Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2013] The Great Gatsby - Gatsby Vĩ Đại (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-10-2013 17:36:06 | Xem tất
  Ôi diễn xuất của Loenardo Dicaprio ah @@. Hạnh phúc quá trùi luôn.
cám ơn kites nhiều nha. ủng hộ kites thật nhiều. hóng phim thôi. truyện đã rất hay rồi, hi vọng  nội dung phim cũng tuyệt vời như thế. thanks again!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2013 18:48:18 | Xem tất
Ko biết  phim này có hay không nhỉ {:136:}
Mình thấy mấy người bảo phim này cũng hay phết
Nhưng mà chưa có thời gian xem với cả không biết có hay không để xem nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2013 19:00:41 | Xem tất
hịc, xem trailer thấy có Leo lẫn Tobey :)
hơi bị thích cả hai anh :D
nhưng mà nội dung có vẻ hơi nặng nề, thiên về tâm lý nên mình chưa biết có nên xem hay không :-<
nghe bảo, cuối phim Leo chết nên bị buồn, sao phim nào của chú cũng không có hậu hết ạ?
từ Titanic đến Inception, giờ đến TGG :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2013 19:23:11 | Xem tất
xời :S ban mình thì hay bảo TGG chán. Cái hay của TGG k phải ở cốt chuyện mà là hay ở cái cổ điển. Cổ điển từ từ ngữ đến bối cảnh thời kì hoàng kim vs WALL Streets và những bữa tiệc xa xỉ tại dinh thự của gatsby. Thực sự là mình khuyên nên đọc tác phẩm để hiểu đc hơn cái hay của fitzgerald. Phim bắt đầu vs giọng kể chuyện trầm của Nick Caraway và mang theo một cảm giác hoài niệm xuyên suốt bộ phim. Thử hỏi bh có ai được như James Gatzby, "hey old sport" - "The one with a smile that you won't be able to forget". Leonardo Dicarpio đóng vai này là chuẩn rồi, kiểu tiêu chuẩn old day gentleman - già rồi mà phong thái từ titanic vẫn chẳng mất đi. Mong chú đạt Oscar cái k chắc sau này chú k thèm đóng phim nữa mất :((  

Bình luận

bạn ơi t hỏi làm tnào để đc đánh giá nhỉ ?? T muốn +5 cho bạn vì bài viết hữu ích quá :D  Đăng lúc 13-10-2013 06:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2013 19:47:45 | Xem tất
chẳng biết phim này ra sao
mà thấy mọi người comment hấp dẫn quá cũng muốn xem thế nào
dù sao cũng thank ST
{:286:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2013 21:43:54 | Xem tất
Trùi ui.phim này thấy hoành tráng lắm nha.Mình chưa đọc truyện này ko biết có hay ko nữa.bây giờ sub team nhà mình làm rồi.thanks sub team lắm.Nghe đâu hình như kết phim a chàng bị chết thì phải.huhu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2013 22:13:27 | Xem tất
Mình đã siêu tập được 3 phiên bản Anh-Hàn-Việt của T2GB thêm phim nữa thế là đủ bộ siêu tập Gatsby của mình rồi. Thanks Kites so much{:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2013 22:31:49 | Xem tất
Hehe! Hàng về. Kéo ngay kéo ngay... Tiểu thuyết mình đã đọc , hôm chiếu cũng định ra xem , cơ mà lại không xem được. Chờ mãi, cuối cùng E-zone nhà mình đã làm xong <3 ... Thanks ST nhiều :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2013 23:49:02 | Xem tất
mình chưa xem phim nên cũng không rõ nội dung phim thế nào
nhưng nhìn tấm porter thấy mê mẩn quá
thấy nhiều người bảo phim hay nữa
thôi quyết định cứ kéo torrent về xem cái đã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2013 02:28:09 | Xem tất
Phim này hay quá luôn nè, có diễn viên điển trai Leo nữa chứ. nhưng mà phim lại có một cái kết buồn, cuối cùng thì khi anh chết đi, người anh dành cả cuộc đời không hay biết, những kẻ từng hưởng lợi lộc từ tài sản kếch xù của anh cũng k hề có mặt để đứa tiễn anh...chỉ có duy nhất 1 người bạn là đối với anh thực lòng. Phim rất ý nghĩa, rất đáng để xem và xem nhiều lần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách