Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: wallace79
Thu gọn cột thông tin

[2013] Kim Ngọc Lương Duyên / 金玉良缘 / Hoắc Kiến Hoa, Đường Yên

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-11-2013 12:19:42 | Xem tất
Vâng nhưng mà sao cái kênh đó lại có nhiều cái vid rất là ...em cứ đang tự hỏi đấy có phải là kênh của người nào đó thân thiết vs Hoa Ca k??? hay chỉ là fan hâm mộ bình thường thôi???
Em mún đc gặp Hoa Ca 1 lần quá ss à...chắc em đang mơ mộng quá rồi đây...mong là k đến mức cuồng :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2014 21:35:07 | Xem tất
lâu lâu nhớ Bông Đường lại vào đây xem lại ảnh với clip của 2 người.
Dễ thương quá nhèo. Xem đi xem lại mấy cảnh kiss mà thấy lão Bông sướng ghê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-6-2015 08:52:49 | Xem tất
Thật sự là mình nhào vô nhà Bông Đường này chỉ vì hôm qua vừa coi xong tập cuối của Kim Ngọc Lương Duyên. Đây là bộ phim đầu tiên mình xem Bông ca diễn sau phim Chuyện Tình Biển Xanh. Phải nói là 10 năm sau gặp lại thì gương mặt anh cũng không thèm thay đổi gì hết. Có cảm giác như anh già đã uống tiên đơn cải lão hoàn đồng rồi.
Lần đầu tiên coi phim cải trang mà mình cười không nhặt được mồm với biểu cảm của Bông ca.. Từ những màn đấu võ mồm với Ngọc Kì Lân cho tới những màn tình cảm hay khóc sướt mướt .. mình đều cầm lòng không được mà khóc với ảnh luôn.
Đúng là do Đồng Hoa viết kịch bản có khác, có những câu hội thoại đi vào lòng người luôn. Thật tiếc chỉ là mình phát hiện và xem phim này trễ quá. Cứ nghĩ nhà Bông Đường sẽ thành đôi sau phim nhưng ai ngờ trái tim shipper tan nát khi nghe anh chị trả lời phỏng vấn.
Chính thức bị anh nhà hớp hồn, đi vào con đường trở thành Hoắc Mi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 16-6-2015 13:39:27 | Xem tất
RainyStrawberry gửi lúc 16-6-2015 08:52 AM
Thật sự là mình nhào vô nhà Bông Đường này chỉ vì hôm qua vừa coi xong tập cuối c ...

Bạn thích Bông Đường thế có thể xem luôn Tiên Kiếm 3 đi ) dù là tình yêu đó còn thê thảm hơn Bảo Lân nhìu Nhưng chính vì nó thảm mà nó hay, đã đi vào lịch sử shipper Bông Đường rồi bạn ạ^^

Thân là 1 Hoắc Mi lâu năm, thấy bạn vào nhà là nhào ra đón típ ngay, :v có vì cần hỏi cứ nói với mình nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-6-2015 14:53:05 | Xem tất
wallace79 gửi lúc 16-6-2015 01:39 PM
Bạn thích Bông Đường thế có thể xem luôn Tiên Kiếm 3 đi ) dù là tình yêu đó  ...

Hahaha thật là hiếu khách quá chừng chừng.
Mình cũng xem qua mấy đoạn phỏng vấn của Bông ca, anh ý có đề cập đến việc Bông Đường đã từng hợp tác trong Tiên Kiếm 3, 3 kiếp vẫn không đến được với nhau nên kiếp thứ 4 gặp nhau trong Kim Ngọc Lương Duyên. . Bản thân mình không chịu được cảnh đau khổ nên thôi vậy. T^T Hẹn gặp Bông ca trong Hãy nhắm mắt khi anh đến.
Cảm ơn bạn đã đón tiếp. Quá là ngại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 19-6-2015 14:43:47 | Xem tất
RainyStrawberry gửi lúc 16-6-2015 02:53 PM
Hahaha thật là hiếu khách quá chừng chừng.
Mình cũng xem qua mấy đoạn phỏng v ...

Đâu có gì, nhà Bông giờ kéo lên facebook chơi cả rồi

Còn có mình vẫn siêng chui ra chui vào Kites, nên thấy bạn vô nhà là nhào ra tiếp đón ngay ^^

Tiên 3 đúng là buồn thật nhưng cũng rất lay động lòng người, chuyện tình 3 kiếp này mới đẹp đẽ và nên thơ làm sao :3

Nên nếu có thể thì thử xem 1 lần đi, đở Bông Đường đắm đuối là từ fim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2015 21:38:14 | Xem tất
wallace79 gửi lúc 19-6-2015 02:43 PM
Đâu có gì, nhà Bông giờ kéo lên facebook chơi cả rồi

Còn có mình vẫn siêng chui  ...

sau 3 kiếp cuối cùng 2 người cũng có 1 cái kết có hậu mà
chỉ có điều ko phải đậu hủ trắng tu tiên thanh cao hay hậu duệ nữ oa
mà là cặp NB-KL cứ tưng tưng thế nào ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 22-6-2015 13:20:48 | Xem tất
MyOnly☆ gửi lúc 21-6-2015 09:38 PM
sau 3 kiếp cuối cùng 2 người cũng có 1 cái kết có hậu mà  
chỉ có điều ko phải ...

Tưng tưng mới thú vị, 3 kiếp quăn quại rồi

tới kiếp thứ 4 phải quậy banh chành nó mới thú vị chứ

Fim này chỉ tiếc 1 điều là từ đầu tới cúi ko có cảnh động phòng nào cho viên mãn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-12-2015 00:01:35 | Xem tất
wallace79 gửi lúc 22-6-2015 01:20 PM
Tưng tưng mới thú vị, 3 kiếp quăn quại rồi

tới kiếp thứ 4 phải quậy banh chành nó ...

Không biết giờ mới rep ss có gọi là đào mộ ko nhỉ :v lâu rồi mới zô lại kites thấy nhà nào cũng im ắng đìu hiu hết buồn quá :'(( đầu rồi những ngày xưa nay chém box này mai ăn tân gia box khác huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2017 12:27:19 | Xem tất
Đây là phim thứ 2 của Hoắc ca xem sau hoa thiên cốt. vẫn bị mơ mộng anh quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách