Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Touch of The Light/ Ngược Chiều Ánh Sáng/ 逆光飞翔 - Hoàng Dụ Tường, Trương Dung Dung... Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 28-4-2014 14:41:00 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay hết sức zậy đóa !!!!!!
Nhẹ nhàng và rất sâu lắng, khâm phục ý chú của Dục Tường hết sức luôn
Mong là ở ngoài đời cũng có nhiều người tốt như Tiểu Khiết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 29-4-2014 01:03:26 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự diễn viên ko đẹp, ko lung linh thậm chí là bình thường. Cơ mà mình đã xúc động khi xem bộ phim này, về nghị lực sống, xót thương cho những bất hạnh kì thị mà nam chính phải trải qua. Cảm thấy người mẹ thật rất tuyệt vời <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 1-5-2014 10:56:21 | Chỉ xem của tác giả
Truyện phim rất ý nghĩa, mag đến nghị lực sống cho những người bị khuyết tật
Kết thúc phim hay, nam chính trình diễn thật xuất sắc, anh ấy đã chứg minh cho mn thấy, dù khuyết tật nhưg anh ấy vẫn có thể làm tốt mọi việc hết sức mình
Chỉ cần bạn tin tưởng...hạnh phúc rồi sẽ đến
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 11-5-2014 20:10:04 | Chỉ xem của tác giả
Đọc nội dung phim này thấy hấp dẫn quá. Những câu chuyện về nghị lực sống luôn giúp con người sống tốt hơn và yêu thương nhau hơn trong cuộc sống này.
Cảm ơn subteam đã mang đến cho mọi người nhiều bộ phim ý nghĩa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 12-5-2014 13:17:01 | Chỉ xem của tác giả
Ôi vậy là Mr Dục Tường cũng bị mù ở ngoài đời sao? Khâm phục mr quá... diễn hay và có hồn lắm...
Phim nhẹ nhàng nhưng rất ý nghĩa... dù bị khiếm khuyết đôi mắt nhưng đã rất tự chủ bản thân ko dựa dẫm... vậy nên thấy mình may mắn lắm.. .cố lên tôi ơi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 18-5-2014 23:55:56 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung film hay, nhẹ nhàng sâu lắng. Nhưng film kéo quá dài nhiều tình tiết nhỏ nên khi xem có lúc rất nhàm chán & cảm thấy mệt mỏi. Diễn viên 1 film quả thật không cần đẹp, chỉ cần diễn ra đúng cái hồn của nhân vật là thành công rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 5-6-2014 19:44:58 | Chỉ xem của tác giả
Có bạn nào biết bản nhạc gần cuối phim không cho mình biết tên với. Nghe hay quá mà mình tìm không ra.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 27-6-2014 18:56:07 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cảm ơn subteam nhiều nha . Nội dung hay đấy , nhưng diễn viên mới . Diễn viên nữ đẹp mê hồn . Nhìn là muốn xem rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 1-7-2014 04:10:02 | Chỉ xem của tác giả
Trong phút chốc nhận ra rằng mình đây là đã may mắn hơn người khác rất nhiều không ngờ nam chính lại là người thật bảo sao lại đóng quá đạt
cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 3-7-2014 01:17:31 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng không biết sao tên phim lại là ngược chiều ánh sáng nữa, cái này mình không hiểu, có điều mình khá thích phim này.
ước mơ ai cũng có, nhưng không phải ai cũng có thể và có điều kiện thực hiện nó. lúc đầu xem phim, mình nghĩ lẽ nào chị này vs anh kia yêu nhau (các phim vẫn thường thế), và sau đó mình nhận ra "ah là mình đã quá nghĩ (ngộ) kiểu ngôn tình rồi". mối quan hệ của hai người rất trong sáng, người này là sự nỗ lực là động lực của người kia. sự cố gắng không ngừng nghỉ đi theo đam mê nhất định sẽ có kết quả. nhưng trước hết nó cần phải được bắt đầu - điều rất cần sự dũng cảm.
xem ohim này cũng lâu rồi nhưng hôm nay lại nhìn banner nên vào com, có lẽ hôm nào xem lại lại vào trải lòng lần nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách