Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: dalphe
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Ôi trời ơi / OMG / โอ้ มายโกสต์ คุณผีช่วย - Tookky,Chris Howang ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 19-3-2014 20:17:13 | Chỉ xem của tác giả
Đợt chiếu thì ko lết đi xem được lại nghe bạn bè kháo là hài lắm làm ức chế mãi!!
Nãy nhìn thấy trên fb thông báo phát là phi ngay vào, ST cũng thần tốc quá!!
Nữ chính thì ấn tượng từ BKK Traffic Love Story, diễn hài khá là duyên còn cái bà cô kia thì phim hài nào cũng thấy có mặt rồi...nói chung là khá kì vọng vào bộ này!^^
Thanks ST đã vất vả!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 21-3-2014 09:02:08 | Chỉ xem của tác giả
Có phim rồi, down về thôi. Nhưng mà chắc tới cuối tuần mới xem được.
Dạo này xem hơi bị nhiều phim hài của Thái rồi. Phim nào cũng hay hết.
Thanks subteam nhiều nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 21-3-2014 17:33:48 | Chỉ xem của tác giả
Phim này không ghê mà hài thôi, cũng ko hẳn là phim ma, chỉ là "chị đẹp" bị tai nạn rồi xuất hồn ra khỏi xác thôi. chủ yếu coi là vì có cô In chị đẹp, từng đóng trong A little thing called love :]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 22-3-2014 08:02:12 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim ma mà cười đau cả ruột. Bạn gái đóng nhân vật ma xinh thật đấy, còn bạn béo ú đó thì lại rất đáng yêu. Phim làm cho mình có cảm giác muốn có một tình bạn như thế, hy sinh vì nhau mà không vì mục đích gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 22-3-2014 09:00:07 | Chỉ xem của tác giả
Phim ma gì mà xem cười đau cả ruột, ma gì mà hài vãi !!!=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 22-3-2014 18:25:52 | Chỉ xem của tác giả
phim hay phim hay

chết mí e Kitty cute chết đi được

người yêu Bee nhìn men ko chịu được, lại thêm Bee xinh nữa. đúng là trai tài gái sắc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 23-3-2014 01:50:24 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích cái chị béo béo.
Hồi trước xem A little thing called love, chị ý đóng vai bà cô khoái trai đẹp.. Mắc cười gì đâu.
Đang ngồi down và đợi để xem. Nhìn hình ảnh hấp dẫn quá. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 23-3-2014 14:23:55 | Chỉ xem của tác giả
lúc đầu đọc cứ tưởng phim này là phim ma cơ, hồi hộp ngồi xem bảo sao lại chả sợ gì thế này.
ban đầu t cứ nghĩ tại đoạn đầu nên nó thế, xem xong mới ngớ ra hóa ra là phim hài à :3
chết với phim này mất, công nhận là hài lắm ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 23-3-2014 21:54:37 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem phim này ngoài rạp rồi, buồn cười dã man ý
Chị bạn mà bị chia sẻ thân xác với cô bạn thân của mình ý, béo béo, mập mập, lùn lùn dễ thương dã man, mà đóng phim biểu cảm còn hơn cả nàng ma nữ xinh đẹp kia ý
Mà bạn trai chị ma nữ đẹp trai thật đấy )
Nếu có thời gian mình sẽ xem laị
Cảm ơn subteam nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 25-3-2014 11:36:52 | Chỉ xem của tác giả
Cực kỳ sợ phim ma đặc biệt ma Thái nhưng từ khi coi Pee.Mak ( tình người duyên ma) mình bắt đầu thử xem những bộ ma Thái hài và lần này đúng là được trải nghiệm những cảm xúc vui vẻ qua bộ phim Oh My Ghost. Hai nhân vật chính trái ngược nhau hoàn toàn về ngoại hình lẫn tính cách nhưng họ đều có điểm chung là sống hết mình vì bạn bè, nếu như cô ma đẹp tạo ra cơ hội cho cô bạn xấu xí được thể hiện tài năng còn cô bạn xấu xí dạy cho cô ma đẹp biết tin tưởng vào hy vọng, đương đầu với thử thách, cả hai tự bổ trợ cho nhau bù trừ điểm khuyết bản thân. Thích kết phim là một tình bạn thân thiết, không vụ lợi.
Thanks subteam!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách