Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Warm Bodies - Tình yêu Zombie (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
211#
Đăng lúc 15-6-2013 18:55:34 | Chỉ xem của tác giả

Tui cũng me anh chàng R này lắm.
Lúc coi phim X Men class 1st tháy anh chàng nay đẹp trai quá trời mà phải đóng vai Beast .Khổ

Cám ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

212#
Đăng lúc 15-6-2013 22:39:20 | Chỉ xem của tác giả
xem phim 2 lần ở rạp lận, xem lại lần 2 phát hiện ra nhiều thứ hay ho quá, anh này thì dễ thương kinh khủng rồi, mà đoạn chị kia giả làm zombie bùn cười không chịu nổi, yêu phim quá :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

213#
Đăng lúc 16-6-2013 12:19:04 | Chỉ xem của tác giả
Ai chưa xem phim thì tải ngay đi nhé! phim rất hay và cảm động, {:159:} . thích nhất mấy cái đoạn ăn não người {:143:} . Cần định nghĩa gấp xác sống là gì! và làm thế nào để trở thành xác sống đây> Muốn có người yêu {:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

214#
Đăng lúc 16-6-2013 16:22:11 | Chỉ xem của tác giả
OMG! bộ phim mà mình luôn mong chờ cuối cùng đã có,
không biết từ khi nào đây
sướng gần chết, sau vài tháng không vào kites mà thấy toàn tin vui thế này
cảm ơn subteam nhé
chuản bị kéo thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

215#
Đăng lúc 17-6-2013 00:27:25 | Chỉ xem của tác giả
Sai lầm của mình xem phim này là down về và vừa ăn trưa vừa xem :3 Mở màn toàn hình ảnh xác chết, vô hồn, ăn mà thấy mất ngon luôn :3
Cơ mà càng xem càng thấy phim hay và ý nghĩa :) Tình yêu của một zombie cũng có thể rất đẹp, và chẳng cần một lý do nào hết, bản thân tình yêu đã là lý do và sức mạnh rồi :)

Bình luận

haha, bạn này giúng tui quá chừng, vừa ăn vừa xem, đến đoạn anh ý ăn não là ói theo lun  Đăng lúc 17-6-2013 12:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

216#
Đăng lúc 17-6-2013 05:00:02 | Chỉ xem của tác giả
:)) haha, coi xong từ hôm qua, tóm lại là không hề khiến mình thất vọng. Xem xong bận rộn chưa viết vài dòng được. Giờ vô nhà, đọc vài comt của các bạn ở trên, thấy sao cảm giác giống mình thế, thế là muốn viết :)

Đầu tiên là ấn tượng từ hồi coi trailer ở rạp, thích từ hồi đó, nhưng cuối cùng không có cơ hội coi, nên thấy Kites có sub là canh me down về gặm liền =))

Thứ hai, coi phim đúng giờ ăn trưa như một bạn ở trên (^^~ thì ra có nhiều người có thú vui xem phim trong giờ ăn quá, chẹp, theo thí nghiệm phản xạ có điều kiện thì điều này sẽ thành thói quen đó, không tốt không tốt, mai mốt ăn mà ko có phim sẽ không tiết dịch vị đâu :(( cơ mà quen rồi!!!). vậy nên, có nhiều ,cảnh không dám nuốt cơm luôn ~,~ í ẹ, nhất là cảnh ăn óc TT_TT dã man quá. Cảnh đó được bình chọn là cảnh kinh dị nhất phim. Hix, vừa coi mà vừa tức anh ách đạo diễn dám để anh R dễ thương ngồi ngấu nghiến ăn óc , hức, làm giảm tình yêu anh từ 100% xuống còn 99,99%, hì ^^

Anh R quá dễ thương, từ cách kể chuyện, rồi về nhà, =)) ảnh là ảnh khác lạ từ đầu rồi, có cái thây nào nghe nhạc đâu. vậy mà nhà ảnh toàn đĩa nhạc, lại còn vô số dễ thương mà ảnh đem về từ các cuộc đi "săn" >_<
Cách ảnh yêu cũng dễ thương, =)) tìm cách cho cô nàng hết sợ mình, rồi còn biết nhìn lâu quá là không được nên phải kiềm lòng không được nhìn chằm chằm. Iu ghê!
Không biết có ai nghĩ giống mình hơm, chứ mình thích vẻ đẹp anh này lúc là zombie hơn khi thành người =))

Nói gì nói chứ toàn thây ma với xương người cũng hơi rợn người khi coi :(( huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

217#
Đăng lúc 17-6-2013 18:09:10 | Chỉ xem của tác giả
cái bộ phim này cuối cùng cũng đã nghiền xong
đoạn đầu hơi tởm 1 chút,
toàn bộ nd phim cũng hoang tưởng quá đáng 1 chút
nh a thây ma có nh suy nghĩ dễ thương ko chịu đc
càng về cuối phim a thây ma lại càng đẹp zai ra mới lạ chứ
Teresa Palmer trong phim đôi lúc nhìn giống Kristen Stewart (hay la hai c e nhỉ, nhất là cái đoạn nằm trên giường ấy)
nhạc phim khá ổn
nd làm thỏa mãn đc >70% sự mong chờ mòn mỏi suốt mấy tháng qua
=>nói chung là cũng đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

218#
Đăng lúc 17-6-2013 20:44:38 | Chỉ xem của tác giả
coi phim xả stress kinh khủng
đủ loại cảm xúc: sợ, ghê, vui, buồn
anh R đóng quá đạt, mọi hành động, cử chỉ, ánh mắt, nét mặt... của anh làm mình quên đi anh ấy là người, mà là một thây ma thật sự
chị Julie thì đẹp và rất cuốn hút nhưng hình như chị không yêu nam phụ bị ăn não cho lắm? Vụ ăn não này thấy ghê nè, không biết có ý nghĩa đặc biệt gì mà mình chưa hiểu không!!! Chứ theo mình nên dùng cách khác để nhìn thấy ký ức của nam phụ, ăn não ghê ghê và bạo lực
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

219#
Đăng lúc 17-6-2013 21:30:51 | Chỉ xem của tác giả
Muốn yêu ai thì phải ăn não ex của nàng ấy {:404:}
phim này mở ra coi đến đoạn ăn não mà con bé nhà mình thề chết không xem nữa. Nó kêu quá bẩn {:157:}
cốt truyện đúng theo cái kiểu mà tình yêu cứu rỗi cả nhân loại đây mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

220#
Đăng lúc 19-6-2013 14:56:13 | Chỉ xem của tác giả
film hay ý nghĩ nhưng tự hỏi xem có hơi sến wá ko =="
nói chung là film zombie mà xem thấy hài hài ko thôi ko thấy kinh dị tí nào
dc cái mấy bài nhạc trong film thì nghe thích cực
có mấy bài phải tìm bài gốc nghe lại luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký