Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: kidthuy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014 - Album] TIMING - Korea

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 14-7-2014 06:33:12 | Chỉ xem của tác giả

cre: hyunniepexers
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 14-7-2014 06:34:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 14-7-2014 06:35:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 14-7-2014 06:37:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 14-7-2014 06:39:21 | Chỉ xem của tác giả

cre: tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 14-7-2014 12:32:12 | Chỉ xem của tác giả
Thứ tự xếp hạng trên trang Olleh ngày 11.07.2014

cre: as tag
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 14-7-2014 12:33:47 | Chỉ xem của tác giả
Vtrans lyric : NOTHING ON YOU

(Album TIMING - Kim Hyun Joong)

-

Không có gì trong em, ngoài tôi
Không có gì trong tôi, ngoài em
Hỡi người yêu

Bất cứ khi nào tôi gặp khó khăn
Tôi không hề biết rằng
Em đã luôn luôn bên cạnh tôi.

Với trái tim biết ơn của mình
Tôi sẽ gửi đến em
Bài hát này tôi sẽ hát bằng trọn con tim mình

Tình yêu với em, yêu em, yêu em
Em đang ở ngay đây, bây giờ
Em là một cô gái tốt, em thật xinh đẹp

Chờ đợi đến khi chúng ta có thể tỏa sáng
Vì trái tim chúng ta đập cùng nhịp với nhau

Em yêu, với tôi, chỉ có mình em
Chỉ có em luôn bên cạnh bảo vệ tôi
Một con người tuyệt vời
Người con gái luôn chỉ hướng nhìn về tôi
Tôi sẽ không bao giờ lãng quên em, bởi vì em là tất cả đối với tôi.

Luôn bên cạnh tôi
Nụ cười em luôn dành cho tôi
Cám ơn vì em đã yêu tôi, vì em chỉ nhìn duy nhất một mình tôi.

Cám ơn em vì đã yêu tôi, luôn nhìn về phía tôi
Thật tốt vì tôi luôn nhớ rằng, khi tôi cảm thấy cô đơn,
Khi tôi cố chấp, chìm đắm mình trong cảm giác trống rỗng
Em đã luôn bên cạnh an ủi tôi
Bàn tay em đặt lên tôi, vỗ về tôi
Nhờ có em, tôi trở thành một người tốt hơn
Thậm chí tôi cho rằng, tôi vì em đã trở thành một người đặc biệt
Tất cả mọi thứ tôi làm,
Là nhẹ nhàng giữ lấy em, không đánh mất.

Em đang ở ngay đây, bây giờ
Em là một cô gái tốt, em thật xinh đẹp

Cám ơn em vì thời gian em bên tôi
Đã cùng tôi đập chung một nhịp tim

Em yêu, với tôi, chỉ có mình em
Chỉ có em luôn bên cạnh bảo vệ tôi
Một cô gái tuyệt vời
Người con gái luôn hướng nhìn về tôi
Tôi sẽ không bao giờ lãng quên em bởi vì em là tất cả đối với tôi.

Luôn bên cạnh tôi
Nụ cười em luôn của riêng tôi

Vâng, cô gái đáng yêu của tôi

Cho đến hơi thở cuối cùng (của trái tim tôi)
Tôi sẽ luôn mỉm cười hạnh phúc bên em (bằng tất cả trái tim)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 14-7-2014 12:35:20 | Chỉ xem của tác giả
[11.07.14] Phỏng vấn với Ginie : 600KRW – Điều kỳ diệu với Hyun Joong

Q: Anh hãy gửi lời chào đến fan hâm mộ thông qua Genie đi, cũng lâu rồi phải không anh Hyun Joong? Bây giờ hãy gửi lời chào đến họ đi~
A: Xin chào mọi người. Tôi là Kim Hyun Joong, chào mừng tất cả các bạn với album 'TIMING' mới của tôi. Rất vui được gặp lại các bạn.

Q: Cũng đã lâu rồi từ khi anh quay lại sân khấu với tư cách là 1 một ca sĩ há, anh có khỏe không?
A: Đã gần 1 năm từ khi tôi phát hành 'Round 3' vào tháng 7 năm ngoái, và sau đó tôi đã tham gia đóng phim truyền hình 'Inspiring Generation', tiếp đó là phát hành đĩa đơn thứ 4 tiếng Nhật và cùng với gặp gỡ người hâm mộ Nhật Bản. Còn gần đây, tôi đã bắt đầu tour biểu diễn vòng quanh thế giới qua 7 nước, gồm 11 thành phố, với buổi diễn đầu tiên ở Seoul tháng trước.

Q: Anh hãy vui lòng giới thiệu album 'TIMING' mới của mình~
A: Sắp kỷ niệm 10 năm, kể từ khi tôi ra mắt. Tôi nghĩ đây là thời điểm cho tôi, người đã 29 tuổi, sắp xếp lại các kế hoạch và sẳn sàng cho một sự bắt đầu mới. Để có thể thử nghiệm thể loại âm nhạc mà nhiều người yêu thích nhất, tìm ra nó là gì, album lần này là sự kết hợp của 2 ý tưởng đó.

Q: Album này bao gồm nhiều thể loại nhạc, có phải điều này cũng phản ánh thể loại nhạc của Kim Hyun Joong không?
A: Thay vì chỉ tập trung cho 1 thể loại nhạc, tôi muốn thử nhiều thể loại, với lại cân nhắc thể loại nào mà mọi người có xu hướng yêu thích nhiều hơn. Vì vậy, album này bao gồm toàn bộ những bài hát có những hương vị mới mẻ khác nhau.

Q: Để kết thúc, anh vui lòng chuyển tải lời nhắn gửi anh muốn gửi tới khán giả trên Genie nào .
A: Gửi tới tất cả khán giả trên Genie, tôi đã trở lại với album mới sau 1 năm. Hãy giữ gìn sức khỏe trong mùa hè nóng nực này nhé, và hãy hỗ trợ thật nhiều cho 'Beauty Beauty' và 'His Habit'. Hãy hoàn thành 'điều kỳ diệu của 600KRW' (cười) Cảm ơn các bạn!

cre: genie
viettrans: heneciavn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 14-7-2014 13:57:16 | Chỉ xem của tác giả

cre: as tag
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 14-7-2014 16:14:36 | Chỉ xem của tác giả
Đánh giá album : Kim Hyun Joong chứng minh sự trưởng thành của mình trong âm nhạc – Đó là tất cả những gì mà album mới “Timing” của anh đã thể hiện.

Năm 2014 là một năm mà ca sĩ Kim Hyun Joong nhìn lại chính mình, nhìn lại chặn đường hơn 9 năm kể từ khi anh bước vào ngành giải trí, như 1 ca sĩ solo, và anh tiếp tục bức phá khỏi khuôn mẫu cũ - Leader của nhóm nhạc thần tượng SS501 ngày nào.

Kim Hyun Joong lúc trước được người hâm mộ làng song Hallyu biết đến với một hình ảnh của chàng trai đẹp hơn hoa – Một hình tượng mà anh ấy đã phải bỏ ra không ít công sức để phá vỡ nó và trở thành một người đàn ông nam tính đầy quyến rũ như hiện nay.

“Timing” là một album với ý nghĩa nhìn lại quá trình trưởng thành, như một chàng thiếu niên Peter Pan cho đến một nam nghệ sĩ thành công như của hiện tại. “Timing” là mini album thứ 4 của Kim Hyun Joong.
“Timing” mở đầu là một ca khúc thể loại R&B - “His Habit”. “His Habit” được phát hành rộng rãi sớm nhất trên các trang mạng trực tuyến vào ngày 03/07, là ca khúc kết hợp tốt nhất thể loại nhạc pop Hàn Quốc. Một bài hát thú vị, nổi bật với 2 giọng hát Kim Hyun Joong là Kim Lim, tạo nên một “His Habit” sôi động.
Kim Lim là nữ ca sĩ của nhóm Togeworl, cô thường trình bày những ca khúc u buồn. Nhưng phong cách RAP trong “His Habit” lại là những ca từ vui tươi. Sự hoàn hảo của ca khúc này còn có sự trợ giúp của ca sĩ Kanto – nhóm nhạc TROY.

Ca khúc tiếp theo của “Timing” là “Beauty Beauty”. MV của “Beauty Beauty” lấy bối cảnh những năm 1960, hình ảnh lướt sóng đá, chơi lô to, gợi lên bờ cát bãi biển Haeundae thơ mộng, kết hợp với giọng hát Kim Hyun Joong tạo thành một ca khúc mùa hè sôi động.

Trong khi “His Habit” là ca khúc chủ đề nổi bật của album, thì bài hát “What I Wanted to Say” lại là cơ hội cho Kim Hyun Joong thể hiện giọng hát ấm áp của anh ấy. “What I Wanted to Say” là một bản ballad tuyệt vời có nhịp độ trầm ấm, thể hiện được tối đa giọng hát cực kỳ ngọt ngào của Hyun Joong.

“Nothing on you” là một bài hát đầu tiên dành riêng cho nhóm nhạc nam. Từng là một bài hát đầy sức hút, nhưng nó lại tiếp tục là một bài hát tuyệt vời qua sự trình diễn của Kim Hyun Joong, là những gì điển hình mà các ca sĩ nam của K-Pop mong đợi..

“Timing” kết thúc bằng track của “Beauty Beauty”, với vô số hình ảnh trong bộ ảnh bìa cực đẹp và chất của album.

cre: kpopstaz
viettrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách