Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] The Great Gatsby - Gatsby Vĩ Đại (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 8-10-2013 18:04:23 | Chỉ xem của tác giả
hóng phim này được các nhà phê bình đánh giá cao, diễn xuất của Leo thì không cần phải bàn cãi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 8-10-2013 18:04:25 | Chỉ xem của tác giả
Leo đóng Gatsby hẵn sẽ rất tuyệt rồi, không ai nghi ngờ gì về diễn xuất của anh ấy cả
Mình thì tò mò về nhân vật dẫn truyện Nick hơn
Cần phải là một người đóng thật đạt để có thể dẫn dắt người xem đến tận cùng cảm nhận về xã hội Mỹ, giấc mơ Mỹ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 8-10-2013 18:25:28 | Chỉ xem của tác giả
chongkamat gửi lúc 8-10-2013 14:24
phim này rất hay, đang cần coi những bộ phim như thế này, nhiều phim bây giờ bèo bọt q ...

mình thấy Now you see me hay mờ, j mà bèo bọt chớ {:438:} cũng thấy nhiều ng khen phim ý hay phết chứ {:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 8-10-2013 18:44:35 | Chỉ xem của tác giả
OMG OMG sắp có sb rồi, hạnh phúc quá, sặp được gặp lại Leo của lòng em rồi, hóng phim quá {:313:}
mình nghe mọi người khen trong phim này diễn xuất của Leo đã  đạt được đến độ chính, leo còn đóng cặp với bạn thân của mình ngoài đời là tobey nữa, phim này thể hiện Bromance rất chuẩn
thời trang thập niên 20 cũng đẹp nữa {:290:}
cám ơn subteam nha {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 8-10-2013 20:46:10 | Chỉ xem của tác giả
Tốt nhất là không đọc j để giữ sự hồi hộp khi coi.. CHắc là sẽ gay cấn lắm lắm đây. Cố lên translator!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 8-10-2013 21:58:40 | Chỉ xem của tác giả
nhìn thấy Gastby xúc động quá. Mong phim này lâu lắm rồi. Chờ sub của Kites thôi. Vào đây, nghe mọi người bảo truyện hay lắm. Không lẽ trong lúc chờ phim, kiếm truyện đọc trước? hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 8-10-2013 21:59:37 | Chỉ xem của tác giả
oa, lần trước thấy phim này ngoài rạp mà chưa kịp đi xem :D
Leonardo Dicaprio :D mình thích anh này lắm :)
Nghe bạn mình bảo phim này rất hay. Hóng sub. Thanks sub team :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 8-10-2013 22:04:56 | Chỉ xem của tác giả
sub team nên làm nhiều hơn những bộ phim mang ý nghĩa thế này . :D thay vì phải đọc cả cuốn tiểu thuyết dày khự thì có thể xem 1 bộ phim về nội dung cuốn sách hay đó . sẽ tiếp nhận dễ hơn là đọc . mà lại còn thú vị nữa chứ :D

Bình luận

quyển Gasby thì cũng k dày lắm mà :D Phim với truyện mỗi thứ 1 kiểu hay riêng :)  Đăng lúc 8-10-2013 11:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 8-10-2013 23:05:26 | Chỉ xem của tác giả
phim này nội dung hay mà hình ảnh cũng rất hấp dẫn. Mình k kịp đi xem rạp, mới đc xem trên điện thoại, bjo đã có viet sub của kite thật là mừng quá :D
Ngày trước đọc truyện cũng không thể tưởng tượng được cảnh hội hè lại có thể hoánh tráng đến thế. Đúng là chỉ có thể là phim ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 8-10-2013 23:58:29 | Chỉ xem của tác giả
quả thực đợi mãi mới thấy ra một bộ phim mới của kites, ngóng mãi..:D thực là hiếm khi mới đợi mỏi mòn gần tháng như lần này.:D Bộ phim này mình mới nghe tới lần đầu tiên, nhưng nghe giới thiệu, cảm nhận ban đầu là khá đúng với đời thực. Nhiều khi chẳng cần trong những bộ phim, con người trong cuộc sống hàng ngày vốn đã bị cuốn hút bởi nhau, dính líu nhau bởi nhiều mối quan hệ, huống chi là một người đặc biệt và kì lạ như nhân vật trong bộ phim này. Mong chờ phim để được xem cái quyến rũ bí ẩn ở đây là gì..:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách