Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] The Croods - Cuộc phiêu lưu của nhà Crood (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
291#
Đăng lúc 4-1-2014 08:58:25 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem rồi nhưng thấy Kites đang sắp ra vietsub cũng hóng hớt ngồi chờ để được xem lại. Xem lại nhưng vẫn thấy hay .thanks subteam !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

292#
Đăng lúc 4-1-2014 09:37:21 | Chỉ xem của tác giả
Mãi hôm nay thi cử xong mới có thời gian rảnh xem mấy bộ phim chưa được xem như Crood
Lúc đầu còn không định down về vì thấy nhân vật cứ... xí xí mình là thích mô tuýp công chúa disney, quần áo lấp lánh, mặt đáng yêu, dáng chuẩn chứ chưa nhìn quen gia đình Crood thô thô, chân tay to, leo cây như vượn

Điều khiến mình cảm động nhất là tình cảm của người cha dành cho cả gia đình, ông Crood tuy hơi bảo thủ và cố chấp, nhưng cũng như những ông bố thời nay, đều  yêu con gái họ hết mực, zai đến nhà tán con gái là phải kiểm tra từ đầu đến cuối, phải xin phép đàng hoàng và đi chơi về đúng giờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

293#
Đăng lúc 4-1-2014 14:53:22 | Chỉ xem của tác giả
mặc dù là film hoạt hình nhưng quá ý nghĩa và xúc động
mình xem đến khúc cuối mà bật khóc luôn.
kỹ xảo và hình ảnh quá đẹp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

294#
Đăng lúc 4-1-2014 19:49:05 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay thiệt đó, không có nhân vật phản diện, trong phim iu nhất chắc là em cọp vằn, khúc cuối đó là hay bá đạo luôn, cảnh em ý cùng với rug trong hang í.   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

295#
Đăng lúc 4-1-2014 23:10:23 | Chỉ xem của tác giả
Hồi hè đi xem phim này với gia đình nè, cười té ghế luôn đoá
Xem xong kiểu mở mang tầm mắt cho lũ trẻ con về tầm quan trọng của lửa, mỗi tội là nó quên hết luôn rồi
Phim này so vs các phim ra gần thời điểm thì phải nói là hay nhất, dù k đẹp bằng Epic nhưng hài và ý nghĩa hơn nhiều
Thank subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

296#
Đăng lúc 4-1-2014 23:15:19 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này vì thấy phim này chuyển thể thành game điện tử hay quá, nên phải down về xem liên ngay và lập tức
mình rất thích những bộ phim hoạt hình như thế này vì nó có tính sáng tạo cao
cảm ơn st nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

297#
Đăng lúc 5-1-2014 00:27:47 | Chỉ xem của tác giả
Phim hoạt hình này hài dã man, mình xem mà cứ cười suốt.
Nội dung phim cũng rất ý nghĩa nữa. Lâu lém mới được xem phim hoạt hình hay thế này. tks sub team nhiều nha vì đã làm việc vất vả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

298#
Đăng lúc 5-1-2014 01:07:39 | Chỉ xem của tác giả
Keke phim này siêu yêu.
Cứ tiếc vì trước định ra rạp xem nhưng thấy tạo hình nhân vật chả hấp dẫn gì cả , nên chỉ tải về nhà xem thôi, ai ngờ phim hay như thế chứ.
Khoái nhất bà cụ già
Sẽ tải phim về coi lại, thanks subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

299#
Đăng lúc 5-1-2014 01:13:57 | Chỉ xem của tác giả
phim này Hài hước, thú vị và đầy tính nhân văn về gia đình! xem phim này cười đau bụng luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

300#
Đăng lúc 5-1-2014 01:15:52 | Chỉ xem của tác giả
haha xem lại vẫn thấy hay, vẫn còn nhớ cảm xúc vừa sảng khoái vừa thích thú vừa bất ngờ với cảnh "chụp ảnh" cuối phim , lúc đấy bật cười ko nhịn được
bây giờ xem lại cũng ko còn cười nhiều như cái lần xem ở rạp nữa nhưng vẫn down về ủng hộ sub team vừa để lưu cho bọn nhóc ở nhà xem, phim thực sự rất ý nghĩa <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách