Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
Thu gọn cột thông tin

[2014] Bài hát hay của Trung Quốc / Sing my song | Dương Khôn, Thái Kiện Nhã, Châu Hoa Kiện, Lưu Hoan [Vietsub E11 End]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-5-2014 08:03:02 | Xem tất
Update tập tiếp theo đi bạn ơi, xem hay quá trời lun Hay hơn mấy chương trình ca nhạc việt nam hàng chục hàng trăm lần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2014 10:00:17 | Xem tất
Muốn xem show này từ lúc xem được mấy cái MV vietsub của bạn Thiên Nguyệt Phong trên youtube. Rất thích bài Vén rèm châu, Mẹ cô ấy không thích tôi, Họa với Xướng Niệm Ái. Tìm channel của show này trên youtube nhưng chả hiểu gì =-=
Mình đã tải về nhưng mới xem hết tập 1. Hình như đây mới là vòng 1 thôi chứ chưa sang vòng 2? Mình rất mong đợi được xem tiếp. Cảm ơn subteam rất nhiều.
Mình tải bằng torrent và thấy khá nhanh, nên vẫn giữ seed. Mình nghĩ thời gian đầu khi show mới ra thì cứ để lên torrent cho nhanh. Đằng nào subteam cũng up lên cả các trang trung gian rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2014 21:27:04 | Xem tất
Đang trông ngóng bài 4 có bài " Xướng niệm ái" quá! Ba tập vừa rồi vẫn hay nhất là tập 1. 2 tập vừa rồi chưa thấy ai có vẻ trội hẳn lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-5-2014 14:47:37 | Xem tất
Sing My Song - E04 - HD

Thumb:

Have fun.!!!

Bình luận

huhu yêu nhất luôn <3 <3 <3  Đăng lúc 5-5-2014 08:29 PM
Cảm ơn subteam nhiều. Show này có bao nhiêu tập và bên TQ đã kết thúc chưa hả bạn?  Đăng lúc 5-5-2014 05:18 PM
vivo chưa có ta :((  Đăng lúc 5-5-2014 04:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-5-2014 21:30:54 | Xem tất
xem xong tập 1 mà ngất ngây con gà tây

cái bài vén màn châu với cái bài thư tình người ca sĩ reply chắc vài chục lần 1 ngày mà cảm xúc nó vẫn dào dạt như  lần đầu, công nhận ko phải cứ china là dở, là chê.

Thanks subteam nhiều nhé! <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-5-2014 08:40:07 | Xem tất
Thank subteam. Mình thường chả bao h coi mấy chương trình ca hát (từ VN cho tới Âu Mỹ). Vậy mà tình cờ thế nào xem chương trình này rồi đỗ lun. Lần đầu tiên xem ca nhac mà lúc thì thấy nỗi cả da gà, lúc thì rơm rớm nước mắt. Thật sự rất đáng xem!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-5-2014 11:20:30 | Xem tất
càng xem càng hay, càng nghe càng nghiện là sao

càng về sau, ct càng hay, bài hát cũng tăng thêm level mới

bài thứ nhất làm liên tưởng đến bài thơ "Nhớ rừng" của Thế Lữ, lời bài hát hay và ý nghĩa quá.

bài thứ 2 nhộn thật, bảo vệ môi trường luôn

a chàng nói ngọng dễ thương quá

bài "chim xám" mang phong cách rock nghe khoái, trăn trở, da diết quá.

chú Liễu Trọng Ngôn đúng là thiên tài, ko ngờ chú ấy sáng tác bài "Hồng Đậu"- bài hát quá hay luôn.

ko thể bỏ sót "Họa" của Triệu Lôi được, đúng như Lưu Hoan laox sư nói, ca từ thật sự hoàn mỹ, như 1 bức tranh đẹp nhưng lại toát lên sự cô đơn, khao khát sự ấm áp. bài này càng nghe càng thấm, nhất là đoạn tiếng sáo bắt đầu nổi lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-5-2014 11:53:47 | Xem tất
Càng nghe càng thích.
Rảnh là chạy vào đây hóng sub, rồi lại chạy qua youtube nghe.
Hix, hay quá đi mất, nhất là sau các bài hát lại đc phối lại
Thích team chú Kiện với Dương Khôn quá, nghe mà sởn hết gai ốc
Thanks subteam đã dịch show này nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-5-2014 16:31:59 | Xem tất
Tại sao Kites nhà mình ko up lên youtube cho tiện ạ
Như bạn Thiên Nguyệt Phong hay Lam Trần ấy

Mình đã reup 4 phần lên youtube, mong bạn bmwx1ilu ko thấy bất tiện
http://youtu.be/EVlZ-j233-8
http://youtu.be/k3NA3LyqaOw
http://youtu.be/4ErUfiSQbEc
http://youtu.be/lLQImwMO2fw

Bình luận

Thanks bạn nhìu hí :)  Đăng lúc 8-5-2014 10:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-5-2014 19:26:34 | Xem tất
xem được mấy bài trên youtube nghe hay dã man... thấy subteam làm mà sướng down về xem môt lèo luôn, cảm ơn subteam nhiều, ủng hộ ủng hộ
xem mới thấy còn nhiều bài hay mà không biết, chú Châu Hoa Kiện nhiều lúc cũng đáng yêu lắm nha
tập 4 thật sự là shock khi biết chú Liễu Trọng Ngôn sáng tác "Hồng Đậu", "Duyên Phận Bỏ Lỡ" hay lắm ạh, chú đúng là thiên tài ẩn dật
không biết bài "Xướng Niệm Ái" ở tập mấy nhỉ? mình thích chị Hồ Sa Sa nhất trong mấy nhạc sĩ nữ, bài hát cũng hay, từ lúc biết xong nghe suốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách