Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
Thu gọn cột thông tin

[2013] Love Will Tear Us Apart/ Tình Yêu Chia Cắt Chúng Ta/ 我想和你好好的 - Phùng Thiệ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 30-11-2013 21:32:51 | Xem tất
phần kết phim khá khó hiểu.. giống 1 cuốn tiểu thuyết với kết thúc khá ợm ờ zz O.o nói chung là 1 phim hay xứng đáng với công download .. chân thành cám ơn subteam

Bình luận

Sau này bạn Miêu Miêu chết đó bạn. Có 1 clip ngắn về 10 năm sau ở page 1, bạn qua đó coi nhé.  Đăng lúc 4-12-2013 06:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-11-2013 22:51:42 | Xem tất
Đã coi phim xong
Có một vài cảm xúc
Thật sự thì mình thích cái thể loại tình cảm như thế này{:161:} , có thể mình bị biến thái nhẹ , hoặc đang hoang tưởng về một loại tình yêu thuần khiết nào đó .Rõ ràng mà nói cô ấy rất yêu anh ấy  sẵn sàng đánh đổi công việc , thời gian chĩ muốn ở bên ánh ấy , không thể trách cố ấy quá ghen được vì dù sao thì cái anh này cũng quá là đào hoa .Nếu là bạn thì mình cũng có thể chắc chắn rằng bạn sẽ không chịu được có một đứa bồ đào hoa nhu vậy
Tuy nhiên vì quá ám ảnh với thứ tình yêu đó nên đã dùng một số biện pháp không thích đáng (Điền hỉnh là việc sử dụng camera và đọc trộm tin nhắn), nhưng mình vẫn thứ thích cái thứ tình yêu của cô ấy
Đoạn cuối theo mình thấy đó là cách để 2 người có thể bắt đầu lại từ đầu , sống cuộc sống của chính mình ,(vì có cảnh quay ngược lại quá trình 2 người yêu nhau ), nó như một cách để 2 người giải thoát cho nhau sau quá nhiều nổi buồn )
Cám ơn subteam đã cố gắng để sub {:155:}

Bình luận

Sau này bạn Miêu Miêu chết đó bạn. Có 1 clip ngắn về 10 năm sau ở page 1, bạn qua đó coi nhé.  Đăng lúc 4-12-2013 06:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-11-2013 23:35:26 | Xem tất
kekek chờ mãi cũng có phim đê 3 down .
không bik phim có hay ko nữa.
hy vọng phim tình cảm này hay hay 1 xíu để còn coi. h hết phim coi rùi
thank subteam lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-12-2013 00:28:32 | Xem tất
nhìn poster đã thấy đau lòng rồi, coi phim còn đau lòng nữa... nhất là lúc quay ngược lại quá trình yêu nhau của hai người...
coi phim này xong, mình rút ra được nhiều điều trong tình yêu ^^!
tks subteam nhiều nha! lâu lắm rồi mới coi một bộ phim cảm động như vầy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-12-2013 01:53:32 | Xem tất
phim đúng là đỉnh của đỉnh
cặp đôi hoàn hảo
phim toàn trai xinh gái đẹp ghiền quá ;)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-12-2013 01:55:35 | Xem tất
Tên phim sao thấy buồn quá zậy. Nhưng cứ phim của Phong Ca là xem hết,
Thank subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-12-2013 01:56:32 | Xem tất
Phim hay quá :( Nhưng mà Love will tear us apart mình nghĩ nên dịch là Tình yêu xé nát lòng chúng ta thì nghe có vẻ đúng hơn.

Dù sao đi nữa thì phim củng hay lắm. Thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-12-2013 06:40:17 | Xem tất
mọi người ơi cho mình hỏi là bài hát Phong ca hát đoạn đầu là gì thế ạ
Thấy sub team dịch lời bài hát là "tại sao lại si mê  tôi đang tự hỏi chính mình"
Ai biết chỉ giúp mình với :d

Bình luận

@myungwol: cám ơn bạn nhiều nha  Đăng lúc 2-12-2013 01:14 AM
Bài cô gái Lọ Lem (灰姑娘)nhé bạn  Đăng lúc 1-12-2013 12:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-12-2013 12:05:35 | Xem tất
phim buồn quá ah, xem xong không biết nói j
đúng như cái đề của nó tình yêu chia cắt chúng ta, iu đắm say quá nên khổ, mà ko thích cái kết cho lắm
xem xong mình hết sức bất ngờ, zậy là xong thôi ha?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-12-2013 19:25:34 | Xem tất
Phim này sau khi coi xong tồn tại trong mình 2 chữ "hụt hẫng"
Không phải vì nó quá dở hay diễn viên không hay. mà chỉ đơn thuần là sau 1 hồi các diễn biến ghen tuông đủ mọi trò của Miêu Miêu thì mình mong đợi là kết quả sẽ thế nào đây.
Cuối cùng chỉ là "Anh chở em một lần nữa nhé". giống như trở lại lần đầu, và rồi hết.
rốt cuộc thì tình yêu này có cứu vãn được không ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách