Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Cuộc Chiến Người Tình Cũ/ Hàn Canh/ Diêu Tinh Đồng/Trịnh Khải/ Vương Lệ Khôn/ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 11-10-2014 23:15:45 | Chỉ xem của tác giả
Sao nhìn Diêu Tinh Đồng trong phim này xinh thế mà nhìn mấy bức ảnh đi tham dự liên hoan phim già thế nhỉ ><...Phim hay, nhẹ nhàng đúng phong cách tàu khựa...xem thư giãn giải tri rất được...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 12-10-2014 00:52:18 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, nhẹ nhàng mà nhiều ý nghĩa, đặc biệt là ost, nghe phê quá . Lâu lâu rồi mới lại xem phim TQ, ai dè chọn đúng phim hay .

P/S: Có đồng chí nào có ost phim này thì share mình với, thanks .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 12-10-2014 19:21:14 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay và ý nghĩa, Han Yeng diễn cũng tốt nữa.
Mong anh ngày càng có nhiều phim và gặt hái được nhiều thành công hơn nữa nha.
Thank team đã dịch phim, các bạn vất vả rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 19-10-2014 11:13:52 | Chỉ xem của tác giả
mềnh muốn tìm bài hát Han Geng hát trong film "cô gái ấy" (那个女孩)có ai giúp giùm đc hông ?! thankiu thankiu...

Bình luận

Nhạc mp3 nè: http://mp3.zing.vn/bai-hat/That-Girl-Nguoi-Con-Gai-Ay-OST-Tien-Nhiem-Dot-Kich-Han-Geng/ZW6ABEE8.html Video: https://www.youtube.com/watch?v=FTu-_PQ4uYQ  Đăng lúc 19-10-2014 06:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 27-10-2014 16:26:05 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim hay, đầy bất ngờ và ý nghĩa
Thật sự lúc đầu k tin tưởng diễn xuất của Han Geng lém. Bởi cái quan niệm, mấy idol nhà SM chả b diễn xuất. Nhưng hoàn toàn bất ngờ là Han cực hợp với vai diễn và diễn cũng k đến nỗi tệ tẹo nào
Kế đến là nội dung, bị lừa hoàn toàn bởi mấy lời comment và trailer nên nhận nhầm nữ chính là chị bạn gái yeu nhầm anh Han 14 năm. Nên đâm ra nghĩ phim thuộc loại SE, không khí đau thương và k cam lòng. Nên chả dám xem luôn
Nhưng đừng bị lừa, phim hài kinh. Hài từ cái đám cưới như show gala hài với bạn trai cũ vừa bựa vừa hài cho đến mấy màn giải quyết đám bạn gái cũ của a Han.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 28-10-2014 06:11:18 | Chỉ xem của tác giả
Thật ra coi phim này hơi ngán. Các mối quan hệ đến phát mệt.

Dù rằng mình rất thích Vương Lệ Khôn nhưng càng xem thì càng nản. Coi đc đến giữa thì đã tiễn luôn không lời từ biệt.

P/S: Không thích bạn gái của Hangeng, diễn tệ quá T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 29-10-2014 09:11:22 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu mới xem bộ phim tình cảm hay như thế này <3 Thanks subteam nhé!
Phim rất là xúc động lun, đoạn đầu cười bao nhiêu, đoạn cuối lại khóc bấy nhiêu hu hu
Cơ mà có ai biết bài hát trong phim ở phút 87 là gì không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 4-11-2014 08:39:05 | Chỉ xem của tác giả
ko biết diễn xuất của bạn Geng đến đâu rồi, nhìn cái poster thì trẻ trung thế kia mà xem đến trailer thì cũng già rồi đới. aix. mau mau kiếm một bạn trẻ như trên phim đi thôi :p
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 5-11-2014 15:31:52 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu mới xem phim TQ hay ghê.
Cả nhà cho em hỏi bài hát ở phút thứ 14:43 là tên là gì nhỉ?
Em bị mê bài "Nhớ em đêm nay" và bài đó ý.

Bình luận

đó là bài the night when i mis you của grady guan nhé, mình cũng bị nghiện bài đó  Đăng lúc 13-11-2014 05:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 9-11-2014 00:21:11 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay và ý nghĩa.
Ghét nhất cái cảm giác bên nhau, thân thiết, bạn bè, có một chút vượt quá giới hạn, nhưng k thể đến được với nhau ... 14 năm thầm lặng và giấu kín ~ mình vẫn thích cái kết của Han với cô bạn 14 năm hơn
Hàn Canh, diễn xuất quá tuyệt anh ạ. Thật tự hào khi thấy anh thành công ở quê nhà, trên con đường anh đã chọn :") lâu lắm mới đc nghe bạn ấy nói tiếng Hàn, dù chỉ là 1 đoạn nida ngắn ngủn ... nhớ lắm ấy ~

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Xem thêm bài đăng về phim tại: htt.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách