Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: wallace79
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Kim Ngọc Lương Duyên / 金玉良缘 / Hoắc Kiến Hoa, Đường Yên

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 16-5-2013 13:08:44 | Chỉ xem của tác giả

weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 16-5-2013 13:29:17 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi ngày lại thêm hóng nhiều hơn!!!!Bao giờ cho đến khi có tập đầu tiên đây???Chết vì chờ đợi cặp Bông Đường quá!!!!Mong tác phẩm đầu tiên có Hoa Ca nhúng tay vào khâu sản xuất sẽ để lại 1 ấn tượng nhất định với mọi người.Với tính cách của Hoa Ca thì cứ "Thứ 4 là ung dung,thứ 5 là bình tĩnh"(trích lời Hoa Ca trong show Phi Thường Tịnh Cự Ly 2013) thôi.Không nên áp lực quá...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2013 13:38:40 | Chỉ xem của tác giả
nguyenvianh gửi lúc 16-5-2013 13:29
Mỗi ngày lại thêm hóng nhiều hơn!!!!Bao giờ cho đến khi có tập đầu tiên đây???Chết ...

Ròi cũng sẽ đến ngày chíu thôi, theo fong cách fim hài thì chắc sẽ chíu dịp tết năm sau đó, mong là thế^^

Là do Hoa ka đầu tư thì chắc nội dung sẽ ổn, thêm diễn xuất Bông Đường thì ok quá ròi, nhất định sẽ có dấu ấn tốt. Lấy làm fong độ, típ tục tiến bước xa hơn trên con đường sự nghiệp:))

Bình luận

Em cũng mong như ss...Hoa Ca tiếp tục tiến bước trên con đương sự nghiệp...  Đăng lúc 16-5-2013 01:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 16-5-2013 13:47:27 | Chỉ xem của tác giả
wallace79 gửi lúc 16-5-2013 13:38
Ròi cũng sẽ đến ngày chíu thôi, theo fong cách fim hài thì chắc sẽ chíu dịp tết n ...

Đến dịp tết năm sau mới có á ss??? Hu hu hu em cứ tưởng vừa mới tổ chức họp báo rồi thì sẽ nhanh chứ ss??? mà không có clip của buổi họp báo hả ss??? em cũng hóng cái đấy quá chủ yếu để xem cặp Bông Đường với nhau thế nào...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2013 13:54:07 | Chỉ xem của tác giả
nguyenvianh gửi lúc 16-5-2013 13:47
Đến dịp tết năm sau mới có á ss??? Hu hu hu em cứ tưởng vừa mới tổ chức họp báo r ...

Mới way chưa đầy 1 tháng mà tung trailer là cố gắng tẹt ga lém ròi, fim dự kiến way trong 3 tháng hơn, thì tới tháng 7 mới xong, còn là hậu kì nữa, sau đó tuyên truyền nài nọ thì Tết chíu là đã sớm lém ròi đó:)) Các fim TQ hầu như mất khoảng 1 năm hơn tu732luc1 way đến lúc chiếu mà:)))

Vid họp báo hum kia hả, có nhìu lém mà em, để ss post cho em coi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2013 13:56:31 | Chỉ xem của tác giả

Nè em, tạm coi nhiu đây nha^^

Còn mớ hình động nữa kìa, nói chung là kha nhìu, tưng bừng bữa giờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 16-5-2013 14:03:30 | Chỉ xem của tác giả
wallace79 gửi lúc 16-5-2013 13:54
Mới way chưa đầy 1 tháng mà tung trailer là cố gắng tẹt ga lém ròi, fim dự kiến way  ...

Vâng thưa ss...nhưng mà em hóng quá...đành chịu thôi ss...lại chờ vậy...  :((( mong là sắp tới ss kiếm đâu nhiều hơn mấy cái ảnh hậu trường cho cả nhà xem với chứ đừng để cho chết vì thiếu ăn thông tin ...em hâm mộ tài dịch của ss lém ...hi hi hi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2013 14:06:40 | Chỉ xem của tác giả
nguyenvianh gửi lúc 16-5-2013 14:03
Vâng thưa ss...nhưng mà em hóng quá...đành chịu thôi ss...lại chờ vậy...  :((( mong l ...

Haha, hình thì chỉ sợ bì Hoa ka ém hàng thôi, chứ có là ss tha zìa ngay, ss cũng đói tin như em nè:))

Tài dịch gì em ui, cũng là có chút kinh nghiệm "ném bom" nên cứ thế mà mần, nhìu khi làm biếng quá cũng ko dịch gì nhìu, có bản Eng là quăn cho mấy đứa nhỏ torng nhà dịch:))

À, chờ tí nữa là có bản Vietsub trailer hum wa ròi:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 16-5-2013 14:11:28 | Chỉ xem của tác giả
wallace79 gửi lúc 16-5-2013 14:06
Haha, hình thì chỉ sợ bì Hoa ka ém hàng thôi, chứ có là ss tha zìa ngay, ss cũng đó ...

thiệt hả ss ???? mà trailer vietsub đấy đưa lên trang chủ youtube của nhà mình phải không ss??? có thể xem ở đâu ạ??? mà cái ss vừa gửi cho em nó cứ thế nào ý??? không hiện ra nên giờ em đang chẳng biết làm thế nào... đang buồn quá ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2013 14:15:48 | Chỉ xem của tác giả
nguyenvianh gửi lúc 16-5-2013 14:11
thiệt hả ss ???? mà trailer vietsub đấy đưa lên trang chủ youtube của nhà mình phải k ...

Hả, ss gửi cho em cái gì đâu????

À, Vietsub thì tất nhiên sẽ up lên kênh utube của nhà mình ròi, em có thể vào đó xem, còn ko tí ss cũng tung news trong Kites, sẽ mời em ra coi mà^^

Đang hóng tin bên weibo, hình như hum nay Bông Đường lại có giao lưu gì đó trên đài Đông Nam, tới 17h55 mới phát sóng lận, lúc đó out mất ròi:(((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách