Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5486|Trả lời: 25
Thu gọn cột thông tin

[2013]Queen of the Night 밤의 여왕: Chun Jung Myung, Kim Min Jung, ...

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-2-2013 01:17:52 | Xem tất |Chế độ đọc
Queen of the Night- 밤의 여왕

Đạo Diễn: Kim Jae Young
Thể loại: hài lãng mạn
Phát hành: 2013
Diễn viên: Chun Jung Myung, Kim Min Jung, Kim Gi-bang, Kim Sung Eun

Nội dung: Bộ phim kể về một người chồng nhút nhát tên Young Soo đang phát giác ra quá khứ của người vợ vốn hoàn hảo và xinh đẹp của anh là Hee Joo.

"Queen of the Night" là dự án thứ sáu được sản xuất bởi I-Vision, là nơi đã cho ra lò các bộ phim như "Fighter in the Wind", "Sunflower", "Open City", "Insadong Scandal", và "Wonderful Radio".

theo Hancinema.net
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 25-2-2013 11:42:32 | Xem tất
'Nữ Hoàng Bóng Đêm' của Chun Jung Myung bắt đầu khởi quay

Chun Jung Myung sẽ bỏ lại đằng sau hình ảnh 'hoàn hảo' của mình cho vai diễn điện ảnh mới của anh.

''Nữ Hoàng Bóng Đêm', bộ phim mới của Chun Jung Myung và Kim Min Jung đã bắt đầu quay vào ngày 17/12.

Hình ảnh xem trước đầu tiên của nhân vật Yeong Soo đã được tiết lộ vào ngày 19/12.
Cùng với cặp kính và chiếc và vạt được thắt hời trên cổ, Young Soo nhút nhát được sắp đặt đến một buổi 'hẹn hò' (T/N: đúng hơn là đi xem mặt) tại một nhà hàng.
Nhân vật của anh trông rất lo lắng vì đã để chiếc thẻ giảm giá ở nhà và thế là anh đã bị từ chối ngay sau đó.

Sau khi kết thúc cảnh quay đầu tiên, Chun Jung Myung nói "Lúc nghe mắng, tôi đã bực mình nhưng các nhân viên đã làm cho tôi được thư giãn để tôi có thể quay đến hết một cách thoải mái."

Về người làm việc cùng với anh, Kim Min Jung, anh chia sẻ: "Chúng tôi xem nhau như anh, em thân thiết nhưng trong phim lại đóng vai vợ chồng, nên tôi sợ khi chúng tôi nhìn vào mắt nhau khi diễn thì tôi sẽ bật cười lớn mất. Nhưng vì chúng tôi thân nhau, tôi nghĩ là chúng tôi cũng sẽ làm việc ăn ý với nhau, tôi nửa chờ đợi và nửa lo lắng vào các cảnh quay tiếp theo."

Nam diễn viên đã hứa rằng vai diễn mới này sẽ khác biệt hẳn với những vai mà anh từng diễn trước đây và mong muốn fan tiếp tục ủng hộ và hưởng ứng bộ phim.

'Nữ Hoàng Bóng Đêm' là câu chuyện xoay quanh một người chồng (Young Soo- Chun Jung Myung) bắt đầu điều tra về quá khứ và các mối quan hệ của người vợ xinh đẹp của anh, Hee Joo (Kim Min Jung). Bộ phim hài lãng mạn này dự kiến sẽ ra mắt vào mùa xuân này.

Photo Credit: I-vision
Credit: ENW

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 25-2-2013 12:12:37 | Xem tất
Kim Sung Eun tham gia vào 'Nữ hoàng bóng đêm' với vai người theo đuổi Chun Jung Myung trước đây.

Kim Sung Eun sẽ vào vai Ji Yeon, cô gái nổi tiếng đã từng theo đuổi nhân vật nam chính Young Soo khi anh còn là sinh viên cao đẳng. Cô quay trở lại trong cuộc sống của Young Soo, sau khi anh đã kết hôn với Hee Joo, đã gây một vài rắc rối cho mối quan hệ giữa họ.

Phim đã bắt đầu quay và dự định công chiếu vào khoảng nửa sau 2013.

Kim Gi Bang tham gia 'Nữ Hoàng Bóng Đêm'

Gi Bang sẽ đảm nhận vai Jong Bae, bạn của Young Soo. Cả hai đều là Kỹ Sư Máy Tính của Đại Học Hàn Quốc và anh là chủ của một chuỗi các phòng. Anh là một nhân vật đặc biệt có sở thích sưu tập các tượng nhỏ.
Cứ mỗi lần có tai nạn, anh chính là 'lá bài ẩn' giúp đỡ Young Soo và trở thành kẻ phá hoại tiếp theo.

Lược dịch từ ENWHancinema.net
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-3-2013 09:09:00 | Xem tất
thêm một số hình ảnh phim

Nguồn: www.hancinema.net

Bình luận

hình đẹp quá ^^ thanks bạn nhé ^^  Đăng lúc 18-3-2013 05:46 PM
ôi thanks bạn nhé ^^  Đăng lúc 18-3-2013 04:04 PM
ôi thanks bạn nhé ^^  Đăng lúc 18-3-2013 03:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 19-3-2013 01:02:08 | Xem tất

cre: twitter của JM_Chun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2013 00:19:28 | Xem tất
phim này ít thông tin và hình ảnh quá nhở

lần đàu mình thấy anh Myung đóng vai ngốc thế này, chứ thường mấy vai của anh ko thông mình thì cũng thuộc dạng đầu gấu chứ ko có ngố thế này ;)) làm mình hóng phim này quá, xem anh đóng ngố sẽ ntn đây, nhìn cái tóc của anh đã thấy ngố rồi kìa, ko biết khi diễn sẽ thế nào :)

mong là kites có làm sub phim này, chứ eng là m ko coi nổi rồi :(

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-5-2013 09:08:51 | Xem tất
Queen of the Night - still

nguồn : FB - Chun Jung Myung PIE
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-5-2013 09:12:56 | Xem tất
Ôh, ss Kim với oppa Chun tái ngộ sau bao năm đóng chung Thời trang thập niên 70 nè.

Dù phim trước đây 2 người này không ưa nhau nhưng chắc lên phim cũng đẹp đôi lắm.

Oppa Chun mà đóng vai ngố thì như nào nhỉ, chưa tưởng tượng ra được. Mình là mình thích tạo hình râu ria xồm xoàm, đầu cạo trọc như trong Thời trang thập niên 70 ý, nhìn cá tính gì đâu

Chờ đợi dự án này, sẽ lót dép hóng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-5-2013 09:15:33 | Xem tất
Poster shooting - Section TV's interview

nguồn : baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-5-2013 09:16:40 | Xem tất
Poster shooting - Section TV's interview

nguồn : baidu
Trả lời