Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
Thu gọn cột thông tin

[2013] Tales from the Dark 2/ Những Câu Chuyện Từ Bóng Tối 2/ 迷离夜 2 (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-11-2014 12:55:26 | Xem tất
Nội dung nghe đã rùng rợn rồi,poster + trailer còn ghê hơn,nhìn rất có không khí,phim kinh dị của châu Á mình cũng rất thích,đã down,nhưng chưa có thời gian coi,chút nữa đi xem liền.Cảm ơn Subteam nhiều nhiều vì đã vất vả,love u

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-12-2014 20:45:23 | Xem tất
Phần 2 câu chuyện 1 hót đúng nghĩa ). Không hiểu sao thấy mấy cảnh sex quay đẹp ghê TOT . Hot nh cũng ko thô tục. Nh cái câu kết chẳng dính dáng đến nội dung câu chuyện lắm. Cái phần đó lẽ ra nên để là "Sống trong mộng cũng không thể thoát được hiện thực. Đầu thú để tâm được thanh thản* . Nh mà tội nghiệp thiệt, , yêu nhau mà lại xảy ra truyện đến thế này thì thật là quá tội.
Chuyện 2 thì cũng được, kết bất ngờ nh hơi khó hiểu.
Chuyện 3 cũng được, đã sắp tu luyện thành công rồi mà công cốc =___=.
Có phần 3 ko ta? Hy vọng phần 3 tốt hơn phần 2.
Cảm ơn subteam đã làm luôn phần 2 cho tụi mình xem nhóe :">. Tuần trước down cả 2 phầnv ề coi trong đêm luôn ))). Cuối tuần thặc ý nghĩa ).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 17:56:24 | Xem tất
cá nhân mình thấy phần một hay hơn phần hai phần hai cũng khai thác được nhiều khía cạnh của cuộc sống, những gì đang diễn ra xung quanh mình. cũng u ám và đen tối như phần một. rất thích cách khái thác vấn đề của đạo diễn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-3-2018 13:19:19 | Xem tất
Uẩy, phim này coi bộ hay ah. Đi sau thời đại quá. Giờ mới biết có phim này. kéo để thưởng thức với gấu. Cám ơn sub team nhiều nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2018 09:58:46 | Xem tất
Cốt chuyện rùng rợn cộng với cảnh nóng chắc chắn sẽ thu hút được nhiều khán giả thích những bộ phim kinh d
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2020 17:52:38 | Xem tất
không có link fshare hả thớt, muốn xem quá, .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách