Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shinemy1987
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Tân Kinh Hoa Yên Vân/ 新京华烟云/ Lý Thạnh, Cao Tử Kỳ, Khám Thanh Tử

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 5-8-2013 21:37:36 | Chỉ xem của tác giả
Nhà "Tân kinh hoa yên vân" vắng vẻ ghê nhỉ, chắc là do toàn bộ fan của Thạnh Thạnh qua nhà "Hoa sương" hóng hớt hết cả rồi
Thôi ta vào đây ủng hộ, mong phim sớm ra mắt.
Lần này bạn Thạnh nhận vai Mộc Lan, xem ra các tiểu hướng dương sắp phải tốn nhiều nước mắt rồi đây
Nhưng không hiểu sao ta lại thích Thạnh vào vai những nhân vật chịu số phận bất hạnh nhỉ, như bé Mỹ Ly nè, bé Mộc Lan nữa ='=
Ý, có anh Tử Kỳ đóng nữa à Anh này với Thạnh đóng với nhau được 3 bộ rồi mà toàn là phải nhìn Thạnh tay trong tay với người khác, từ Tân Hoàn Châu đến Hoa Sương và bây giờ là Tân KHYV. Hy vọng sau này sẽ có phim ổng được thành đôi với pé nhỉ mọi người? ^^ Dạo này tự nhiên lại bắt đầu thấy couple Kỳ Thạnh cũng khá là đẹp đôi?
Hôm nay chém tới đây thoai, cuối cùng chúc phim thành công nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 22-10-2014 10:36:04 | Chỉ xem của tác giả
Mê Kinh Hoa yên vân từ hồi coi Triệu Vy đóng. Triệu Vy đóng Diêu Mộc Lan không thể lẫn vào đâu được, vừa kiêu sa, vừa thông mình nhưng lại đầy uẩn ức.
Không biết Lý Thạnh có đóng hay bằng Triệu Vy không nhưng dám thử sức mình với một vai lớn thế thì rất khâm phục Thanh. Ung hộ phim mới của Thạnh!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 1-2-2015 17:42:05 | Chỉ xem của tác giả
Lại có thêm phim mới của Thạnh đóng rùi chờ mong gì chờ mong gì nữa hihi
Không biết là HE hay sao đây nhưng mingf nhớ kết thúc kinh hoa yên vân bản cũ cũng có hậu lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 1-2-2015 20:22:33 | Chỉ xem của tác giả
ngày trước xem bản Kinh hoa yên vân có Triệu Vy đóng Diêu Mộc Lan, mình đã rất ấn tượng.
không biết bản mới này sẽ thế nào  
Diêu Mộc Lan của Triệu Vy được đánh giá rất cao, hy vọng, Lý Thạnh sẽ làm được điều gì đó mới mẻ cho vai diễn này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 28-3-2015 03:27:40 | Chỉ xem của tác giả
cóa vẻ phim này kite ko làm sub rồi ra hàng đĩa hỏi cũng ko có
có ai biết ở đâu làm không send mình link với
hóng phim này được 2 năm rồi mà không thấy có động tĩnh gì cả
mà bản mới này xem trailer thấy thay đổi nội dung nhiều quá khác với nội dung bản 2005, còn truyền mình chưa đọc nên không biết đâu là bản bám sát nguyên tác cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách