Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: dalphe
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Ôi trời ơi / OMG / โอ้ มายโกสต์ คุณผีช่วย - Tookky,Chris Howang ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 27-3-2014 11:36:56 | Chỉ xem của tác giả
Xem poster là bik vừa hài vừa rùng rợn rồi , kết mấy film thể loại này lắm..Thanks subteam ^^!
KO bik hay như kiểu Tình người duyên ma ko, rủ bạn gái về xem mới đc
Ngồi chờ tải về rồi xem thôi...háo hức quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 27-3-2014 18:27:36 | Chỉ xem của tác giả
xem 2 lần rồi vẫn buồn cười cơ mà ko hiểu sao e thấy cái kết nó cứ dở dở ương ương thế nào ấy =.=" như kiểu hóc cục xương ngay họng ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 28-3-2014 10:02:02 | Chỉ xem của tác giả
xem cái trailer là muốn down liền rồi. Hài dã man. 2 chị này đứng kế nhau nhìn tếu quá . Công nhận phim ma thái coi vui mà cũng ý nghĩa nữa. Thanks subteam nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 28-3-2014 22:39:32 | Chỉ xem của tác giả
phim này coi vui ghê, hai chị diễn viên đóng rất vui và hài hước ghê nhất là đoạn nói chị ma xuất hiện phải phát ra âm thanh để nhận biết. một tình bạn thật đẹp, giúp đỡ lẫn nhau
các diễn viên phụ đóng cũng rất tức cười nhất là nanh đóng vai thầy đồng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 29-3-2014 01:02:40 | Chỉ xem của tác giả
bữa rủ mấy đứa chung phòng coi, mới đầu ghê ghê, đứa nào cũng sợ, ai dè đâu khúc sau ngồi cười lăn bò cả ra
mà phải công nhận coi mấy phim này, thật không dám đi nối tóc đâu T___T
tks sub team đã làm phim nhìu nhìu nha!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 29-3-2014 20:22:40 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình đã coi ngoài rạp. Hài nhiều mà cũng hơi sợ một chút. Có điều thấy một số chi tiết vẫn chưa hợp lý lắm nhưng nói chung vẫn ủng hộ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 29-3-2014 23:23:38 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong phim. Thấy phim này hay và vui. Đúng là khúc đầu hơi ghê thiệt. Coi mà hết hồn mấy lần nhưng khúc sau thì cười lăn.
Cái chị ma nữ hồi trước mình có xem một phim chị đóng với Ken T là phim Bangkok traffic love story. Giờ nhìn vẫn dễ thương như ngày nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 30-3-2014 16:36:32 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy phim này hài nhưng cũng có chút xúc động.
Hài vì những tình uống mà cô ma đẹp đó gây ra cho Kitty. Kitty đúng là một người bạn có tình có nghĩa hết lòng giúp đỡ bạn nay cả khi bạn đã mất rồi.
Mặc dù cô không xinh đẹp gì lắm và tài năng cũng không có nhiều nhưng mình phục cô ở chỗ cô không nản chí và cuối cùng đã thực hiện được mơ ước của mình với sự giúp sức của cô bạn ma.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 31-3-2014 07:22:35 | Chỉ xem của tác giả
Tưởng ai ^^ Kitty là bà cô dạy Anh xì teen trong a little thing called love, Bee đóng trong Bangkok traffic love story [mình thì Bee đẹp bình thường ko có gì nổi trội, được cái nhìn cô í tự nhiên và rất đặc biệt!] công nhận hai người đúng là đối lập nhau dễ sợ. Một mập - lùn, một cao- gầy, đi cạnh nhau thì đúng đũa lệch luôn,
Nói thật mình rất nhát ma nhưng coi phim này tỉnh bơ luôn, nói phim ma vậy thôi chứ hài là chủ yếu. Một bộ phim đơn giản thoải mái ^^ Trong lúc coi phim thì mình mong chờ một tình huống uẩn khúc nào đấy, ví dụ như Bee chết có thể là do dàn xếp blah blah  thế nhưng xem xong thấy cốt truyện của phim hoàn toàn ... thẳng đuột, ko có gấp khúc gì hết. Bee cãi nhau với người yêu và bị tai nạn cũng vì lí do(theo mình) hơi vớ vỉn tí Trong phim có 1 số đoạn mình thấy hơi bị loãng, nhưng bù lại những cảnh hài rất tự nhiên và dễ thương. Thích cái đoạn vào gặp ông Yan ấy, nhìn mặt ông đó buồn cười chịu không nổi luôn
Rất thích thông điệp cuối phim " Dù hy vọng có mong manh nhưng cứ hết lòng hi vọng thì sẽ thành công" ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 31-3-2014 12:42:35 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này hài ko chịu đc ạ.
Buồn cười cái đoạn con ếch xanh không chịu đc...hé hé...
Cảnh hóa vàng oài biến thành áo giấy nhìn cũng buồn cười...chị diễn viễn này không phải xinh lung linh nhưng diễn xuất quá ưa là chuẩn ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách