Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Café.Waiting.Love/ Cà phê, Đợi và Yêu/ Tống Vân Hoa, Bố Lỗ Tư, Lại Nhã Nghiên/ Vietsub SD+HD Completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 27-6-2015 11:35:38 | Chỉ xem của tác giả
CỬu Bả Đao lam đạo diễn là phải đặt chân nhảy hố bằng mọi cách rồi. thix phim về những cặp tuổi trẻ đầy nhiệt huyết như thế này
hóng hóng hóng...ủng hộ hết mình :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 28-6-2015 10:01:38 | Chỉ xem của tác giả
Cửu Bá Đao à, chưa đọc truyện, nhưng chắc là hay
Chắc phải coi dép lào dép lê ở đâu lót hóng thêm bộ này, có thời gian kéo về xem
Nhiều phim ghê, phát hiện rằng không có thời gian để xem hết
Cảm ơn ST ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 19-7-2015 10:47:50 | Chỉ xem của tác giả
Café.Waiting.Love/ Cà phê, Đợi và Yêu/ Tống Vân Hoa, Bố Lỗ Tư, Lại Nha Nghiên/ Vietsub HD Completed

Have fun!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 20-7-2015 14:09:49 | Chỉ xem của tác giả
Phim hơi hư cấu tí, khác so vs truyện đã đọc
Những chi tiết đặc sắc của truyện đều k đc thể hiện rõ nét trong phim, thậm chí phim có nhiều cái làm hơi quá,
cơ mà vẫn hấp dẫn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 20-7-2015 15:06:17 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì cũng có vietsub của Kites sau bao ngày chờ đợi, dù rất hóng phim nhưng vẫn dặn lòng nhịn để chờ đợi đến cùng, không xem linh tinh, hehee .

Đọc truyện này của Cửu Bả Đao rất nhanh & rất thích, nhất là nhân vật Trạch Vu, chờ mãi một người mà trước mặt người ấy có thể uống ly cafe Kenya của riêng mình một cách tự nheien nhất mà không phải giả vờ ). Thích cả Albus nữa, xem trailer xong lại càng thích Albus của phim hơn, đẹp & lạnh lững lờ, đúng như trong hình dung của mình, chỉ chưa biết cả phim sẽ thế nào. Vẫn đang down dở, tối về xem phim, hi vọng sẽ mang được hết những A Thác, bà chủ, Trạch Vu, A Báo... ra ngoài đời thực thành công .

Cảm ơn subteam đã vất vả nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 21-7-2015 20:56:02 | Chỉ xem của tác giả

nhắc đến cửu bả đao là nhớ ngay đến you are the apple of my eyes
truyện này thì mình chưa đọc, nhưng mà tác phẩm được xuất bản gần đây của cửu bả đao cũng rất hay
nhạc phim này thì mình tình cờ nghe được nhưng mà cũng râts thích
lại thêm một phim nữa để đợi rồi <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 23-7-2015 10:38:42 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ bạn 1 cái!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 23-7-2015 16:27:36 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem hết phim, khá là hài, đặc biệt là mấy phần xã hội đen
nhìn poster thích ngay nam chính, đặc biệt là cái lúm đồng tiền nữa chứ, nhưng vào phim thấy mặc bikini thật là bựa, nhưng được cái dáng chuẩn
cái kết cũng bất ngờ nữa, tóm lại tks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 24-7-2015 10:51:57 | Chỉ xem của tác giả
vừa đọc truyện này xong nên khá hóng phim
tình cảm nhưng mà không sến súa hehe, các nhân vật khá có cá tính
cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 25-7-2015 18:39:42 | Chỉ xem của tác giả
Phim có nhiều điểm thú vị ngay tư đầu, quán cà phê đó có nhiều nhân vật lạ kỳ từ người pha chế cà phê ngang tàng cho gián vào ca phê đến chàng sinh viên đẹp trai và bà chủ quán bí ẩn.
Trong đó nổi bật nhất là A Thác anh có gan ăn mặc kỳ quái và hành động cũng kỳ quái luôn chỉ vì thua cá độ, đặc biệt là việc có thê lấy từ đầu của Tư Huỳnh lạp xưởng mới ngộ chứ.
Cuối phim thật là xúc động khi biết được sự thật về chàng sinh viên đẹp trai kia, thật là xúc động.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách