Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Mê Cung Ký Ức (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 11-3-2014 17:20:20 | Chỉ xem của tác giả

Hóng phim mới này thôi XD
nghe trailer có vẻ hot quá :">
cảm ơn subteam nhiều lắm
mong các sản phẩm tiếp của các bạn ah~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 11-3-2014 19:23:27 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, tranh thu thoi!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 11-3-2014 20:47:30 | Chỉ xem của tác giả
bị thích anh james mcavoy này từ hồi xem penelope cơ
tuy anh có hơi nấm nhưng vẫn đẹp trai ngời ngời
rồi xem xmen lại càng thích
tuy ko biết phim này thế nào nhưng thấy có anh là nhảy ngay vào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 11-3-2014 23:45:15 | Chỉ xem của tác giả
Mê mẩn James từ hồi đóng Becoming Jane với Anne Hathaway và vẫn chết chìm trong đôi mắt xanh ấy không thoát ra được đến tạn bây giờ ^^
Mình đã mò xem phim này trước khi Kites làm sub vì trước hết vì quá cuồng James. Nhưng thật sự những phim James đóng chưa bao giờ làm mình thất vọng. Từ The Last King of Scotland, Becoming Jane, Atonement hay Wanted... James đóng cả phim tâm lý tình cảm hay phim hành động bom tấn đều rất cuốn hút.
Cách diễn xuất bằng nụ cười nhếch mép, đôi mắt xanh đầy ẩn ý hay chỉ những động tác rất nhỏ như chống tay suy tư đều rất thu hút. Mình thích cách diến không quá phô trương, lên gân cốt của James. Hơn nũa zai luôn có cơ may diễn xuất với toàn diễn viên nữ xinh đẹp thôi. Số đỏ.
Trance là bộ phim hấp dấn, thu hút từ đầu đến cuối. Cả 2 diễn viên nam chính đều diễn rất tròn vai, còn diễn viên nữ có lẽ do mình hơi khó tính nhưng vẫn thấy thiếu chiều sâu trong diễn xuất của chị ấy. Khi bắt đầu xem Trance, mỗi người đều có một nhận định riêng về nhân vật, kết quả nhưng đến cuối cùng thì mới thấy mọi đự đoán của mình đều trật hết. Một bộ phim rất đáng để xem.
Cảm ơn subteam vì đã giới thiệu 1 phim tuyêt vời ^^. Down lại để xem sub chuẩn xác của Kites ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 12-3-2014 00:27:01 | Chỉ xem của tác giả
mới vừa xem xong, đúng là hại não, nhưng mà công nhận hấp dẫn thật, xem mà k thể đoán được chuyện j sẽ xảy ra

thanks subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 12-3-2014 09:30:15 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay lắm, kiểu lồng ghép từng mảnh ký ức giống giống như bộ Conception. Cô bác sỹ Elizabeth nguy hiểm còn hơn mấy ông xã hội đen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 12-3-2014 14:38:36 | Chỉ xem của tác giả
trailer thú vị đấy, đầu cuối tương xứng với hình ảnh con bướm bay ra rồi lại bay đi
xem trailer tự nhiên nghĩ ngay tới Inception, hy vọng k khó hiểu như Inception, tớ xem 2 lần mới hiểu
có chị Rosario Dawson hẳn là hot rồi, thích đôi mắt chị quá
cảm ơn sub team, cổ vũ sub team đã làm việc chăm chỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 12-3-2014 20:14:21 | Chỉ xem của tác giả
Nghe li kì phết nhờ, kiểu dạng phim cân não đây mờ, các nhân vật lẫn người xem bị xoay mòng mòng chẳng biết đâu là hư đâu là thật.
Con em mình nói xem mấy lần mới hiểu, thế thì chiến thôi! Cảm ơn nhóm dịch  nhiều nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 13-3-2014 10:50:54 | Chỉ xem của tác giả
tải tải tải thôi
nhìn fim lại liên tưởng đến inception
xem vài lần fim đó mới hiểu, thật hại não
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 13-3-2014 11:11:35 | Chỉ xem của tác giả
E-Zone gửi lúc 27-2-2014 07:15 PM