Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Warm Bodies - Tình yêu Zombie (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
221#
Đăng lúc 19-6-2013 21:33:35 | Chỉ xem của tác giả
nhìn chị Teresa Palmer này giống Kristen Stewart thế ko biết. mình xem nhiều phim của KS rồi nên mỗi lần nhìn chị này cứ nhầm lẫn nhưng mà biểu cảm của TP có phong phú hơn KS.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

222#
Đăng lúc 20-6-2013 10:38:40 | Chỉ xem của tác giả
down về bữa giờ mà lu bu quá chưa coi được..con bạn mình đi coi rạp..xong rồi down bản quay lén

coi..rồi lại lên kites down về coi thêm cho đủ 3 lần{:311:}

nghe bảo dễ thương lắm không hầm hố như poster{:313:} vì mình bảo nhìn poster ghê quá coi hay là hay thế lào

{:313:} nói nhỏ nha,nghe đồn hay hơn twiglight nữa {:412:} để kiểm chứng xong rồi lên bày tỏ cảm nghĩ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

223#
Đăng lúc 20-6-2013 13:02:17 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi ở rạp rồi, giờ coi lại nữa thui!! Zombie mà ko gớm tí nào, dễ thương wá nữa là khác!!! {:312:} Nội dung đơn giản nhưng phù hợp cho chủ đề hôm 14/2, với lại dù đơn giản mà vẫn coi chăm chú có chán tí nào đâu!! hehehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

224#
Đăng lúc 20-6-2013 15:29:11 | Chỉ xem của tác giả
he, nội dung đơn giản nhưng khá dễ thương
Công nhận bạn nào ở trên nói nữ chính giống Kristen cũng đúng, mình cũng thấy giống
Nam chính thì nhìn mặt quen quá mà không thể nào nhớ được bạn ấy đã từng đóng trong phim nào mình từng xem rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

225#
Đăng lúc 20-6-2013 18:13:52 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này xong thấy nạn thây ma hông đáng sợ như trong Walking dead, mà lại cần tình yêu với ước mơ nhiếu hơn, thây ma gì mà hiền thấy bà {:406:}{:406:}{:406:}{:406:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

226#
Đăng lúc 20-6-2013 20:29:26 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận anh nam chính đẹp chai, còn chị nữ chính dễ thương quá xá. Anh này đóng vai Beast trong X-men đây mà. Nội dung phim cũng khá ổn.
Cơ mà Zombie gì mà toàn hiền với dễ thương thế này thì làm mất hết hình tượng Zombie ( đối với mình ) rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

227#
Đăng lúc 21-6-2013 16:47:32 | Chỉ xem của tác giả
Hihi nghe bạn mình nói phim này coi rất dễ thương nên mình cũng hóng lắm {:297:}.Hồi lúc ra rạp mình có kịp coi đâu hihi nói chung là cám ơn sub team nhiều nha , trong list có quá trời phim hay lun tha hồ mà tận hưởng.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

228#
Đăng lúc 22-6-2013 10:16:48 | Chỉ xem của tác giả
phim hay cực, zombie gì mà mê gái thấy sợ, thấy gái là nhìn ngẩnngơ ko biết gì cả
phim ý nghĩa, đề tài cũ mà ko cũ tí nào
liked nam chính, diễn cáh đi đứng, hành động của zombie hay ghê

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

229#
Đăng lúc 22-6-2013 16:06:52 | Chỉ xem của tác giả
từ đầu thấy Zombie không dám xem
nhưng người yêu cứ bảo hay lắm nên xem
zcoong nhận sợ đoạn đầu xíu thôi càng xem càng cuốn
chỉ hơi vô lý 1 chỗ là nữ chính yêu người đã ăn não người yêu cũ
nhưng mà hay. tình cảm chân thật.giúp trái tim chúng ta cảm thấy ấm áp. tin vào 1 tình yêu đích thực
tình yêu có thể thu hẹp khoảng cách của bất kì ai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

230#
Đăng lúc 23-6-2013 16:59:03 | Chỉ xem của tác giả
Phim hóa trang và kỷ xảo đẹp quá, nhìn mấy thây ma gê gê, cảm giác hơi sợ khi xem buổi tối. Anh chàng Zombie của chúng ta trúng tình yêu sét đánh với nàng Julie xinh đẹp {:161:} ! Cảnh anh í nói Julie giả chết, Zombie lại bảo quá đà ... {:180:} mắc cười chết đi được ! Là một bộ phim tình cảm nhẹ nhàng rất đáng xem !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách