Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Koo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Tân Thiên Long Bát Bộ /新天龙八部/ Chung Hán Lương, Hàn Đống, Kim Ki Bum, Trương Mông, Mao Hiểu Đồng

[Lấy địa chỉ]
351#
Đăng lúc 9-11-2013 13:58:56 | Chỉ xem của tác giả
chủ thớt ơi, em ngóng mãi mà không thấy lịch chiếu phim này, mà dạo này thớt im quá
các bác có biết khi nào chiếu bên TQ không ? chỉ em với !!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

352#
Đăng lúc 1-12-2013 09:11:03 | Chỉ xem của tác giả
Tieuthuyetthu7 gửi lúc 22-3-2013 17:56
Bộ 3 bên ỷ thiên long ký trong phim này ^^ Quá đẹp

hehe mình tham gia chơi game nhà Ruby vào box tìm ngọc mừ lại thành ra ham hố với phim nè
không phải nói chớ vai khách mời phim này hoành tráng quá àh Tô Hữu Bằng, Cao Viên Viên,
Giả Tịnh Văn vợi là nguyên dàn chính trong Ỷ thiên đồ long ký bản 2003 rầu còn gì

đẹp từ trang phục tới tạo hình lun nè^^ khéo có coi phim chắc mình sẽ hóng bộ ba này mất còn

dàn chính phim này thâu mình không biết nên hem có nhận xét

thanks bạn nha^^ảnh đẹp ảnh đẹp :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

353#
Đăng lúc 4-1-2014 15:02:33 | Chỉ xem của tác giả
Bữa giờ xem phim này ảo vãi luôn !! Kỹ xảo dỡ tệ luôn
Kiều Phong rồi Đoàn Dự Vương Ngữ Yên còn cả Mộc Uyển Thanh nữa chẳng vừa ý được ai cả
Chỉ có được Chung Linh Mã Phu Nhân với A Châu là thấy được thôi
Còn Hư Trúc thì xem mãi chẳng thấy đâu !! Mong là Hư Trúc sẽ sớm xuất hiện để cứu phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

354#
Đăng lúc 1-3-2014 09:26:27 | Chỉ xem của tác giả

Cái hình này anh Tống up lên weibo ngày 20/10, anh ấy bảo là bộ phim sắp tới là một  ...

Nhìn tạo hình của anh Tống Phong Nham thì giống Mộ Dung Phục thật á, anh ấy hoặc Hàn Đống đóng Mộ Dung Phục thì còn gì bằng, cái mặt của anh ấy như trong truyện của cụ Kim bước ra. Hình dung về Mộ Dung Phục thế nào thì anh ấy giống y như vậy. Có khi vai này sẽ làm nên danh tiếng để đời cho anh ấy cũng nên.

Nhìn hình chibi đoán nhân vật hay là diễn viên? Ta xẹt qua weibo của Tân TLBB thấy phần của A Châu ghi là "vợ của đại anh hùng", vậy còn gì mà đoán nữa? Nàng tham gia nhanh đi, 3 nam kia thừa biết rồi, 3 nữ cũng biết rồi, gửi câu trả lời đi. Toàn lực ủng hộ nàng! {:290:}

Cuối cùng thì Lại đạo cũng bê dàn diễn viên của Thiên nhai sang.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

355#
Đăng lúc 1-3-2014 22:28:53 | Chỉ xem của tác giả
Coi xong hết nguyên bộ từ hồi Tết, cảm nhận cá nhân : phim không dở như báo chí đăng tải, khá hay là đằng khác, nhiều chi tiết cải biên lại rất khá nhưng không phá vỡ tinh thần của tác phẩm . Âm nhạc nữa, quá tuyệt nhất là mấy khúc bi, nhạc chuẩn không cần chỉnh lun
Dàn diễn viên : coi xong nguyên bộ thì dàn nam khá ổn, bên nữ thì cũng ok nhưng tạo hình hơi bị dìm quá
Kết thúc phim : Vương Ngữ Yên về với Mộ Dung Phục, biết trước là vậy nhưng coi xong không thể nuốt nổi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

356#
Đăng lúc 5-4-2014 21:42:25 | Chỉ xem của tác giả
ồh, phim phiên bản mới của TLBB nàk... đi lục lọi, tìm kiếm lại vô tình thấy...
Nội dung thế nào nhỉ, không biết có thay đổi nhiều không te ???
Dàn diễn viên lạ không àh, duy chỉ có ka Tô Hữu Bằng - Vô Nhai Tử là biết... ...
Vì anh ấy nên sẽ xem phim xem thế nào...
HY vọng sẽ hay !!!
tks st .^^.
-<>-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

357#
Đăng lúc 22-10-2019 20:25:25 | Chỉ xem của tác giả
mọi người cho mình hỏi cách down film này với ạ.

ai có link cho mình xin vào mail với.
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách