Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] For love or money/ Lộ Thủy Hồng Nhan/ 露水红颜 - Lưu Diệc Phi, Bi Rain.../ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 13-12-2014 20:50:01 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên là cảm ơn ST nhiều lắm!
mình chưa coi phim vì đang chờ bản HD của ST!HEHEH
dù sao thì cũng là 1 bộ phim lần đầu của Rain tại thị trường TQ nên sẽ còn rất nhiều thiếu xót, nhưng mình nghĩ cả Rain và LDP cùng đoàn làm phim đã cố gắng hết mình!
Bộ phim nhận đc phản hồi khá tốt bên Trung!
Mong rằng các diễn viên sẽ có nhiều bộ phim hay nữa!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 13-12-2014 23:35:58 | Chỉ xem của tác giả
ôi subteam làm việc nhanh quá, vừa nhớ ra đinh tìm raw xem thì thấy sub phim luôn cảm ơn subteam nhiều lắm
mới xem cái show happy camp của đoàn lộ thủy hồng nhan này
chưa xem mà đã bấn loạn vì nhạc phim, giọng Trương Lương Dĩnh quá hay
phải down nhanh về xem thôi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 14-12-2014 20:06:22 | Chỉ xem của tác giả
tối qua down nhưng đợi đến hôm nay mới xem, phải công nhận phim điện ảnh tình cảm gần đây toàn mấy kiểu thực đến đau lòng thế này
vẫn biết là truyện SE nhưng mà vẫn cắm đầu vào coi phim, tua đi tua lại mấy lần rồi ngồi khóc ngon ơ
nếu nói về nội dung thì đây là một câu chuyện cổ tích "thực", thực tế đến tàn khốc nhưng vẫn không phải không xảy ra trong cuộc sống
đâu phải mỗi câu chuyện tình đều sẽ có một kết thúc hạnh phúc đâu, Hinh Lộ bị tổn thương bởi cuộc tình trước và nhờ Thừa Huân mà cô bước ra khỏi ám ảnh đó, từ một cô gais thực tế, cô ấy thay đổi đã đặt nhiều hi vọng hơn trong tình yêu, chỉ tiếc ...
câu chuyện cũng là sự trưởng thành của Thừa Huân, nhưng cái giá của trưởng thành quá đắt
nếu xét về diễn xuất thì cả Lưu Diệc Phi và Rain đều diễn khá tốt, lấy đi k ít nước mắt của mình rồi
cảnh cuối của phim ấn tượng thật, cảnh quay dưới nước rất đẹp, nhạc bài I'll be here vang lên rất đúng lúc, nhà sản xuất đã xử lí khá tốt cái kết, với mình thì lý trí bảo rằng bị xe đụng rồi rơi kiểu đó thì sao sống nổi, nhưng mà tình cảm thì vẫn mong họ vẫn ở bên nhau, Thừa Huân sẽ không quên Hinh Lộ, và linh hồn cô ấy vẫn sẽ ở bên anh ấy, họ vẫn sẽ bên nhau
nhưng mà thật sự vẫn mong Phi tỷ chọn một vai nữ cường nhân để diễn cơ, mấy vai của tỷ ấy trong hồng nhan lộ thủy và tình yêu thứ 3 đều là hình tượng cô gái thực tế nhưng số phận mỏng manh quá cộng với cái kết SE thì vẫn chưa thấy được sự đột phá của tỷ ấy
vẫn mong ngày Phi tỷ trở lại với dòng phim truyền hình để được ngắm tỷ ấy nhiều hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 14-12-2014 22:46:27 | Chỉ xem của tác giả
Ngóng phim này từ đời tám hoánh nào. Mong ơi là mong, thế mà lại không chiếu rạp ở Việt Nam, tiếc hùi hụi và không hiểu vì sao thì lướt lướt timeline kites lại thấy.
Sướng rơn luôn Cơ mà sẽ kiên nhẫn chờ HD hú hú
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 16-12-2014 08:16:12 | Chỉ xem của tác giả
Ôi có sub lúc nào sao không biết vậy.
Down thôi, down thôi.
Chị Phi mãi là nữ thần trong lòng mình, yeah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 16-12-2014 08:59:11 | Chỉ xem của tác giả
Cam dong qua di mat. Dung voi cau hong nhan thi bac phan ma. Co dieu chi Phi gay tro xuong, dang theo trao luu om thon cua han quoc hay sao ak.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 16-12-2014 18:30:18 | Chỉ xem của tác giả
phim này mình chờ lâu lắm rồi đó, cuối cùng cũng tải được phim, mặc dù bản này không nét lắm nhưng vẫn cảm ơn anh em đã chia sẽ, để mình có những khoảng thời gian thưởng thức phim vui nhất
thanks tất cả mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 16-12-2014 18:34:30 | Chỉ xem của tác giả
toikobik gửi lúc 16-12-2014 06:30 PM
phim này mình chờ lâu lắm rồi đó, cuối cùng cũng tải được phim, mặc dù bản này kh ...

phim hay quá trời, quá đất luôn, thanks các bạn đã chia sẽ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 17-12-2014 22:35:54 | Chỉ xem của tác giả
Lưu Diệc Phi đẹp quá trời ơi. Nhưng mà mình có một thắc mắc, cuối phim Hình Lộ còn sống không, tại cái cảnh hai người ngồi ở ghế đá cuối cùng nhìn mờ ảo quá, mà mình có đọc qua truyện này rồi, kết thúc rất chi là thê thảm, bi kịch. Mình thì không thích SA lắm, nhưng đúng là kết thúc như vậy mới đủ ám ảnh, làm mình nhớ tới giờ lun hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 18-12-2014 03:28:11 | Chỉ xem của tác giả
Xem đi xem lại mấy lần mà vẫn thấy hay không chịu nổi.
Phi xinh đẹp quá rồi, diễn xuất cũng được nữa. Chả hiểu sao cứ bị nhận xét là diễn đơ :v
Thích nét đẹp của Phi vô cùng, nhìn những đoạn họ yêu nhau mà gato quá đi mất.
Phim hay ơi là hay. Cảm ơn st nhiều lắm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách