Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Fleet of Time/ Năm Tháng Vội Vã/ 匆匆那年/Bành Vu Yến, Nghệ Ni, Ngụy Thần.../Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 21-12-2014 00:35:22 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng follow có tag cái vé xem fim hoàng phi hồng mà ổng chả like buồn thế.
Eddie nhìn trẻ đóng kiểu gì cũng ngon
Xem ảnh ông ý thì hớn đừng hỏi

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 23-12-2014 01:39:39 | Chỉ xem của tác giả
Đêm rảnh rỗi lượn vài vòng trên kites thấy cái này phải hóng hớt ngay )
Lót dép ngồi chờ phim mong là cái kết đừng buồn như bản truyền hình
Bạn Kiều Nhiên êu quý có cái kết hạnh phúc tí, cả cái truyện này thương mỗi bạn ý

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 24-12-2014 11:14:20 | Chỉ xem của tác giả
nghe bài hát thôi đã thấy da diết lắm lắm rồi :"< hóng phim xem rồi buồn nhớ thời gian luôn ôi sao cứ mấy cái thể loại như thế này là bài hát nào nghe cũng da diết kinh khủng thế nhỉ Mong phim đừng làm người xem thất vọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 24-12-2014 11:21:50 | Chỉ xem của tác giả
Đặt gạch hóng nào.
Mới xem Happy Camp gặp gỡ diễn viên phim này mà sốt hết cả ruột chờ phim.
Từ lúc xem xong Đại mạc dao, chả hiểu thao càng ngày càng iu bạn Bành Vu Yến, iu cả Trịnh Khải thông minh nữa, hóng hóng hóng         
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 24-12-2014 22:58:58 | Chỉ xem của tác giả
Kính gửi Ông già Noel !!!
Cháu biết dù cháu đã già chát rồi nhưng vẫn muốn có quà của ông già noel, cháu chỉ mong ông sớm gửi cho cháu món quà vietsub bộ phim " Năm tháng vội vã " , à nếu được cháu mong ông gửi luôn cả bản sub của Happy camp năm tháng vội vã. Cháu biết ông vất vả nhưng vì cháu trót yêu Bành đại ca nên cháu sốt ruột lắm. Ông yên tâm sau khi nhận đc quà cháu đảm bảo sẽ ngoan , nghe lời ông bà cha mẹ ))

Just for fun !! chúc mọi người giáng sinh vui vẻ. Lại đặt thêm 1 cục gạch nữa để hóng phim Sao cái chương trình Happy Camp ko làm engsub nhờ chán ghê. Mà mình thấy Happy camp đc vietsub khá nhiều nhưng chả có cái nào dính anh Bành ở đấy cả Ở vn fan anh ít quá, nhất là ở Kites lại càng ít, mà có khi có cũng là thành phần lực bất tòng tâm như mình nên chả có cái gì đc sub cả T.T sầu ơi là buồn

Bình luận

:(( chán ghê, fan anh ở bên tàu nhiều lắm mà chúng nó ko chịu engsub cho mình nhờ, quá đáng  Đăng lúc 25-12-2014 11:06 PM
Chưa có raw mà làm bạn ơi :D Đợi chờ vẫn là hạnh phúc <3  Đăng lúc 25-12-2014 10:41 AM
Mình cũng như bạn, rầu vì anh ít fan ở vn nên khó kiếm show của anh mà đc sub. Mình bik sub nhưng ko bik dịch nên cũng lực bất tòng tâm :(  Đăng lúc 25-12-2014 03:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 25-12-2014 03:18:02 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay Yến ca ra phim nhiều quá, bù lại cho hơn 2 năm chỉ mãi mê luyện tập thể lực và quay phim để cả đống phim dồn vào hết cuối năm lên thớt. Cơ mà mình thích Phim này bên Trung thấy hot lắm. Đứng đầu box office 2 tuần liền, tới h thì thu về được hơn 550 triệu NDT rùi (cũng là phim đầu tiên của Yến được cán mốc 500 triệu ) Chúc mừng đoàn phim NTVV với thành công ngoài mong đợi. Rất hóng phim để xem thế nào. Cám ơn subteam nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 25-12-2014 11:13:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích Yên cà, cũng rất thích Trịnh Khải ca, và Trần Hách ca.
Đã coi hết bản truyền hình phim này, nên cực kỳ muốn coi bản điện ảnh này.
Trong bản truyền hình thích nhất Kiều Nhiên nên hy vọng Kiều Nhiên trong bản diện ảnh không làm mình thất vọng vì tự nhiên sẽ có sự khắt khe chút trong nhìn nhận.
Mình rất ghét Phương Hồi nha. Cảm thấy cô gái như cô ấy thật không thể chịu đựng nổi. Cảm nghĩ cá nhân thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 25-12-2014 23:04:34 | Chỉ xem của tác giả
thienthanngoc gửi lúc 25-12-2014 11:13 AM
Mình rất thích Yên cà, cũng rất thích Trịnh Khải ca, và Trần Hách ca.
Đã coi hết bả ...

Lúc đầu mình cũng ko thích Phương Hồi, nhưng đọc xong truyện lại thấy thương cô ấy. Một con người chỉ mãi sống trong quá khứ sẽ chẳng bao giờ tìm thấy hạnh phúc ở nơi nào.
Cuối cùng mình cũng hy vọng cô ấy có thể dứt bỏ được quá khứ, dứt bỏ được Trần Tầm của những năm 18 tuổi để tìm cho mình hạnh phúc mới.
Nhưng tuyệt nhiên mình ko hy vọng người mang lại hp cho cô ấy lại 1 lần nữa là Trần Tầm, hy vọng là 1 người đàn ông khác, có thể là Kiều Nhiên hay một ai đó như Trương Nam thì tốt hơn.
Thật ra sau khi đọc xong truyện, cũng thấy lo lắng ko biết phim có truyền tải hết đc tinh thần của truyện ko, cũng có tà niệm muốn so sánh phim va truyện nhưng thấy phản ứng của người xem khá tốt nên cảm thấy lạc quan hơn hẳn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 25-12-2014 23:30:38 | Chỉ xem của tác giả
Mới quất xong Đại Mạc Dao cuồng Yến ca tới đỉnh điểm luôn... hic *thiệt ra mê ảnh hồi Thiếu Niên Dương Gia Tướng rồi*
Giờ thì đặt gạch, lót dép hóng ngày có sub thoai...
Vệ Vô Kỵ của tui, Thất Lang của tui... Yến Yến của tui *tim bay loạn xạ*

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 26-12-2014 16:39:53 | Chỉ xem của tác giả
Đợi mòn mỏi ấy
Lót dép ngồi hóng từng ngày :'<
Không biết bên Trung chiếu chưa mà sao giờ vẫn chưa thấy