Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: atlibby
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Black Butler Live Action - Hiro Mizushima, Ayame Gouriki | Vietsub completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 10-11-2014 19:25:40 | Chỉ xem của tác giả
hơi thất vọng khi biết nhân vật chính là con gái, nhưng cũng ko sao vì chắc để kiếm được người giống ciel thì chắc bay qua Anh mà quay phim mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 30-11-2014 21:39:39 | Chỉ xem của tác giả
linhlinhlala gửi lúc 10-11-2014 07:25 PM
hơi thất vọng khi biết nhân vật chính là con gái, nhưng cũng ko sao vì chắc để kiếm  ...

chuẩn cơm mẹ nấu rồi cậu ạ, me cũng rất thất vọng Cơ mà phải nói rằng Hắc quản gia mang đậm chất SA nên nếu để nguyên thì phải để rating 16+ mất

Lúc đầu thì mình rất tò mò vì cái tên. Sau đó dù đã đọc sơ lược nội dung vẫn chỉ thấy hơi quen thôi, mãi đến khi ngó thấy cụm Sebastian cùng đoạn 'lấy mất linh hồn' mình mới ngớ ra. Và phải đến lúc nhìn thấy cái ảnh thì mới nhận ra đc. Lol. Cái bịt mắt không hề được thay đổi. Bé Ciel đeo thì quá dễ thương rồi cơ mà một cô gái đeo cái đó thì trông có vẻ hơi 'gấu'
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 8-12-2014 23:58:10 | Chỉ xem của tác giả
uhu, sao Ciel đâu rồi, sao lại có em nữ giả nam thế này, thiệt là tan nát trái tim mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 16-12-2014 02:01:20 | Chỉ xem của tác giả
ý chà chà, cái thể loại như này thì Nhật làm hay lắm đây, tải về gấp thui
hơn nữa giai xinh thế này mà ko down thì mất ngủ là cái chắc rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 12-1-2015 18:50:00 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này nhiều phim hot quá nhỉ?
Không biết có đủ thời gian để cày mấy phần  hot hot này không
Có lẽ là phải chờ đến Tết mới đủ thời gian @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 16-1-2015 22:32:40 | Chỉ xem của tác giả
Chắc tui chớt với anh nam chính mất
Phải công nhận phim hay thật, xem lại mấy lần rồi mà không thấy chán, cảm ơn subteam nhiều lắm í
Mà bài hát cuối phim cũng hay nữa chứ. Nói chung là trên cả tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 5-4-2015 17:07:51 | Chỉ xem của tác giả
mọi người tải về đừng xoá seed nha,  tải chậm quá mức, kéo từ sáng giờ có 20%
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 21-4-2015 09:43:14 | Chỉ xem của tác giả
movie thu hút, kỹ xảo, kỹ năng diễn xuất hành động ok. Nhân vật quản gia Sebastian khá giống với nguyên tác trong manga. Điều mình băn khoăn duy nhất là 'cậu chủ'... nữ ư???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 26-5-2015 15:56:21 | Chỉ xem của tác giả
Lúc có tin làm LA là mình đã tâm niệm xem để giải trí chứ khống thể nào hay như manga được, quả nhiên đã được chứng thực sau khi xem xong phim. Anh Hiro khá hợp hình tượng vai quản gia dù mình không thích kiểu tóc. Vụ chuyển đổi giới tính với gái giả trai mình không ý kiến nhiều có điều lắm lúc thấy Ayumi diễn chưa đủ độ cool. Rin thì tàm tạm, đoạn đấu súng ngầu ra phết, còn Undertaker thì chỉ biết khóc thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 9-6-2015 21:20:23 | Chỉ xem của tác giả
ngay từ cảnh đầu tiên mình đã nghĩ " Sao xinh gái thế này, đáng nhẽ phải là con trai chứ?", sau khi xem được một lúc mới biết là nhân vật Shiori này là nữ nhưng phải cải trang thành nam để có thể điều hành tập đoàn, cũng cực khổ thật, còn bé thế mà đã phải chịu nỗi đau của trẻ mồ côi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách