Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myyongseo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Gặp anh, gặp được chân tình (Go, Single Lady) Hạ Quân Tường, An Dĩ Hiên - Vietsub Ep22-24 END

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 12-12-2014 10:55:24 | Chỉ xem của tác giả
Vietsub Ep3 Completed

Lâu lắm mới post bài ngoài box

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 Cảm ơn anh

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 12-12-2014 12:53:31 | Chỉ xem của tác giả
Trùi ui, lâu roài mới thấy ADH đóng phim, ta nói, coi 2 tập đầu nhìn bả lật bàn mà hoa mắt @@
Cá tính quá, mà cũng bạo lưc quá, 2 ng nhầm nhau thế này là có chiện hay trong buổi triễn lãm mà coai roài đó. Nói thiệt chứ thấy cái tuyên bố của bả là mún té ghế luôn roài
Lót dép hóng phim của subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 13-12-2014 20:34:12 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi lại mới xem 1 bộ phim thần tượng Đài Loan, cũng thật tình cờ khi cả 2 nhân vật chính trong phim mình chỉ mới xem 1 bộ phim duy nhất mà họ đóng, Hạ Quân Tường thì bị ấn tượng bởi vai diễn A Mãnh trong Định Mệnh, còn An Dĩ Hiên thì quá ấn tượng với vai Tiểu Yến Tử một thời trong Những ngã rẽ cuộc đời. A Mãnh thì đóng vai nhà giàu không khó vì nó có vẻ hợp với anh, nên khi trở lại màn ảnh với vai Phạm Khương Vũ mình không bj bất ngờ, còn An Dĩ Hiên đếnn giờ mình vẫn còn nguyên hình ảnh một Tiểu Yến Tử dịu dàng, sau đó vì hoàn cảnh mà  trở nên lạnh lùng hơn, nên khi gặp chị ấy trong vai Vương Mạn Linh mình thật sự bị bất ngờ, không ngờ chỉ ấy diễn kiểu vai thô lỗ, hài hước này lại ngọt như thế (hay là tại mình không xem phim của chị ấy nhiều nên giờ mới phát hiện ra nhỉ???). Nhưng 2 anh chị có 1 điểm chung sau 1 thời gian dài mình gặp lại, chính là họ đều đã trưởng thành hơn nhiều (về ngoại hình nhoé ^_^).
Mong cho bộ phim thành công.
Mình đang rát hóng phim, mong ST cập nhật và làm sub nhanh nhứt nhoé ^_^, tiện thể cho mình xin luôn lịch chiếu phim này với ạ. Tớ cảm ơn nhìu nhìu
Chúc cả nhà xem phim vui vẻ

Bình luận

Ok, thank bạn nhóe ^_^  Đăng lúc 14-12-2014 09:58 AM
2-3 ngày ra 1 tập nhé bạn  Đăng lúc 14-12-2014 12:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 14-12-2014 21:11:20 | Chỉ xem của tác giả
Hạ Quân Tường là "sát thủ nữ sinh" một thời đây mà, có điều bây giờ nhan sắc có vẻ xuống cấp 1 chút
nhìn cái poster anh cứ như Ưng Hoàng Phúc hà 0^0
Đánh dấu để down về xem, dòng phim thần tượng, lãng mạn của Đài loan một thời hy vọng vẫn còn sức hút <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 14-12-2014 21:24:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
myvic gửi lúc 14-12-2014 09:11 PM
Hạ Quân Tường là "sát thủ nữ sinh" một thời đây mà, có điều bây giờ nhan sắc có  ...

Đúng đó bạn, cái poster nhìn giống Ưng Hoàng Phúc ghê á, mà Ưng Hoàng Phúc thì mềnh hem cóa thích. Trong phim nỳ cả HQT va ADH nhìn đều zừ hơn các phim khác, hehe, cơ mà diễn xuất vẫn rất tốt.
P/S: cả ngày nghỉ hum nay tớ lượn ra lượn vào thread này ko biết bao nhiêu lần chỉ để hóng tập mới, hình như phim này bên Đài Loan chiếu xong rồi, giờ chỉ chờ xem sub bên mình thui á.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 15-12-2014 12:30:48 | Chỉ xem của tác giả
Vietsub Ep 4 Completed

..

Bình luận

Cảm ơn đội ngũ sub team nhoé *_*  Đăng lúc 15-12-2014 09:38 PM
Tks đội ngũ ST nhìu nhìu nhóe ^_^  Đăng lúc 15-12-2014 06:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 15-12-2014 22:57:10 | Chỉ xem của tác giả
An Dĩ Hiên diễn xuất có vẻ đa dạng nhỉ   hồi lâu rồi có xem chị ý đóng Tiểu yến trong Đấu ngư với CHức nữ , ấn tượng chị ý diễn mấy vai mong manh, hiền hòa. sau coi Ỷ thiên trên VTV3 thấy vào vai Quận chúa Triệu mẫn quỷ kế đa đoan cơ mà diễn xuất cũng rất đạt... Xem qua mấy tập đầu phim này không ngờ đóng vai cô Tục nữ hâm đơ này mà cũng ngọt quá cơ. mình thích mấy diễn viên đa tài như thế, chứ cứ đóng riết 1 kiểu coi chán lắm  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 15-12-2014 23:34:15 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Haizzz, đúng là xã hội thượng lưu, trước mặt thì cười cười nói nói ra vẻ bạn tốt lắm lắm ấy, nhưng sau lưng nói xấu nhau chẳng ra gì, chỉ không hiểu, họ sống bằng con người nhiều mặt như thế họ không mệt sao??? Không biết sau cái vụ này, Vương Mạn Linh còn muốn bước chân vào giới thượng lưu nữa không nhỉ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 16-12-2014 14:14:29 | Chỉ xem của tác giả
Trước thích Hạ Quân Tường ghê gớm
Bây giờ đỡ rồi
Để coi phim này lấy lại tình cảm với anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 18-12-2014 00:47:01 | Chỉ xem của tác giả
Thích 2 anh chị này dã man luôn ấy
Lâu mới thấy anh Hạ Quân Tường đóng phim. Từ hồi a đóng sân bóng tình yêu đã bị thích anh rồi
Đợi đợt này thi học kì xong nhất định sẽ xem phim này
Hóng quá trời luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách