Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Café.Waiting.Love/ Cà phê, Đợi và Yêu/ Tống Vân Hoa, Bố Lỗ Tư, Lại Nhã Nghiên/ Vietsub SD+HD Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 12-10-2015 16:13:09 | Chỉ xem của tác giả
Cái đề với cái poster rất hợp với sở thích của mình, diễn viên lạ quá, nhưng cứ xem thử, dạo này cũng không có phim mới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 15-10-2015 15:59:07 | Chỉ xem của tác giả
biết đến phim này qua trang official trên FB từ năm ngoái mà bao lâu vẫn chưa thèm xem
tại có nghe phong thanh là dàn cast diễn tệ nên hơi bị đắn đó
chấm trước tác giả nguyên tác Cửu Bả Đao và chị Châu Huệ Mẫn đã
còn lại thì phải đợi xem xong mới cảm thán được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 1-11-2015 10:03:53 | Chỉ xem của tác giả
Bài viết hữu ích

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham -5 SPAM

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 6-11-2015 14:16:01 | Chỉ xem của tác giả
Hơi ảo nhưng cực lãng mạn. Hình ảnh bả chủ quán cà phê ngồi chống cằm, đôi mắt dõi về chốn xa xăm đẹp quá. Tình cảm từ hồi trẻ của họ cũng đẹp quá. Quán cà phê cũng đẹp quá. Xem xong, có lúc mình cũng tự nhủ:"Hay là ta cũng mở quán cà phê"

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 4-2-2016 00:08:55 | Chỉ xem của tác giả
Lượn tới lượn lui thấy phim này lâu rồi mà mãi chưa chịu xem vì đập vào mắt anh nam trên poster hổng có đẹp. Thế mà vô tình xem Thời đại thiếu nữ của tôi, mê tít em nữ chính, lại biết ẻm cũng đóng phim này, vậy là có động lực xem hẳn. Vào rồi mới biết phim này có cùng tác giả với You are the apple of my eyes => càng hào hứng xem. Tuy vậy xem rồi lại thấy ko hay bằng 2 bộ kia dù cũng có nhiều chi tiết cảm động và ý nghĩa, chắc do mình kỳ vọng quá nhiều. Nói chung phim này thuộc loại xem được, hài hước, nhẹ nhàng, ai mê cà phê xem càng hợp. Nhân vật Albus tạo hình khá là cá tính và ấn tượng nhưng phát triển tính cách ko đặc sắc lắm, làm mình cứ kỳ vọng. Tống Vân Hoa trong phim này tóc dài nên xinh hơn, nhân vật ở 2 phim cũng khá giống nhau. Bạn nam chính nhìn quen mắt cũng thấy có duyên, dễ thương! Cảm ơn subteam vì đã sub bộ này.

P/S: chưa thấy kites sub bộ Thời đại thiếu nữ của tôi (Our times). Phim này cũng hay lắm, trên mạng có mấy nơi sub rồi nhưng vẫn hóng hàng của kites vì sub của kites vừa chất lượng vừa đẹp!

Bình luận

Đòi sub cũng khéo lắm ha :3 Ưng :x  Đăng lúc 3-3-2016 04:02 AM
Đang làm bạn à, mới Tết ra, tháng Giêng là tháng ăn chơi mà bạn, ST đang đi quẩy loạn hết rồi :v  Đăng lúc 3-3-2016 04:01 AM

Rate

Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 2-3-2016 09:54:22 | Chỉ xem của tác giả
Tư Huỳnh lên phim xinh hơn trong tưởng tượng của mình, và A Thác thì ngược lại. Mình mới xem ngang đoạn Tư Huỳnh lần đầu gặp A Thác thì dừng. Hình như phim không giống trong nguyên tác lắm nhỉ, từ phần lời đồn về A Thác rồi tới cảnh A Thác mặc bộ đồ bơi ôm cây bắp cải đi giày patin bước vào quán cà phê... À nãy lượng tumblr có cái hình cưng nè, Vân Hoa đúng kiểu nữ sinh năng động rồi ấy nhỉ.

Rate

Thanh.Pham + 5 Ảnh đẹp quá

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 5-3-2016 16:30:43 | Chỉ xem của tác giả
Haizz, down film về từ rất lâu rồi, Phải nói là down xong cả năm mới xem
Cơ mà thất vọng tràn trề, nội dung phim quá nhạt và lộn xộn.
Ok, phần thiên thần gì đó ảo thật nhưng thiệt tình là xem xong không đọng lại gì trừ việc nghĩ nghĩ mình vừa xem cái quái gì vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách