Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: final_memory
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Teen Wolf - Season 4 - Vietsub E12 End

[Lấy địa chỉ]
951#
Đăng lúc 28-8-2014 19:08:09 | Chỉ xem của tác giả
Teen Wolf - SS4 - E10

Thumb:

Have fun.!!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
.Me. + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

952#
Đăng lúc 28-8-2014 22:44:18 | Chỉ xem của tác giả
Tem, xem rồi cơ mà vẫn tải về xem lại.
Subteam quá mức thần thánh, nhanh hơn cả gió bão chớp giật :v. Cảm ơn subteam nhiều lắm.
Mặt Scott đoạn chuẩn bị giết người nhìn sợ quá, chả biết bị biến đổi như thế từ khi nào nữa ><
Còn meredith nữa, bạn meredith thân mến đã làm gì? Tại sao bạn lại nói câu ấy, bạn nói câu ấy nghĩa là gì? Ôi, ôi, ôi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

953#
Đăng lúc 29-8-2014 10:36:40 | Chỉ xem của tác giả
Hay quá, subteam đã tung hàng rồi. Có từ hôm qua mà mình không biết mới bực chứ.
Mình muốn ai diễn Kira có cái gì đó kích thích hơn, đặc sắc hơn nhưng film lại chỉ đưa nhân vật này vào giống như lấp chỗ cho vai người yêu của Scott, khả năng của cáo cũng chẳng có gì ngoài múa kiếm hết vậy? Cũng hơi thất vọng. Nhưng Malia lại quá hay, mình thích cô sói hoang này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

954#
Đăng lúc 29-8-2014 16:19:08 | Chỉ xem của tác giả
EP 10 có mỗi nhạc , ko có tiếng động với tiếng nói chuyện .Subteam xem lại xem đúng không ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

955#
Đăng lúc 29-8-2014 20:05:59 | Chỉ xem của tác giả
SPOILER ALERT

Trong S04E10, ở đoạn đối thoại giữa Meredith và Peter, Peter liên tục lặp lại từ "lunatic", và cũng lúc đó Scott mất kiểm soát bản thân, đánh ông thợ săn loạn xạ và gần như đã hoá thành dạng sói hoàn toàn, như Peter ở S01. Tiếp đó là cảnh đối thoại của Meredith và Lydia, Mer đã nói rằng tất cả các thực thể siêu nhiên đều là quái vật, kể cả Banshee, nhưng Lydia lại bảo rằng không phải quái vật nào cũng làm những việc xấu xa ( "Not all monsters do monstrous things" ) và Scott, một True Alpha là một người như thế. Theo giả thiết của mình, sẽ có một phần, Scott sẽ mất kiểm soát sức mạnh, hóa sói hoàn toàn và sẽ làm những điều xấu và hiển nhiên, Scott sẽ là villain chính của một season nào đó nhất định. Nhưng rồi, vì là một True Alpha, Scott sẽ lại làm chủ được bản thân. Mình rất hóng bạn TyPo diễn vai nghiêm túc   
Về phần nhà Hale, theo mình, Dấu Ba Nhánh đóng vai trò rất quan trọng, có thể liên quan đến việc mất sức mạnh của Derek, không hẳn là do Kate hoàn toàn, và việc Peter dần có lại những vết bỏng sau vụ cháy, theo như spoiler ở trên các bài phỏng vấn. Hơn nữa, Dấu Ba Nhánh được lặp đi lặp lại trong các phần mở đầu, Opening Theme/Credits.
Về sự trở lại của nhân vật Brett, mình thật sự rất mong là bạn này sẽ thành Recurring Cast chứ không là Minor Cast nữa, và cực kì hi vọng, God Jeff sẽ xe duyên giữa bạn Brett và Mason, cậu bạn thân là gay của Liam. #Dethan đã đi rồi thì làm ơn có Gay couple khác đê.
Về những điểm phi logic mình cảm thấy trong show này, ít nhất là season này và trong những tập mình nhớ rõ, theo như S04E10, Peter mong muốn tiêu diệt mọi thực thể siêu nhiên ở Beacon Hills, và đó là chuyện của 7 năm trước, Beacon của hiện giờ thay đổi rất nhiều, làm sao Mer có thể biết hết được mọi thực thể siêu nhiên trong khi chỉ nằm trong viện và Eichen House, Banshee chỉ có thể nhận biết trước được cái chết chứ không cảm nhận được thực thể siêu nhiên, dù cho Mer lợi dụng Brunski, ông điều dưỡng, thì cũng không thể nào biết được hết như vậy được. Thậm chí Sir Parrish còn không biết bản thân mình là gì, và chỉ mới chuyển đến Beacon chưa đầy 1 năm, làm sao Mer hay ông Brunski đó có thể rõ mồn một như vậy được?
Thôi dừng ở đây, mình nói nhiều quá

Bình luận

Công nhận, cái deathpool bắt đầu và kết thúc nhảm vồn -_-  Đăng lúc 4-9-2014 10:46 PM
mình nói thiệt mình rất thích bác Peter, nhưng câu nói của bác nhiều lúc hài hước và rất troll mong bác đừng die  Đăng lúc 31-8-2014 01:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

956#
Đăng lúc 30-8-2014 11:57:56 | Chỉ xem của tác giả
Chừ mới có dịp xem bộ này, thấy mấy đứa giới thiệu ghê quá nên thử coi thì đúng là phim quá đỉnh, thank subteam đã dành thời gian, tâm huyết dịch bộ này
Hóng từng tập, không dám coi nhiều vì sẽ lại chờ dài dài ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

957#
Đăng lúc 30-8-2014 22:34:53 | Chỉ xem của tác giả
hí hí , mềnh biết mờ , mềnh mò mãi mấy cái phỏng vấn em Malia vs Stiles , biết là 2 ẻm ko có chia tay cái rụp vì lí do lãng lãng đấy đâu mà . em Malia là ng` sói , mà sói thì có đôi có cặp chắc rồi em nó đã bảo ko bao h bỏ Stiles thì chia tay làm thao được . phim có cái đôi này cũng làm nó nhẹ nhàng tình củm hẳn ra . gần đây thấy Scott vs Kira cũng có nhiều cảnh thân mật hơn rồi , nhưng vẫn ko hài lòng lắm về Kira , đành rằng phim về ng` sói nhưng Kira cũng có phải là người thường đâu . chí ít K cũng là cáo chín đuôi , cũng nên cho dùng tý năng lực siêu nhiên đi chứ nhỉ . mấy cảnh đánh đấm nó cứ sao sao ấy . nhất là cảnh Scott đấm tên thợ săn ấy , nhìn giống kiểu sợ rụng mất móng tay ấy
mà có lẽ nào vì Scott đã tự tạo ra người sói của riêng mình nên khi mất kiểm soát mới biến thành hình dạng sói như vậy k nhỉ ?
còn một vấn đề khiến mình tò mò nữa , không rõ Peter vs mẹ ruột Malia như thế nào mà đến nỗi mẹ Derek phải phong ấn kí ức của Peter nhỉ ?! còn có 2 ep nữa thôi là hết ss này rồi  

Bình luận

mình cũng thích cặp Stiles với Malia cặp này vui có, tửng có, cảnh tình cảm nhiều làm phim nhẹ lại và sáng hơn  Đăng lúc 31-8-2014 01:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

958#
Đăng lúc 5-9-2014 09:04:38 | Chỉ xem của tác giả
hehe, ngày nào cũng lên đây me từng tập, càng coi càng hồi hộp. mà mình vẫn uất ức nhất là alison chết huhu . càng ngày càng thích stiles, mong stiles vs malia là một đôi cho rùi, nhìn hai bạn đó cứ lãng mạn sao sao ấy

Bình luận

thì là 1 đôi mà bạn  Đăng lúc 5-9-2014 01:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

959#
Đăng lúc 5-9-2014 14:20:23 | Chỉ xem của tác giả
Teen Wolf - SS4 - E11

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

960#
Đăng lúc 5-9-2014 20:27:06 | Chỉ xem của tác giả
hồi xem season 1 xong bỏ bẵng cuối cùng xem tiếp đúng là không dứt ra được
cơ mà season 3 xem hại não quá mức luôn, xem xong đầu mình cũng bắt đầu loạn theo phim luôn
season 4 lại cứ hơi rời rạc thế nào ấy. Anyway, sao lại để allison và aiden chết chứ hu2
tự nhiên làm nhà argent lẻ bóng mỗi chú argent tội quá thể
mà Isaac đáng êu đi đâu mất tiêu ròaiiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách