Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Bên nhau trọn đời - Chung Hán Lương, Đường Yên [Vietsub 36 Special END] ~ "Thời tiết đẹp như vậy, thích hợp để ra ngoài, thích hợp để chụp trộm, thích hợp để… bên nhau trọn đời.”

[Lấy địa chỉ]
41#
 Tác giả| Đăng lúc 12-6-2014 11:15:23 | Chỉ xem của tác giả
Trong lần đầu chính thức gặp gỡ này, Chung Hán Lương đã tặng Đường Yên 1 sợi dây chuyền và tự tay đeo cho cô

Còn Đường thì tặng Chung ca 1 cái ví tiền

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
 Tác giả| Đăng lúc 12-6-2014 13:13:56 | Chỉ xem của tác giả

Cặp đôi Mạc Sênh - Dĩ Thâm

cre: sina
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
 Tác giả| Đăng lúc 12-6-2014 13:15:38 | Chỉ xem của tác giả
Đường Yên

sina
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
 Tác giả| Đăng lúc 12-6-2014 13:16:44 | Chỉ xem của tác giả
v
Chung Hán Lương

Đạo diễn Lưu Tuấn Khải

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
 Tác giả| Đăng lúc 12-6-2014 13:19:19 | Chỉ xem của tác giả

Chung Hán Lương tặng dây chuyền " You are my sunshine" cho Đường Yên.

Cùng nhau bỏ bao thư vào thùng.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 12-6-2014 19:50:54 | Chỉ xem của tác giả
Riêng mình thấy tuy chị Đường mang giày cao gót nhưng Chung Ca vẫn cao hơn chị thế chứ.
Chung Ca cao 1m83 Đường cũng hơn 1m7 còn mang giày cao gót nữa .
Vào phim là bỏ cao gót hết Chung Ca còn cao ngời ngợi hơn.
Nhìn anh chạy show quảng bá phim khắp nơi , anh trông gầy hẳn tội quá nhưng cái vẻ đẹp trai vẫn còn đấy ^0^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 12-6-2014 20:20:15 | Chỉ xem của tác giả
Chung Hán Lương, Đường Yên cùng nhau có mặt tại buổi họp báo “Hà Dĩ Sênh Tiêu Mặc” (You’re my sunshine), tái hiện tiểu thuyết mạng kinh điển

Hà Dĩ Thâm mà Chung Hán Lương thủ vai đã từng được cư dân mạng bình chọn là “nam chính hấp dẫn nhất trong tiểu thuyết”. Đối với lời mời hợp tác lần này, đội ngũ của Chung Hán Lương vô cùng chuyên nghiệp và thận trọng, sau khi đọc kĩ kịch bản và nhiều lần trao đổi với đạo diễn Lưu Tuấn Kiệt, Chung Hán Lương đã có lòng tin tiếp nhận thử thách, toàn tâm toàn ý đầu tư tạo dựng nhân vật kinh điển này, một lần nữa không chỉ hoàn thành sự tôi luyện đối với một diễn viên trưởng thành, mà đó còn là sự đền đáp đối với những “fan” yêu thích tác phẩm này.  

Khi nhà sản xuất thu thập ý kiến các bên như phát hành, truyền thông, khán giả, Đường Yên được rất nhiều người yêu mến nên luôn là lựa chọn hàng đầu. Nhà sản xuất một lần nữa có may mắn hợp tác với studio của Đường Yên, cùng cố gắng thể hiện một cách hoàn mỹ “Hà Dĩ Sênh Tiêu Mặc” trước khán giả.  

“Hà Dĩ Sênh Tiêu Mặc” là tác phẩm hợp tác đầu tiên giữa Chung Hán Lương và Đường Yên, sự hợp tác đầy mới mẻ mang đến những ý tưởng mới và sự mong đợi cho họ về hình tượng được xây dựng sắp tới trên màn ảnh. Hai người cũng thẳng thắn cho biết lần hợp tác này khiến họ cảm thấy hiếu kì và cả lo lắng nữa.

Để truyền tải một cách nguyên vẹn “Hà Dĩ Sênh Tiêu Mặc”, đồng thời cũng có thể tối đa hóa việc hoàn thành chuyển đổi tốt hình ảnh từ trong sách ra tới đời thực, tác giả Cố Mạn đã bắt tay hợp tác với biên kịch Mặc Bảo Phi Bảo của “Bộ Bộ Kinh Tâm”.

Được biết, Cố Mạn đã bổ sung thêm những tình tiết, chi tiết đẹp và lời thoại trong câu chuyện cho bản phim truyền hình, khơi gợi sự đồng cảm của khán giả. Để thu thập đầy đủ ý kiến của độc giả và khán giả đối với “Hà Dĩ Sênh Tiêu Mặc”, biên kịch và nhà sản xuất cũng rất tôn trọng sự mong đợi của người hâm mộ đối với việc chuyển thể tác phẩm, bộ phim này cũng sẽ tương tác đầy tính sáng tạo với khán giả về kịch bản, tạo ra cuộc tranh luận sôi nổi của cư dân weibo. Ý kiến của khán giả sẽ được tôn trọng và tiếp thu, mọi người sẽ cùng chung tay tạo ra “Hà Dĩ Sênh Tiêu Mặc” quan trọng nhất.

Clip buổi họp báo( 28p10s)

Nguồn :http://www.sxdaily.com.cn/n/2014/0612/c73-5450626.html
http://www.4hw.com.cn/yule/dalu/34700.html

Lược dịch : [email protected]

Bình luận

Ôi, bài hát nhạc giới thiệu phát trên slide hay quá, mong rằng đó là nhạc phim, hóng chết mất thôiiiiiiiiiiiiiiiii !!!  Đăng lúc 23-6-2014 11:12 AM
cảm ơn bạn !  Đăng lúc 13-6-2014 05:58 PM
nghĩa là "tại sao cây tiêu cứ mãi im lặng"  Đăng lúc 13-6-2014 10:00 AM
Tại em không hiểu từ Tiêu có nghĩa là gì ? ^0^  Đăng lúc 12-6-2014 10:50 PM
tên nguyên gốc của truyện và phim là thế, về VN mới lấy là Bên nhau trọn đời  Đăng lúc 12-6-2014 08:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 14-6-2014 09:59:43 | Chỉ xem của tác giả
Ngày trước nghe đâu là bản điện ảnh, thấy dàn diễn viên được đề cử, quả thật không bao giờ nghĩ anh sẽ tham gia đóng.

1 năm anh thường 2 bộ cổ trang, 2 bộ hiện đại các kiểu, lúc nào cũng bận xoay như chong chóng, thiết nghĩ chắc anh sẽ không đóng 1 nhân vật trong tiểu thuyết ngôn tình nữa.

Ai ngờ đâu hôm công bố bất ngờ vô cùng. Hà Dĩ Thâm là nhân vật nam trong ngôn tình mà mình thích nhất, cũng như BNTĐ là quyển ngôn tình chắc k quên được (do là quyển ngôn tình đầu tiên đọc trong đời) .

Với bản thân mình Chung ca như một nhân vật trong ngôn tình vậy. Chăm chỉ, hết mình cống hiến cho từng vai diễn. Vai nào cũng có sự nghiên cứu và đầu tư kỹ càng. Cuộc sống không scandal, rất hiểm khi lên báo chí nếu không phải là quảng bá cho phim. 1 năm cứ đều đăn 4,5 bộ phim.

Có điều làn da của anh vẫn nâu nhá, hậu quả của việc đóng Tân Thiên Long + Thập nguyệt vi thành đây mà.

Aigoo, dù sao cũng không phải 1 nhân vật ngược. Nếu không thì bất công cho anh già quá đi

Bình luận

mình cũng giống bạn , quá bất ngờ khi anh đóng HDT , anh đóng Luc Lệ Thành là mãn nguyện lắm rồi !  Đăng lúc 14-6-2014 12:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 14-6-2014 12:47:41 | Chỉ xem của tác giả
ối dời ơi!cái poster fim đẹp quá trời luôn ý!
Bên mương 14 cứ kêu fan lo ngại vẻ đẹp của Đường Yên khá sắc sảo nên k hợp với các cảnh đóng là sv; nhưng khi ròm cái poster này mình thấy khá ổn mà!
Chị Đường ròm mặt vẫn còn ngây thơ lắm ý!
mong ngóng; mong ngóng

Bình luận

chưa có poster mà, fanmade thôi bạn :P  Đăng lúc 14-6-2014 11:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 15-6-2014 01:16:37 | Chỉ xem của tác giả
Hôm rồi nằm mơ thấy lão Chung bảo "Thật ra anh cũng ko muốn đóng Hà Dĩ Sênh Tiêu Mặc đâu, tại motip cũ quá rồi..." Chết cười, dạo này bị tự ám ảnh sinh ảo tưởng nặng

Nghe nói ca nhận lời đóng Hà Dĩ Thâm mình liền lục truyện đọc, phải nói sao nhỉ, truyện rất dễ đọc, dễ cảm nhưng nói thế nào nhỉ, ngôn tình đầu tiên mình đọc là "Gửi Thời Thanh Xuân Đã Qua Của Chúng Ta", những bộ đọc sau đó cũng chỉ phức tạp hơn chứ ko bớt, cho nên Bên Nhau Trọn Đời cứ có cảm giác quá đơn giản, quá nhanh, quá dễ dàng, đọc xong cứ trôi tuột đi mất, tất nhiên nhẹ nhàng cũng có cái hay của nhẹ nhàng nhưng thật sự ko nhiều ấn tượng. Cho nên mình cũng ko mong Chung ca nhận lời chút nào nữa và cứ bị ám ảnh chuyện này mãi, đến mơ cũng thành ra như thế

Cũng nghe nói lần này tác giả Cố mạn đồng chấp bút kịch bản, mà lại kịch bản phim truyền hình nữa, có lẽ sẽ có thêm nhiều tình tiết hơn. Nói đi cũng phải nói lại, thêm nhưng mà cũng vừa vừa thôi nhỉ, như Best Time, mình biết phim rất có tiếng vang, không thể phủ nhận, cứ nhìn sau Best Time, đến cái lũ ngơ trên mương 14 cũng phải phát cuồng vì anh là biết, nhưng đối với mình những đoạn chế thêm của Best Time đều đã làm hỏng tinh thần của tác phẩm, của nhân vật mất rồi.

Nói đến Đường Yên, mới hôm trước mình còn rất rất thích Đường Yên nhưng hôm nay bị đám fan của nàng dội cho vài gáo đến giờ tạm thời ko muốn nói tới nàng nữa.

Còn Chung ca thì khỏi nói, tất cả diễn viên trên đời này mình tin tưởng nhất là anh ấy. Từ lúc chưa phải là fan, nhưng xem anh diễn bất cứ 1 vai nào, chưa bàn có hay hay không nhưng mình đã luôn nhìn thấy nhiệt tình anh dành cho nhân vật đó, bộ phim đó, diễn xuất của anh lúc nào cũng có lửa. Sau này khi biết những hy sinh, những chăm chút của anh cho mỗi nhân vật, lúc đó mình đã chắc chắn chẳng có diễn viên nào tâm huyết được đến thế. Tuy nhiên, 1 bộ phim thành công hay ko, ko phải chỉ mình anh nỗ lực, mình anh xuất sắc mà được, "Hà Dĩ Sênh Tiêu mặc" của anh lần này hy vọng suôn sẻ thuận lợi.

Bình luận

chuyện này cũng bình thương thôi các ss à , chỉ mong các ss đừng vì fan mà ko thích luôn diên viên , họ đã hợp tác rồi chúng ta cùng nhau ủng hộ đê  Đăng lúc 16-6-2014 07:49 AM
Hic e nghĩ chắc cũng có vài fan Đường nói a Chung ko hợp và ngược lại cũng sẽ có vài fan a Chung sẽ nói Đường ko hop với a ấy  Đăng lúc 16-6-2014 07:47 AM
Hơn nữa mình cũng ko nghĩ mình đã nói gì đụng chạm, mình cảm thấy ko vui nhưng mình cũng ko nói là ghét ĐY, cũng ko chê bai, chỉ là tạm thời ko muốn nói nữa thôi.   Đăng lúc 16-6-2014 12:48 AM
xin lỗi, ko xứng với Đường Đường, mình ghi sai. Mình nghĩ nếu bạn nghe ai đó nói về ĐY như thế chắc bạn cũng thấy như bị dội gáo nước lạnh thôi.  Đăng lúc 16-6-2014 12:46 AM
là mình thấy 1 vài bạn fan ĐY ở các diễn đàn khác nói rằng Chung ca ko xứng với bạn ấy, mình nhưng người yêu quý Chung ca đều sẽ thấy bất bình thôi.  Đăng lúc 16-6-2014 12:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách