, kết thúc phim như này kiểu gì cũng có phần 2, 3, 4...
Cung ý kiến với ruby_wu, mình cũng thích nhất những đoạn cái chân giả và con mắt giả, thích "i am Groot" nữa
Comment cho các bạn chưa xem vào nhảy hố, nói chung đàn để xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách