Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014 BL Movie] No Touching At All/ Doushitemo Furetakunai - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 28-12-2015 22:34:54 | Chỉ xem của tác giả
Phim nhẹ nhàng, sâu lắng, không phải kịch tính hay gì hết. Không có lời thoại sâu sắc, mọi thứ tự nhiên, trầm lặng đến ngỡ ngàng ((
Cảm ơn subteam vì đã đem đến một bộ phim tuyệt vời. Mong subteam hãy làm thật nhiều phim BL nữa nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 28-12-2015 23:46:05 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm rồi k có xem BL thanks subteam ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 29-12-2015 22:49:15 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 30-12-2015 21:59:31 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thật tốt quá, dạo này mình đang hoang mang giữa hằng hà sa số thể loại phim đây, nhiều quá không biết nên xem cái gì, đắn đo mãi không dám chọn bừa vì sợ nhảy trúng hố xóc óc hay cẩu huyết nữa thì khốn... Mới vào trang chủ Kites thấy phim thế là nhảy vào đây liền luôn nè, xin cảm ơn subteam nhiều ạ, chúc subteam càng ngày càng phát triển ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 1-1-2016 18:50:23 | Chỉ xem của tác giả
Phim của má Yoneda, cơ mà xem xong thà xem manga còn hơn, em uke của má Yoneda đâu có ỏng ẹo tới như vậy TT_TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 7-1-2016 19:29:00 | Chỉ xem của tác giả
BL kìa bạn không hủ nhưng nhìn cast đẹp trai dễ thương quá nên quyết nhảy hố, biết đâu đầu năm nay lại thành hủ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 9-1-2016 18:40:00 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên dịch phim Nhật, lại là phim boy love.
Mình chỉ thích xem phim Hàn, nên khi xem phim này thấy nhịp độ phim quá chậm, cung bậc cảm xúc cũng quá trầm, nói túm lại coi mà cứ sốt cả ruột.
Kites mình cũng phải theo kịp trào lưu chứ nhỉ. Dù có là hủ hay không thì phim hay đều nên xem. Tình yêu thì phân biệt giới tính gì đâu nhỉ!
Làm phim xong không dám vào thớt xem vì sợ ít người xem thì mình đau lòng á. Nhưng thấy được 3 trang ủng hộ của các bạn thế này mình cũng thấy vui rồi.
Cám ơn cả nhà nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 10-1-2016 20:40:32 | Chỉ xem của tác giả
Chà tình cảm của Shima và Toga cũng nhiều cung bậc như các câu chuyện nam nữ khác.
Trong phim nhân vật Shima có nội tâm luôn bị dằng xé và đấu tranh rất dữ dội vì tình cảm của anh dành cho Toga.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 12-1-2016 19:54:00 | Chỉ xem của tác giả
vậy là manga này cũng thành phim ùi à!!!hờ hờ hờ.cp này jko phải dễ thương bình thường đâu. CẢm ơn sub team vì đã dịch nha!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 23-1-2016 22:40:01 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi chút. Sao mấy file trên mình load về xem phim đều ko có tiếng vậy các bạn?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách