Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
Thu gọn cột thông tin

[2014] Fleet of Time/ Năm Tháng Vội Vã/ 匆匆那年/Bành Vu Yến, Nghệ Ni, Ngụy Thần.../Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-2-2015 21:19:18 | Xem tất
Chưa xem phim nhưng bản ost Năm ấy nở hoa nghe hay qá Nghe nhạc đã thích rồi, xem lời còn ngấm hơn

Sau khi em lap sống lại chắc sẽ down về xem thử, vì thú thật không thích cả Trần Tầm lẫn Phương Hồi. Đọc truyện bị mệt mỏi với 2 bạn trẻ này lắm luôn.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2015 21:21:22 | Xem tất
Bản điện ảnh: dàn cast quá gọi là ổn, đặc biệt là cả 5 nhân vật chính, nhạc phim hay hồi ức, cảnh phim đẹp đúng cái thời đầu thế kỷ 21 màu sắc đẹp nhưng mà vấn đề chính đó là quá ngắn >< ngắn đến mức thất vọng
vừa lên face thấy vivo up đã làm phim xong, xuống nghía cmt thì hầu như các bạn đều không thích hay rất ghét Trần Tầm nhưng mà đọc xong truyện mình lại thấy Trần Tầm chính là mẫu người mơ ước của mình, đặc biệt luôn ý, mỗi lần cậu quan tâm đến Phương Hồi hay 2 người giận dỗi nhau lúc học cấp 3 mình lại thấy tình cảm này rất đáng yêu và kể cả chuyện của đám bạn lúc đi học nữa vậy mà bản điện ảnh làm trong hơn 20 phút có phải quá ngắn không làm mình nhai đi nhai lại bài hát cả cái trailer toàn thấy cảnh cấp 3 thôi mà vào phim quá ngắn ý
Thích Trần Tầm lắm, đó chính là thời thanh xuân của bọn họ không thể thiếu những sai lầm cơ mà Sai không sao cả thật sự không sao cả mà
Mong nhiều người xem phim sau đó cũng tìm hiểu truyện và sẽ có suy nghĩ giống mình, cơ mà thích giai Bành Vũ Yến lắm nên mọi người coi nha, dù gần 2 tiếng ngắn nhưng vẫn như là chút tóm tắt vậy

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2015 22:02:57 | Xem tất
Cuối cùng dòng chữ xanh xanh yêu quí cũng đã hiện lên rồi hehe
Hàng ngày hàng giờ rảnh rỗi là lại click vào để xem đã có sub chưa. Giờ thì đã có rồi thật lòng cảm ơn st nhều nhiều lắm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2015 22:07:05 | Xem tất
lúc giới thiệu phim chả để ý gì ngoài đây là truyện và có anh Bành đóng phim
nhưng mà đến lúc xem thì lại thấy xúc động, mình chưa già đến thế nhưng cứ nghĩ mấy đứa trẻ tụi mình ăn chơi với nhau 7 năm trời rồi mỗi đứa 1 trg ĐH chả mấy đi với nhau nữa lại thấy buồn buồn ( năm tháng vội vã quá (
cảm xúc cao trào qua đi trở lại hiện thực, đoạn kết của phim vẫn làm mình không vui (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2015 22:07:29 | Xem tất
Huhu, cuối cùng cũng đã đợi được, hạnh phúc quá , cảm ơn subteam rất nhiều!
Lại được gặp Yến Yến rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2015 22:48:05 | Xem tất
Phim nhiều khen chê trái chiều nhưng phần OST quá đỉnh, cả bài của Vương Phi và Ngụy Thần, nghe thấm kinh khủng!
Đã down phim, mình thấy chất lượng hình ảnh này thì chỉ ở mức SD thôi chứ ko phải là HD, màu sắc rất nhợt nhạt và tối, hy vọng sắp tới sẽ có bản đẹp hơn!
Anyway, thanks ST đã vất vả!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2015 10:25:04 | Xem tất
thích nhất mối tình đầu và năm tháng vội vã của cứu bá đao trong số các ngôn tình. chờ mãi mới có sub. thạn sub team nha. BVY đóng trần tầm chuẩn rồi , cơ mà nghê ni không giống phương hồi mà mình tưởng tưởng lắm.
cơ mà dù sao cũng phải xem đã , vui vui

Bình luận

Cửu Dạ Hồi nhé, 2 tác giả này khác nhau, Cửu Bá Đao là nam mà  Đăng lúc 6-2-2015 01:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2015 11:55:12 | Xem tất
có sub rồi
từ trước đến giờ cực kì tin tưởng phim của Bành Vu Yến, chưa có phim nào của ổng mà chưa thấy hay . Người đâu mà đẹp với manly lạ lùng
cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2015 13:33:59 | Xem tất
Yeah yeah, ngày ngày vô page hóng sub, ngày ngảy mong ngóng nhìn hàng download xuất hiện hàng chữ xanh xanh, gcuoi61 cùng cũng đãả có sub rồihạnh phúc quá , cảm ơn subteam nhiều nhiều
Lại được gặp anh Bành rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2015 13:57:57 | Xem tất
không ngờ lại có nhanh như vậy
cảm ơn subteam đã vất vả và cho ra lò tác phẩm mà em  mong đợi từ lúc chưa ra rạp  :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách