Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sam
Thu gọn cột thông tin

[2014] Bên nhau trọn đời - Chung Hán Lương, Đường Yên [Vietsub 36 Special END] ~ "Thời tiết đẹp như vậy, thích hợp để ra ngoài, thích hợp để chụp trộm, thích hợp để… bên nhau trọn đời.”

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-10-2018 07:59:02 | Xem tất
minhtriet910 gửi lúc 12-3-2018 12:47 AM
mình có link fshare của bộ này,bạn nào ko down dc trên này thì gửi email qua cho mình nh ...

ban oi gui cho minh xin link voi: [email protected]. Cam on ban nhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-10-2018 19:04:19 | Xem tất
mình có link fshare của bộ này,bạn nào ko down dc trên này thì gửi email qua cho mình nh ...

Bạn cho mình xin link down film với ạ
Email của mình: [email protected]
Mình cảm ơn bạn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2018 00:38:39 | Xem tất

Bạn ơi, cho mình xin link phim này với nha, email của mình : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-1-2019 22:18:00 | Xem tất

Bạn cho mình xin link down nhé. Email mình là [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2019 09:53:08 | Xem tất

Cho mình xin link với. [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2019 01:06:47 | Xem tất
Xin cảm ơn Subteam rất nhiều. Bộ film này thật sự tuyệt vời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2019 20:32:40 | Xem tất

ban cho m xin link voi. cam on nhieu nha. Email cua minh: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-7-2019 07:18:20 | Xem tất
Phim này mình xem cách đây vài năm rồi, từ hồi mới ra phim. Nói chung là xem phim vì tò mò, vì rất thích truyện gốc nên muốn mục sở thị phim dựng ra sao. Xem xong thì hơi thất vọng vì ko được như kỳ vọng khi đọc truyện. Diễn xuất của 2 cặp đôi lúc trẻ và thời hiện tại vênh nhau quá. Cá nhân mình thích cặp đôi lúc trẻ, nam chính diễn hơi cứng chút, chưa đạt được đến khí chất nam chính trong truyện nhưng nói chung là tàm tạm; nữ chính Ngô Thiến diễn ok, sinh động và nhìn rất dễ thương. Sau này khi xem lại phim, mình toàn tua đến những cảnh cặp đôi thời trẻ diễn để xem vì ấn tượng lãng mạn, dễ thương mà họ mang lại. Còn cặp đôi diễn thời hiện tại là Chung Hán Lương và Đường Yên thì thật sự khó tả. Chung Hán Lương diễn được, nhưng ko thể bù đắp nổi cho sự cứng nhắc một màu của nữ chính Đường Yên. Chưa bao giờ gặp 1 diễn viên nào diễn chán như Đường Yên. Báo chí hay chê mấy người như Phạm Băng Băng, Dương Mịch...nhưng mình thấy mấy người này diễn còn có hồn hơn Đường Yên. Chả hiểu sao người như Đường Yên lại được gọi là diễn viên nhỉ? Xem phim mà thất vọng toàn tập với diễn xuất của nữ chính này. Đáng lẽ diễn viên thế này người hâm mộ ở TQ phải tẩy chay mới đúng. Toàn phim mà Đường Yên diễn chỉ có duy nhất 1 biểu hiện nét mặt, đơ như cây cơ, xem mà muốn đập màn hình, làm hỏng cả tác phẩm hay của tác giả. Sẽ chẳng bao giờ mất thời gian xem phim nào của nữ chính này nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2019 16:38:22 | Xem tất
Lương giống với Thâm trong truyện kinh khủng
mà đặc biệt bộ này mình thích bạn đóng vai MS lúc nhỏ :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-11-2019 08:37:03 | Xem tất
nói chân tình là không hài lòng với diễn xuất của Đường Yên trong phim này, đơ cực kỳ luôn. Anh Chung Hán Lương thì diễn xuất tốt hơn nhưng kiểu tóc của anh kì quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách