Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] The Croods - Cuộc phiêu lưu của nhà Crood (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
341#
Đăng lúc 11-1-2014 23:35:21 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình xem được một nửa ở nhà bạn mình..
Buồn cười phết, nhưng mà bảo giờ ngồi xem lại một mình thì mình cứ thấy ngại ngại
Thôi cứ download để đấy, biết đâu lúc buồn có phim mà xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

342#
Đăng lúc 26-1-2014 14:29:46 | Chỉ xem của tác giả
phim này coi hài và hay

phim vô cùng đa dạng và phong phú về cảnh vật , mấy con động vật lạ , nhìn hay và buồn cười nữa

tích cách các nv cũng vô cùng vui và có phần bá đạo rất khó đỡ

nói chung là 1 bộ phim hay , dạo này rất ít phim hoạt hình hay và phim này là 1 trong những phim hay đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

343#
Đăng lúc 26-1-2014 16:29:42 | Chỉ xem của tác giả
Con Hổ nanh dài trong phim này siêu siêu cute , phải công nhận hoạt hình 3d của Mỹ đúng là đỉnh của đỉnh ,
đã xem phim này ngoài rạp , nhưng vẫn muốn load về máy để xem lại , ngắm em hổ đáng yêu . cảm ơn subteam đã làm bộ phim này .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

344#
Đăng lúc 26-1-2014 22:02:50 | Chỉ xem của tác giả
đúng là người già thời tiền sử có khác. Trai thời tiền sử cũng đẹp trai ghê nhỉ.
Phim hài dễ sợ. Mấy thứ đồ hiện đại vậy mà thời tiền sử cũng chế ra được luôn.
Thích con lười trong phim, cute quá trời.
Coi cái đoạn ông bố sáng tạo ra mấy cái linh tinh buồn cười chết đi được
Coi phim này cứ ngồi cười quằn quại luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

345#
Đăng lúc 27-1-2014 20:02:52 | Chỉ xem của tác giả
cảnh đẹp lung linh, cốt truyện không mới nhưng lại rất ý nghĩa, tình cảm gia đình vẫn luôn là nhất :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

346#
Đăng lúc 3-2-2014 02:22:15 | Chỉ xem của tác giả
Phim hoạt hình có, hành động có, kinh dị có, tình cảm có.
Thế là quá đủ cho 1 buổi tối tuyệt vời
Subteam đỉnh quá, số lượng phim ra liên tục mà chất lượng vẫn luôn là số 1 hơn hẳn 360kpop
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

347#
Đăng lúc 3-2-2014 17:27:08 | Chỉ xem của tác giả
Phim này có vẻ thú vị đấy, cảm ơn subteam đã dịch, phải kéo về xem thử mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

348#
Đăng lúc 3-2-2014 20:54:10 | Chỉ xem của tác giả
mình đã xém phụt cả nước với cái cảnh cả nhà này chụp hình gia đình, lạy chúa, bạo lực dã man rợ luôn á!
cơ mà phải nói phim cực cực hay! lại ý nghĩa nữa, đậm chất "đồ đá" luôn ý!
ước gì những bộ phim hay tựa tựa thế này có nhiều nhiều để mà mình còn luyện! hic
cám ơn các bạn đã làm phim này nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

349#
Đăng lúc 17-2-2014 22:04:30 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn subteam nhiều lắm <3
phải nói coi xong bản online thì vô vàn tiếc nuối vì hồi đó không ra rạp xem 3D và đã đánh giá thấp phim này xem xong thì liệt nó vô hàng 1 trong những phim hoạt hình tuyệt vời nhất được coi trong năm mới *dù là phim đã ra lò hồi 2013*
coi mà cứ qua một cảnh mới thì cười nắc nẻ mấy lần, mấy loài vật thời tiền sử được các nhà làm phim tưởng tượng đủ kiểu trời ơi đất hỡi, dễ thương tới muốn đập màn hình chui vô ôm mấy ẻm, nhất là con cá voi *bơi trên cạn ) * với bé hổ mặt bựa và rất ngu    rồi lại lồng ghép mấy con vật bây giờ thành 1 con 2 trong 1 như con cá sấu nhưng thật ra thì giống chó voi gì toàn đốm như báo đốm nói chung thì xây dựng từ nhân vật chính tới những nhân vật phụ quả là tuyệt cú mèo, kĩ xảo hình ảnh cũng vậy, không hổ danh là hàng của Dreamworks giọng của Eep nghe quen lắm luôn, hóa ra khúc cuối coi mới biết là của Emma Stone, cái giọng khàn khàn của chị ấy thật sự rất hợp với hình tượng bạn Eep
sau Brave thì đây là bộ phim hoạt hình thứ hai nói về tình cảm gia đình mà khiến mình rơm rớm nước mắt nhiều vậy nếu Brave là tình mẹ con thì đây là tình cha con, từng cử chỉ của nhân vật người bố đều thể hiện rất rõ tình yêu dành cho cô con gái mà rất ít phim mình thấy được điều đó và nó chạm tới mình, mình cảm thấy thật sự người xây dựng nv này đã vô cùng tinh tế và khéo léo Ngoài ra phim còn gợi về khoảng cách thế hệ quá lớn đã đẩy mối quan hệ giữa những thành viên trong gia đình đi xa...cảm thấy tiếc nuối vì lẽ ra, đây là một bộ phim nên đi coi cùng gia đình, nhất định sẽ có ý nghĩa hơn nhiều khi mình xem nó một mình
mình coi đến hết cái credits luôn, lâu rồi mới có phim khiến mình say đến vậy   *còn đếm được có mấy tên VN nữa TuT *
nói chung là mình đang bấn cái phim này quá chịu không nổi
trước khi xem phải nói là đang chán đời kinh khủng mà sau khi xem thì tâm hồn bay nhảy thấy đời đẹp làm sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

350#
Đăng lúc 18-2-2014 19:14:11 | Chỉ xem của tác giả
dạo này mình bị ghiền phim hoạt hình
Phải nói là xem phim này không thể nhịn cười được, đang uống nước mà phải phụt ra, không biết mình có bị sao không nhưng mà đoạn nào cũng gây cười.
btw, thank subteam, lúc chiếu ở rạp mình không được đi xem.
Khuyến cáo, nên xem cùng lũ bạn, phim gây cười 5 phần, lũ bạn chọc cho cười 10 phần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách