Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7642|Trả lời: 83
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Tuyến Hàng Bí Mật/ 秘密航线/ Viên Hoằng, Hàn Tuyết, Trương Đan Phong, Vương Địch

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tên tiếng Việt: Tuyến hàng bí mật
Tên tiếng Hoa: 秘密航线
Thể loại: cách mạng cận đại
Quốc gia: Trung Quốc
Khởi quay: 2/3/2013
Sản xuất: Công ty truyền thông TNHH Thượng Hải Hải Tượng
Số tập: 30
Thời gian chế tác: 12 tháng

Diễn viên

Viên Hoằng - Tạ Nhất Hàng
Hàn Tuyết - Phùng Nhã Cầm
Trương Đan Phong - Hạ Vĩnh hải
Vương Địch

Nội dung

Năm 1974, thời kỳ chiến tranh giải phóng, tại Mân Giang có một tuyến đường vận chuyển hàng hóa lên vùng núi Mân Bắc. Thuyền trưởng Tạ Nhất Hàng, là phần tử ngầm của Đảng cộng sản Trung Quốc, lợi dụng cơ hội vận chuyển hàng hóa cho các phú thương mà vận chuyển vật chất cho đội du kích.
Một ngày nọ, Nhất Hàng đột nhiên nhận được mật lệnh, Cơ quan Tình Báo quân đội điều một đội trưởng tình báo từ Hạ Môn đến để điều tra bổ sung tuyến đường cho đội du kích. Hạ Vĩnh Hải, đóng giả làm ông chủ cửa hàng vải. Tạ Nhất Hàng vì bảo vệ tuyến đường này cũng như sự an toàn của các anh em. Hạ nghi ngờ Tạ là người của đảng cộng sản, nhiều lần âm mưu phá vỡ kế hoạch vận chuyển của cục tình báo, nhưng đều bị Tạ cơ trí phá giải.
Tam đệ Tạ Kim Hổ gia nhập bang Thủy Long, trở thành Nhất Thủy Phỉ, cũng bị cuốn vào cuộc đấu tranh khốc liệt này. Tạ đối mặt với sự điều tra của trung tâm tình báo quân đội và sự uy hiếp của sơn tặc Phi Ưng trại, mạo hiểm tính mạng để vận chuyển hàng hóa.
Vào thời khắc quan trọng, Hạ đã giúp đỡ Tạ. Khi anh bắt đầu tin tưởng người đại ca này cũng là lúc anh phát hiện thì ra anh ta chính là đặc vụ chìm "Địa Quỷ Tinh" mà mình tìm bấy lâu nay.
Nhằm ngăn cản đại quân giải phóng tiến vào Phúc Châu, Hạ chở đầy thuốc nổ trên thuyển với ý đồ phá hủy bến tàu Nam Bình. Tạ đã ngăn cản Hạ, hai người chết khi chiếc thuyền phát nổ.
Sự giao hòa giữa tình huynh đệ và tín niệm cách mạng, tiến công ào ào phá vỡ mọi cản trở hướng về quang minh.

Nguồn:
Weibo phim Tuyến Hàng Bí Mật
Weibo Công ty truyền thông TNHH Thượng Hải Hải Tượng

Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-2-2013 23:19:02 | Chỉ xem của tác giả
Bạn xem lại cách lập thread phim mới theo chỉ dẫn và tham khảo các thread phim khác để trình bày theo form nhé. Cái này mình thấy giống một news hơn là thread phim mới. Bạn edit lại nhé.

Bình luận

TTT
mình ko biết bôi xanh chủ đề.Nhờ mod chỉ mình với cám ơn  Đăng lúc 22-2-2013 11:14 PM
TTT
xin lỗi nha mình lần đầu tiên mới làm cho nên ko rành lắm.Để mình sửa lại  Đăng lúc 21-2-2013 11:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 23-2-2013 00:06:49 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ hoằng ca và tỷ.Hai người rất đẹp đôi đấy mong chờ phim bấm máy.Hi vọng mọi người sẽ cùng nhau ủng hộ bộ phim này.Chờ đợi đến ngày 2/3 thôi

Bình luận

thanks bạn shinemy 1987 nhìu lắm nhé!!!!!  Đăng lúc 23-2-2013 10:30 AM
Có thông tin, hình ảnh gì mới thì bạn update vào xây dựng thread phim nhé ^^ Chào bạn.  Đăng lúc 23-2-2013 12:39 AM
Sau này có lập thread phim mới thì bạn tìm hiểu đầy đủ nội dung nha, nếu trans ko được thì bạn để lại comt trong thread Hỏi đáp, mình rỗi mình sẽ trans giúp^^   Đăng lúc 23-2-2013 12:38 AM
Đã edit lại nội dung và đặt màu rồi nhé  Đăng lúc 23-2-2013 12:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 2-3-2013 12:17:42 | Chỉ xem của tác giả
"Tuyến Hàng Bí Mật" của Viên Hoằng,Hàn Tuyết tung tạo hình cực bắt mắt trước ngày khai máy.

Bộ phim thần tượng gián điệp "Tuyến Hàng Bí Mật" do Viên Hoằng,Hàn Tuyết,Trương Đan Phong chủ diễn sẽ khai máy vào 9h sáng ngày mai (2/3) tại Sa Gia Ba tỉnh Giang Tô.Trước ngày khởi quay weibo chính thức của phim đã tung tạo hình bắt mắt của 3 nhân vật chính.

Viên Hoằng-Tạ Nhất Hàng
Vô cùng bảnh bao,thập phần soái khí trong trang phục hải quân,một bộ hải phục màu trắng tinh tế góp phần tạo nên khí chất thuyền trưởng anh dũng,phi phàm.

Hàn Tuyết-Phùng Nhã Cầm
Trang phục của Hàn Tuyết tuy màu sắc hơi sậm nhưng lại rất thanh lịch và quý phái,chiếc mũ xinh xắn càng tô thêm nét sang trọng cho đại tiểu thư Phùng Nhã Cầm,mọi người đều nói đây chính là đại diện cho 3 từ "Bạch Phú Mỹ".

Trương Đan Phong-Hạ Thiên Hải
Đây chính là một quân nhân thực thụ,không thể sai vào đâu được.Gương mặt trầm tĩnh,cương nghị,có nét bá khí,oai dũng của con nhà binh nhưng cũng không kém phần soái khí.

Trong phim hai anh em Tạ Nhất Hàng Và Hạ Thiên Hải cùng đem lòng yêu mến tiểu thư Phùng Nhã Cầm.

Nguồn:
weibo chính thức phim Tuyến Hàng Bí Mật
http://e.weibo.com/u/3182230600? ... bo.com%2Fdouzhikong
Dịch:^^Violet^^
Credit vietsub:kites.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 2-3-2013 12:38:20 | Chỉ xem của tác giả
Những hình ảnh về lễ khai máy bộ phim vào ngày 2/3/2013 (nguồn:baidu)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 2-3-2013 12:39:35 | Chỉ xem của tác giả
nguồn:baidu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
 Tác giả| Đăng lúc 2-3-2013 12:41:29 | Chỉ xem của tác giả
nguồn:baidu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo